Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Văn Bi - Thủ Đức, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 120 m2 74,17 triệu/m2
      Mô tả: Nhà 4 lầu 50 căn hộ dịch vụ cho thuê dòng tiền 50tr/tháng. Mua vào có ngay dòng tiền và lượng khách sẵn.+ Thông số 5mx23m gồm 4 tầng hoàn công...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 43 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 2 - Phú Nhuận, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 43 m2 74,42 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây đẹp, gần MT đường Trường Sa 12m, hẻm thông thoáng ra Phan Đình Phùng , P. 2, Phú Nhuận DTCN : 43m2….. diện tích sử dụng: 167m2DT : ...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 50 m2 256 triệu/m2
      Tự khai thác lên đến 700tr/năm "Đa Kao, Q. 1 - đường 12m có lề - 10 phòng khép kín - giảm sốc 3 tỉ còn 12,8 tỉ.-------------------------------------DTSD...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 1 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 81 m2 19,14 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền cần bán ngay nhà c4 ngang 5,45 dài 15 m 2 PN 2 WC
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Nhà hẻm xe hơi, vị trí đỉnh Nguyễn Thị Tú - Bình Hưng Hòa B Bình Tân.Hẻm ôtô gần ngã tư Gò Mây, vị trí đẹp.Mô tả:+ Ngang 4m x 15m = 60m2.+ Bình Tân, vị...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, hướng Tây - Nam tại Phố Phan Đăng Lưu - Phú Nhuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 0 m2
      Thông tin chính xác 100  phần trăm tránh mất thời gian của KH.L/H 0935 654 ***Xem nhà, xem sổ trực tiếp).- DT: 4 x 16.6m.- Hiện trạng: 4 tầng kiên cố,...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 160 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 10 tỷ

      10 tỷ 160 m2 62,5 triệu/m2
      Ccg bán ngay căn trọ 26 phòng.Vị trí: 2/ Huỳnh Tấn Phát, P. Bình Thuận, Q. 7, TPTp HCM.- Nằm gần KCN tân thuận, cảng.- Gần chợ, trường học, BV, các dịch...
      2/, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Lò Lu - Trường Thạnh - Quận 9, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      CG: Giá 4 tỉ 6.- Bán nhà 1 trệt 2 lầu đường Lò Lu, P. Trường Thạnh, TP. Thủ Đức.- Nhà có 4 PN, 3 vệ sinh, phòng khách tích hợp đậu oto 7 chỗ, bếp, sân phơi...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 39 m2 69,24 triệu/m2
      * Ngộp giá giảm bớt lộc.Nhà 1/ Hoàng Hoa Thám, P. 6, Bình Thạnh. (Hẻm 4M).DT: 35,2m2 (Ngang 4,3m).Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 1 lầu và 1 sân thượng.+ Khu để xe...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lạc Long Quân, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 55 m2 149,1 triệu/m2
      * ngôi nhà phố vừa xây, chiều ngang lên đến 6m dành riêng cho gia đình bạn với khuyến mãi gần 30 phần trăm.+ DT: 6mx10m, vuông vắn, nhà mới: 1...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Lương, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 48 m2 90,63 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà siêu đẹp hẻm xe hơi đường Lê Văn Lương, P. Tân Hưng, Q. 7.DT: 48m2 (4x12m).- Giá bán ngay: 4 tỉ 350 (còn thỏa thuận).- Kết cấu: 1...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Nhà một đời chủ - giá cực tốt - nhà có dòng tiền cho thuê.+ Đường Lê Văn Sỹ - P. 13 - Q. 3.+ DT: 64,5m2 (4.3m x 15m), nở hậu 4.5m.+ giá: (thỏa thuận nhẹ).+...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 52 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52 m2
      Mô tả:+ Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng, 5 phòng ngủ, 6 toilet.+ Khu dân trí cao, gần P., trường cấp 1,2,3, cách siêu thị tiện lợi vài bước chân.+...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 140 m2 tại Phố Lương Định Của - An Phú - Quận 2, giá 31 tỷ

      31 tỷ 140 m2 221,43 triệu/m2
      Nhà nằm ngay trục đường huyết mạch của Q. 2.DT: 7x20 công nhận 140 mét vuông.Nhà Hiện trạng: 1 Trệt 2 Lầu sân Thượng.Nhà Có thiết kế hiện đại sang...
      Đường Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thân Nhân Trung - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 46 m2
      Mô tả:+ DT: 4 x 11.5m.+ Thiết kế chuẩn công năng, trệt, 1 lầu 3 PN, 2 phòng vệ sinh.SHR chính chủ, công chứng nhanh.
      Đường Thân Nhân Trung, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thới Hòa - Bình Chánh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 48 m2 29,17 triệu/m2
      Giáp chủ gửi bán nhà.DT 4x12m.giá 1 tỉ 400tr.Vị trí, 2/ đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh.Hẻm 4 mét hẻm thông ra đường Quách điêu.oto vào tận...
      Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Quang Sung - 9 - Quận 6, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 55 m2 85,46 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 1 lầu BTCT kiên cố.- Nhà có 3  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, PK.- Hẻm rộng thông oto đến nhà.- Gần chợ Minh Phụng, đủ tiện ích.-...
      Đường Lê Quang Sung, Phường 9, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 65 m2 tại Phường Linh Tây - Thủ Đức, thỏa thuận

      Thỏa thuận 65 m2
      + DT: 6 x 11 = 65m2 vuông vắn, công nhận đủ.+ Kết cấu nhà 1 Trệt 1 Lầu kiên cố, đầy đủ công năng.+ Nhà đang cho thuê thu nhập ổn định 6tr/tháng.+ Nội khu...
      Đường Số 6, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!