Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán nhà Nguyễn Ảnh Thủ, Hiệp Thành,
Vị Trí: Nguyễn Ảnh Thủ - Hiệp Thành -
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu gồm phòng khách bếp 3
Nội thất bàn giao: Full option.
Giá: 2,48 Tỷ
Diện tích: 42 m2
Giá/m2: 59,05 Triệu/m2
946804
Mua bán
Chính chủ cần bán nhà Nguyễn Ảnh Thủ, Hiệp Thành,
Vị Trí: Nguyễn Ảnh Thủ - Hiệp Thành -
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu gồm phòng khách bếp 3
Nội thất bàn giao: Full option.
Lộc Nguyễn
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2
Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
1,2 tỷ
64 m2