Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.154 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Thập, giá tốt

      Thỏa thuận 48 m2
      Chính chủ cần bán nhà Nguyễn Thị Thập, Tân Quy, Q. 7, TP. Hồ Chí Minh.Vị trí: Nguyễn Thị Thập - Tân Quy - Q. 7.DT: 6m x 8m.Xây dựng 1 trệt 2 lầu. Công...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 2 tầng, 92 m2 tại Đường Trịnh Như Khuê - Bình Chánh - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 92 m2
      Quý KH đã có thể sở hữu ngôi nhà MT Trịnh Như Khuê, x. Bình Chánh, h. Bình Chánh, cách chợ Bình Chánh chỉ 200m.DT 92 mét vuông (4*23m).pháp lí sổ ...
      Đường Trịnh Như Khuê, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 24 m2, mặt tiền 6m tại Đường 31 - Quận 7, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 24 m2 120,84 triệu/m2
      Gấp bán, bán rẻ nhà Q. 7, ô tô đỗ cửa. Giá 2,9 tỉ.Hàng hiếm, ngang khủng, buôn bán tôt, không qui hoach, không lộ giới.Mô tả: Nhà 3 tầng, DT xử dụng gần...
      Đường 31, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 49 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 49 m2 132,66 triệu/m2
      THƠM NGON - LÊ VĂN SỸ Q3 - HẺM KD - oto TRÁNH TRẢI NHỰA 6M - 7 CHỖ NGỦ TRONG NHÀ - ĐỒNG BỘ CAO TẦNG - 40 mét vuông - 3 TẦNG - 6.5 tỉ.Mô tả:+ Vị trí:...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 181 m2 tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 181 m2 53,6 triệu/m2
      28.10.2023 CHỦ GẤP TIỀN GIẢM #2tỉ CHỦ GẤP TIỀN NÊN BÁN RẼ HƠN ĐẤT NHÀ BÈ : Chỉ hơn #50tr/m2 tí - CÓ TRẢ GIÁ LÀ CHỐT - #Ngan7m * #Dài28m CẠNH MT HTP - 1...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Đồng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 60 m2 86,67 triệu/m2
      Gia đình định cư gấp để giá siêu mềm nhà 2 tầng sát MT Phạm Văn Đồng.60m²(4mx15m) vuông vắn HXT vào nhà rộng rãi.Tiếp khách mua bán gấp gọn. Nhà 1 đời...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 42 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 42 m2 204,77 triệu/m2
      + Nhà kết cấu 5 Tầng BTCT gồm trệt, lửng 2 lầu, sân thượng.+ 4 phòng ngủ, 6 toilet khép kín, PK, bếp, phòng thờ, giếng trời thoáng mát.+ Vị trí...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - 11 - Tân Bình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 76 m2 107,9 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán nhanh nhà hẻm 6m Lạc Long Quân, thông tứ phía, trung tâm Tân Bình.- DT: 5.2x14m (CN 76 mét vuông). Nở hậu phong thủy tốt 5.4m.-...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trịnh Như Khuê, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      Cần Bán mẫu ngôi nhà phố nằm ngay MT đường đường Trịnh Như Khuê. Khu Vực Bình Chánh.- Cách Chợ Bình Chánh 500m.- DT 85 mét vuông (5*17) Nội thất có...

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 60 m2 291,67 triệu/m2
      Hẻm nhựa 7m xe ôtô quay đầu - nhà sẵn 5 tầng mới vào sử dụng ngay- Xem nhà call ngay 0907 989 *** Ms.VÂN ( Nhà thật - Bán thật )- DT: 4 x 15m (60 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hiệp Thành - Quận 12, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 52 m2 53,47 triệu/m2
      Bán nhà 4x13m, 1 trệt 1 lầu giá 2,78 tỉ TL, hẻm 6m Đường Lê Văn Khương, P.HT, Q12.DT: 4x13m, sổ hồng riêng. Hướng TN.Nhà gần trường học, chợ, BV Q. 12, ủy...
      Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 81 m2 tại Đường Thống Nhất - 15 - Gò Vấp, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 81 m2 79,02 triệu/m2
      DT: 4 x 20 81 mét vuông công nhận đủ. Kết cấu: 1trệt 1lửng 2lầu sân thượng, 5PN, 4 nhà vệ sinh, phòng khách, phòng thờ, giếng trời, sân để xe....
      Đường Thống Nhất, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Phố Vạn Kiếp - 3 - Bình Thạnh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 60 m2 153,34 triệu/m2
      Cần bán nhà phố đường ngay Vạn Kiếp P. 3 Q. Bình Thạnh.Đoạn gần Phan Xích Long - Phan Đăng Lưu.- DT: 4x15m - 5 tầng - có thang máy 5  toilet - 5 PN.-...
      Đường Vạn Kiếp, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 1 tầng, 34 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 34 m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà Nguyễn Kiệm, P. 4, Phú Nhuận.DT: 3.4*10 DT công nhận đủ) hoàn công đầy đủ, đúng bản vẽ, phòng thuỷ tốt.Kết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m , giá 9 tỷ

      9 tỷ 110 m2 81,82 triệu/m2
      BÙI ĐÌNH TUÝ, BÌNH THẠNH - căn hộ dịch vụ 10 phần trăm/NĂM - 15 PHÒNG - 4 TẦNG BTCT - hợp đồng 40Tr/THÁNG, TỰ KHAI THÁC 70Tr/THÁNG - 109m2 - BANK...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 169 m2, mặt tiền 6m tại Đường Linh Đông - Thủ Đức, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 169 m2 56,22 triệu/m2
      Hàng đầu tư - MT 2 tầng - thu nhập ổn định - P. Linh Đông - 169m2 ngang 6m 9.5tỉ.* Bán nhà MT KD, cách đường Linh Đông vài bước chân. Ra Phạm Văn Đồng chỉ...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 125 m2, mặt tiền 6m , giá 40 tỷ

      40 tỷ 125 m2 320 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Thái Văn Lung, P. Bến Nghé, Q. 1.DT 6 x18m công nhận 125m2.Kết cấu 5 lầu đang cho thuê 130 tr/ tháng.Vị trí rất đẹp có giá trị thương mại...
      Đường Thái Văn Lung, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Quận Thủ Đức, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Gia đình cần tiền cần bán ngôi nhà đối diện với căn hộ chung cư nhà ở xã hội đang xây.Nhà hướng chính Tây, nhưng trước nhà cây xanh nhiều, cộng với sau...
      Phường Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!