Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.154 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hiệp Thành - Quận 12, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 64 m2 77,35 triệu/m2
      Bán nhà 4x16m, 1 trệt 3 lầu giá 4,95 tỉ TL, Đường HT02, P.HT, Q12.DT: 4x16m, sổ hồng riêng.Nhà gần trường học, chợ, BV Q. 12, ủy ban nhân dân Q. P.,...
      Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 70 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 70 m2 110 triệu/m2
      Bán Nhà Kha Vạn Cân, Linh Trung Thủ Đức 70 mét vuông, 4 Tầng Đúc, 3 phòng ngủ hẻm xe hơi Chỉ Nhỉnh 7 tỉ nội thất đầy đủ.Giảm 300Triệu--...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng tại Đường Dương Tử Giang - 4 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 0 m2
      - Chính chủ bán nhà ngay đường Dương Tử Giang, P. 4, Q. 11- Cách BV Chợ Rẫy 300m- Nằm ngay khu trung tâm Q. 11: Chợ Thiếc, cấp 1 Lê Đình Chính, Bách hóa...
      Đường Dương Tử Giang, Phường 4, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 1 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Quận 12, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 68 m2 48,53 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Nguyễn Ảnh Thủ (4x17m) giá 3.3 tỉ Tân Chánh Hiệp Q12.DT 4x17m sổ hồng.nhà c4 có gác 2 phòng ngủ 2  toilet.Vị trí đẹp đi lại...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 63 m2 tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 63 m2 230,16 triệu/m2
      * Mô tả:- DT: Ngang 5m (nở hậu 5.3m) Dài 16m.- Nhà 1 trệt 2 lầu, sân thượng. 04 phòng ngủ, 05 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp.- DT: Ngang 5m,...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng tại Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 0 m2
      Hàng hiếm có 1 0 2. Đường Số 31 Tân Kiểng - oto đỗ cửa - không quy hoạch không lộ giới - 3 tầng - chỉ 2,9 tỉ.DT đất 23.1m2 xây dựng 3 tầng.Trệt Bếp Phòng...
      Đường Số 31, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 1 tầng, 54 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 54 m2 67,6 triệu/m2
      DT: 54 mét vuông. Giá: 3.65 tỉ. Vị trí trung tâm Q. Thủ Đức, cách mặt đường Hiệp Bình chưa đầy 5 ph đạp xe, ... Nhà 1 trệt, 1 lầu 2 PN, 2  nhà ...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 65 m2 tại Đường 11 - Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 65 m2 104,62 triệu/m2
      + căn hộ góc 2 mặt hẻm ô tô 8m. Trước nhà có sân rộng đậu 2 chiếc ô tô, chục chiếc xe máy.+ Nhà mới đẹp chỉ dọn vào là ở ngay 1 trệt, 2 lầu, 4 PN,...
      Đường 11, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hưng Phú - 9 - Quận 8, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô quay đầu đường Hưng Phú F9, Q8.DT: 6m x15m.Kết cấu: Trệt, 2 lầu.Hẻm trước nhà oto tới nhà, an ninh, nằm trong khu cao tầng, gần trường ...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 60 m2 93,34 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán nhà hẻm ô tô 4m, đầu đường số 23, khu bên sông nên cao ráo không ngập lụt, đi bộ ra tới Giga Mall tầm 1 kilomet.căn hộ ...
      2 Đường Số 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 55 m2 tại Đường Lâm Thị Hố - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 55 m2 66,37 triệu/m2
      Mô tả:+ 55 mét vuông, 54 11 m, giá 3,65 tỉ+ Hiện trạng: 1 trệt 1 lững 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh nhà mới đẹp.+ Khu vực cực kì an ninh,...
      Đường Lâm Thị Hố, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 40 m2 47,5 triệu/m2
      ngôi nhà phố mini đường Tô Ngọc Vân - Thủ Đức.DT: 4x10m2.Không quy hoạch không lộ giới, đúc 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2 toilet logia thoáng...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 110 m2 tại Đường Huỳnh Tịnh Của - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 110 m2 181,82 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - call ngay làm việc chính...
      Đường Huỳnh Tịnh Của, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Hiệp Thành - Quận 12, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      ngôi nhà phố 1/ Nguyễn Ảnh Thủ, P. Hiệp Thành, Q. 12.- DT: 4m x 16m. CN 60 mét vuông. diện tích sử dụng 270 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      + Bán nhà hẻm 3 gác, Lạc Long Quân, Tân Bình, 2 tầng, 5x16m, nhỉnh 5 tỉ.+ Vị trí nhà nằm ngã tư Lạc Long Quân - Âu Cơ, chợ Ông Địa, công viên Đầm Sen, nhà...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 5 tầng, 64 m2 tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 64 m2 265,63 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.contact: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản căn...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 1 tầng, 250 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Bà Điểm - Hóc Môn, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 250 m2 18,8 triệu/m2
      Bán nhà Bà Điểm đường rộng DT lớn gần bến xe An Sương- Vị trí: Cách đường Thái Thị GiỮ 200 mét, đường Nguyễn Anh Thủ, bến xe An Sương 500 mét.- kết cấu: nhà...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 60 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 60 m2 86,67 triệu/m2
      + Hẻm oto ngủ trông nhà, dân trí cao.+ Nhà đẹp phù hợp mua ở, đầu tư lâu dài, giá rất tốt, chỉ một căn duy nhất ở Bình Thạnh.DT 60m2 ngang 4m vuông vắn,...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!