Thông tin mô tả
Chủ kẹt vốn cấn bán nhà MT Cống Quỳnh, Nguyễn Cư Trinh,
Vị trí: Cống Quỳnh - Nguyễn Cư Trinh -
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu - 2
Giá: 3,19 Tỷ
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 79,75 Triệu/m2
946802
Mua bán
Chủ kẹt vốn cấn bán nhà MT Cống Quỳnh, Nguyễn Cư Trinh,
Vị trí: Cống Quỳnh - Nguyễn Cư Trinh -
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu - 2
Lộc Nguyễn
số 100, đường Cô Giang, Quận 1, TP HCM
3,47 tỷ
81 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
3,3 tỷ
46 m2
Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
26,5 tỷ
99 m2
Đường Cô Bắc, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
128 tỷ
226 m2