Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 87 m2 tại Phường 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 87 m2
      ⚜️ Gần Tô Hiến Thành, Sư Vạn Hạnh,...⚜️ Nở hậu 7m x 15m, 5 PN, khu bếp, phòng khách, sân thượng thoáng mát, tặng toàn bộ nội thất luxury đc chọn kỹ từng...
      Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Đình Túy - Bình Thạnh, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 105 m2 96,2 triệu/m2
      Vị trí đẹp hẻm thông thích hợp vừa ở vừa KD. Gần sát bên chợ Bà Chiểu, Uỷ ban Q., BV Gia Định, trường cấp 1,2,3. Khu trung tâm tiện ích bao quanh giáp Q....
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 23 m2 tại Đường 31 - Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 23 m2 126,09 triệu/m2
      Nhà mới đẹp KDC hiện hữu ,không lộ giới ,ngang gần 7m ,hẻm oto đỗ cửa đường số Tân Kiểng Q. 7.-Giá chỉ 2.9 tỉ (thỏa thuận)- Nhà xây trệt 2 lầu ,3 phòng...
      Đường 31, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 66 m2 103,04 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm P. 15 Tân Bình.==== 6,8 tỉ ====.Vị trí: Huỳnh Văn Nghệ.Kết cấu gồm: 1 trệt - 2 lầu - sân thượng.4 PN, 5 WC.DT: 66 mét vuông.diện ...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 2 tầng, 140 m2 tại Phường 15 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 140 m2 114,29 triệu/m2
      Khuôn đất đẹp - độc - hiếm 7x20 vuông vắn - Tương lai MT đường trải dài 20m - KDC hiện hữu SHR NH hỗ trợ- Vị trí thuộc P. 15 Q. 4 khu tập trung nhiều căn ...
      Phường 15, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 3 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - 13 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 42 m2 95,24 triệu/m2
      Xem là thích khu vực sạch sẽ an ninh thoáng mát chỉ 3 bước ra MT - thông thoáng tứ tung - KDC sổ hồng NH hỗ trợ- Hẻm rộng 4m thông tứ tung Xóm Chiếu,...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, 160 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 160 m2 96,88 triệu/m2
      🔥🔥🔥🔥 KHU VIP LINH CHIỂU, DÒNG TIỀN 50TR/THÁNG - SÁT NGAY VINCOM, CẠNH đại học SƯ PHẠM KỸ THUẬT, 1 BƯỚC đại học NH THỦ ĐỨC - NHÀ MỚI - SỔ A4 - 1...
      Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Thuận - Quận 7, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 70 m2 84,29 triệu/m2
      DT To 70 mét vuông Ngang 5m , hẻm xe hơi Đường Phú Thuận Q7 ,Kế Bên căn hộ Ngọc Lan- DT : 5 x 14 - Giá : 5.9 tỉ ( tl) - Kết cấu nhà 2 lầu ,sân...
      Đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 18 m2 tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 18 m2 152,78 triệu/m2
      * NHÀ NHỎ CÔNG NĂNG LỚN, KHU KD *+ Kết cấu 3 tầng, diện tích sử dụng 43 mét vuông gồm 1 trệt, 2 lầu, 2 phòng ngủ, logia thoáng mát, vô ở ...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 28 m2 tại Đường Tôn Thất Thuyết - 15 - Quận 4, giá 4 tỷ

      4 tỷ 28 m2 142,86 triệu/m2
      Hẻm rộng thoáng nhất khu vực - DT đẹp nhất khu vực - Sát MT đường - KDC hiện hữu chỉnh trang hiếm hoi đc phép xây 1 trệt 3 lầu- Hẻm rộng hơn 4m thông thương...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 15, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 36 m2 tại Đường Bàn Cờ - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 36 m2 360,84 triệu/m2
      - Kết cấu 4 tầng đúc BTCT chắc chắn, 3 phòng ngủ( có thể làm thêm 3 phòng ngủ) 4  toilet, nhà sạch sẽ thoáng mát.- Nhà hiện cho thuê gần 50...
      Đường Bàn Cờ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Quá - Quận 12, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 95 m2 48,43 triệu/m2
      NHÀ 2 TẦNG HXT GẦN 100m² NGANG 5M NHINH 4 tỉ TL Dt ngang 5x19 dài, dt công nhận đủ 93m² Nhà mới đẹp 1 trệt 1 lửng đúc kiên cố. Xây dựng hết đất sổ vuông,...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 51 m2 tại Đường Hồng Bàng - 1 - Quận 11, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 51 m2 50,59 triệu/m2
      HIẾM!!!NHÀ ĐẸP HỒNG BÀNG - MANG va li vô ở ngay - SÁT MT ĐƯờNG - CHỈ NHỈNH 2 tỉ...+ Đường Hồng Bàng - P. 1 - Q. 11 + DT: 4m x 12.8m + giá: 2 tỉ 580 trMô...
      Đường Hồng Bàng, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, 106 m2, mặt tiền 5m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 106 m2 64,16 triệu/m2
      Mã căn:NP390Đường 160 (Đường nhánh Lã Xuân Oai)-Tăng Nhơn Phú A-GIÁ CHỈ 6,8 tỉ hẻm xe hơi 5M - NHÀ ĐÚC 3 TẦNG - MỚI KENG - CHỦ XÂY Ở NÊN CỰC KỲ KIÊN CỐ...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Văn Tần - Quận 3, giá 2,56 tỷ

      2.56 tỷ 42 m2 60,96 triệu/m2
      Gia đình đồng lòng bán nhà đường Võ Văn Tần, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, TP. Sài Gòn.Ra hồ Con Rùa 3 ph.DT: 42m2 (ngang 4,2m dài 10m).Kết cấu: 1 trệt 1 lầu sân...
      Đường Võ Văn Tần, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 55 m2
      Mô tả:+ Dt:55m2, 5 Tầng, 4 14 m+ Giá : 6 tỉ 700+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng gồm: 4 PN, 5 phòng vệ sinh, 1 gian bếp, 1 phòng khách,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Phú Thuận - Quận 7, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 64 m2 84,38 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Q. 7, nhà trong hẻm rộng, KDC hiện hữu ở Nguyễn Văn Quỳ, Tân Thuận Đông. hotline ngay em Trường ngôi nhà phố Q7 để xem nhà.+ Vị trí gần ngã 4...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bà Hom - 13 - Quận 6, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 46 m2 50,66 triệu/m2
      Bán nhà đường đường Bà Hom - P. 13 - Q. 6 - TP. Sài Gòn.- Thông ra vòng xoay Phú Lâm, gần trường cấp 1 Phú Lâm, THPT Mạc Đĩnh Chi.* Kết cấu: 1 trệt 2 lầu...
      Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!