Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.154 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà riêng sổ đỏ mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm 475, P. Phước Long B, hẻm ba gácNhà 1 trệt 1 gác, gồm 2 PN, 2 nhà vệ sinh, bếp, sô pha, bàn ăn… nhà rộng rãi thoáng mát.– Vị trí đắc...
      Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Mai Thúy Hằng -Chuyên Nhà Phố Đất Nền Khu Vực Thủ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Dương Lân - Quận 8, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 52 m2 82,7 triệu/m2
      4,3 tỉ - bán nhà đường Âu Dương Lân, P. 3 Q. 8.+ DT 6,5m x 8m (1 lầu, 2  phòng ngủ).+ Nhà kết cấu còn chắc về sơn phết lại ở ngay đc, vị trí đẹp, cách...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 24 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 24 m2 77,09 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Long Quân, gần Hẻm oto, DT 24m², chỉ 1.85 tỉ (B1732)- Nhà có sổ hồng, không quy hoạch, không lộ giới, nở hậu tài lộc- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu đúc...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Tân Phú, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 37 m2 93,25 triệu/m2
      hẻm ô tô 5m - nhà đẹp 3 tầng đúc kiên cố BTCT 32 mét vuông vuông vắn.Mô tả:Vị trí: Sau lưng căn MT Lũy Bán Bích. hẻm ô tô sạch đẹp, vị trí vip di...
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 62 m2 tại Đường Hòa Hảo - 5 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 62 m2
      Bán nhà đẹp, tặng nội thất xịn sò đường Hoà Hảo - P. 5 - Q. 10 - 62 mét vuông (5m x 12,4m).Mô tả:+ Đường Hoà Hảo - P. 5 - Q. 10.+ DT: 5M x 12,4M.+ Kết...
      Đường Hòa Hảo, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 56 m2 tại Đường Lê Đình Thám - Tân Quý - Tân Phú, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 56 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi ngay Aeon Tân Phú.DT: 7 x 8 m.Kết cấu: 1 trệt lửng 2 lầu sân thượng.3 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh.Giá: 5 tỉ 6 bớt ít.
      Đường Lê Đình Thám, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng tại Đường Cù Lao - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 0 m2
      Nhà chính chủ mới đẹp hẻm xe hơi đường Cù Lao, Phú Nhuận.- Vị trí: Đường Cù Lao, P. 2, Q. Phú Nhuận.- DT: 77,5m2 (5x15,5)m.- Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu (3...
      Đường Cù Lao, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đa Kao - Quận 1, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 56 m2 66,08 triệu/m2
      GẦN TẾT ĐẾN!NÊN CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh ngôi nhà NGUYỄN BỈNH KHIÊM,P.ĐAKAO,Q1.- DT: 56 mét vuông ( ngang 4m x dài 14m )- Giá: 3,7 tỉ- Kết cấu:...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Phùng, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 56 m2 146,43 triệu/m2
      Bán nhà MTNB 12m Phan Đình Phùng, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- DT: 4x14m vuông vức.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu ST.- Vị trí đẹp, khu nội bộ bàn cờ, ngay công...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 65 m2 84,62 triệu/m2
      - Nhà 3 lầu. 4x13m. oto chạy qua nhà.Vị trí ngay cạnh Gigamail. 1 ph ra Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh, Gò Vấp.- Kết cấu: Nhà 3 lầu. Cực đẹp. Xách valy vô ở...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 1 tầng, 32 m2 tại Đường Bế Văn Cấm - Tân Kiểng - Quận 7, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 32 m2 108,75 triệu/m2
      Bán Nhà hẻm 60 Lâm Văn Bền, p. Tân Kiểng, Q. 7.(Gần trường Trung học phổ thông Nguyễn Hữu Thọ).DT: 3 x 11m.Công nhận 32m2. Hoàn công 62m2. Kết cấu xây...
      Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 68 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - Quận 3, giá 12 tỷ

      12 tỷ 68 m2 176,48 triệu/m2
      bán ngay nhà Nguyễn Thiện Thuật, P. 3, Q. 3.- DT: 4x17m, trệt, 2 lầu, sân thượng. SHR & DT vuông thẳng tấp.- Nhà xây chắc chắn, phù hợp gia đình nhiều...
      Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm ô tô đường số 44 P. Thảo Điền Q. 2.- DT: 4.2 x 21m. TDT 85,3m2.- Nhà xây 1 trệt 1 lầu, đang cho thuê 15tr/tháng.Hướng bắc.- pháp lí sổ hồng ...
      Đường Số 44, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 40 m2 tại Phường Hòa Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      Lô góc 2 MT hẻm - 2 tầng HXT 6m thông - Tân Phú gần Đầm Sen chỉ nhỉnh 5 tỉ.DT: 3,6 x 11 x 2 tầng.Giá chỉ: 5 tỉ 4.Mô tả.Kết cấu 1 trệt 1 lầu 1 lửng, 2 MT hẻm...
      Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      BÁN NHÀ 5 TẦNG,KD chung cư DỊCH VỤ 10 PHÒNG,NGAY HIM LAM, GIÁ 8 tỉ x. DT 50 mét công nhận đủ. Kết cấu 1 trệt 4 lầu BTCT mái đúc. Hiện trạng có 10 phòng...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 15 m2 tại Đường Trục - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 15 m2 100 triệu/m2
      Hàng hiếm Bình Thạnh.Bán nhà Nguyễn Trung Trực P5 Q Bình Thạnh.Trệt, lửng, 2 lầu. Đúc BTCT. 3  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh.Dt: 3x5m. vuông vắn....
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 1 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - Quận 8, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 52 m2 130,77 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi gần chợ Nguyễn Thị Tần P2 Q. 8 💸💰GIÁ: 6.8 tỉ (T/L)+ DT: 4.2 x 13m+ Nhà 1 trệt + lửng, 1 lầu, 3 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè, giá tốt

      Thỏa thuận 52 m2
      Nhà Nằm đường Lê Văn Lương gần cầu Rạch Dơi, gần UBND, KCN lớn.DT: 50 mét vuông xây dựng 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!