Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 50 m2 tại Phố Trần Cung - Bắc Từ Liêm, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 50 m2 169 triệu/m2
      + CẦN BÁN nhà đường Trần Cung BV E Gần cây xăng Hoàng Quốc Việt+ DT 50mx3T + Nhà mặt ngõ KD buôn bán sầm uất+ Cách mặt phố 1 nhà+ Gần BV E + Gần Cây xăng...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 35 m2 137,15 triệu/m2
      Nhà đẹp Nguyễn Văn Cừ - 5 tầng thang máy - phân lô - dân trí cao 35 mét vuông nhỉnh 4 tỉ.Nhà chủ thiết kế tâm huyết, chắc chắn, lại có thang máy chạy...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đại La - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 45 m2 95,56 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đại La, Q. Hai Bà Trưng, nhà mới đẹp, ở luôn, 20m ra phố oto tránh, gần bãi xe đỗ ngày đêm.- Vị trí đẹp nhất Q. Hai Bà Trưng, giao thông...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 35 m2 122,86 triệu/m2
      - Vị trí cực đắc địa, sát trục đường lớn Kiến Hưng giao thông thuận tiện tới Nguyễn Trãi, Quang Trung, Hà Cầu.- Nhà chủ tự thiết kế xây dựng chắc chắn, đầy...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 7 tầng, 50 m2 tại Phố Thái Hà - Ngã Tư Sở - Đống Đa, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 50 m2 268 triệu/m2
      Trung tâm Thái Hà, Đống Đa, oto đỗ cửa, 15m ra phố,Lô góc, thang máy, 50m2*, 7t, mt 5m, giá 13,4 tỉ.- Trung tâm Q. Đống Đa. Vị trí đẹp nhất phố Thái Hà.Khu...
      Phố Thái Hà, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trinh Lương - Hà Đông, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 30 m2 85 triệu/m2
      - bìa đỏ đẹp long lanh, mới cứng, sẵn sàng giao dịch.- Vị trí nhà rất gần đường oto, ngõ xe 3 gác ra vào thoải mái. Nhà ngay gần trường học và chợ buôn đồ...
      Đường Trinh Lương, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Hùng, giá 21 tỷ

      21 tỷ 60 m2 350 triệu/m2
      - Vị trí gần ngã 3 Đồng Me và Mễ Trì.- Nhà cũ Tây Bắc, DT 60 m2, MT 4.5 m.+ Tầng 1: Cho thuê KD.+ Tầng 2: 2 PN.+ Tầng 3: Phòng thờ, sân phơi.- bìa đỏ đẹp...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 55 m2 tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 55 m2 138,19 triệu/m2
      - bán ngay nhà mặt ngõ Yên Lãng, Đống Đa, ngõ oto tránh cách nhà 20m, cách mặt phố 60m, khu vực dân trí cao tiện ích tốt đầy đủ.- Giao thông thuận tiện đi...
      Đường Yên Lãng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 67 m2 197,02 triệu/m2
      Siết nợ cần bán nhanh nhà ngõ 141 Nguyễn Khang, Cầu Giấy.DT: 67 mét vuông, MT 4,5m, Đông Nam.Thiết kế nhà 4 tầng, phòng khép kín có thể cho thuê làm...
      Ngõ 141, Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 50 m2 324 triệu/m2
      + Ngõ phân lô ô tô tránh đỗ ngày đêm. Ngõ thông ra 30 Trần Quang Diệu, 81 Hoàng Cầu...+ Nhà mới Chủ thiết kế để ở nên rất kỳ công tốn hết 3 tỉ : dát vàng...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 60 m2 191,67 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ mini phố Yên Hòa 60m2, lô góc, MT 7.2m, doanh thu 65 tr/tháng, giá 11.5 tỉ.block căn hộ căn hộ dịch vụ thiết kế hiện đại, lô góc...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 40 m2 146,25 triệu/m2
      Bán nhà bìa đỏ chính chủ ngõ riêng biệt ngõ 92 ngách 22 số nhà 6B Nguyễn Khánh Toàn. DT 40m, MT 6,4m, 4 tầng, 4 PN, 3 vệ sinh.Tầng 1 - Phòng khách và...
      Ngõ 92 ngách 22 số nhà 6B, Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Thắng - Hà Đông, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 68 m2 82,36 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện tới Quang Trung, Lê Trọng Tấn.- Nhà dân xây chắc chắn, vừa ở vừa kết hợp KD nhỏ.- oto đỗ cửa, view siêu thoáng...
      Đường Chiến Thắng, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 6 tầng, 63 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 63 m2 182,54 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà ở kết hợp cho thuê phố Hoàng Cầu, Đống Đa. 15m ra mặt phố.- Nhà xây mới 6 tầng, với 8 phòng khép kín đầy đủ nội thất siêu rộng, chuẩn giấy ...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà 2 tầng tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ có nhà không sử dụng đến cần bán gấp trong tháng này...- DT 85,5m2 x 2 tầng, có bìa đỏ, pháp lí sạch.- Cách trường đại học quốc gia 700m.-...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 18 tỷ

      18 tỷ 70 m2 257,15 triệu/m2
      Bán tòa VP Yên Lãng, Đống Đa, 70m2 * 6t, mt 6.3m, lô góc 3 thoáng, oto tránh, thang máy nk.garage 7 chỗ, nhà đẹp thiết kế theo phong cách châu âu, giá 18...
      Đường Yên Lãng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 63 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 63 m2 111,12 triệu/m2
      - Trung Tâm Q. Thanh Xuân, nhà mới tinh lô góc 3 thoáng, nội thất xịn sò, oto đỗ cổng, sát phố.Giao thông thuận tiện di chuyển qua nhiều tuyến phố lớn Hoàng...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 55 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 11 triệu

      11 triệu 55 m2 0,2 triệu/m2
      + Chính chủ gửi bán căn nhà phố Phùng Chí Kiên, gần ngay phố Hoàng Quốc Việt, thông sang Phố Nguyễn Khánh Toàn di chuyển ra sân bay hay vào trung tâm đều...