Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 54 m2 tại Phố Đại La - Hai Bà Trưng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 54 m2 259,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 6 tầng mới đẹp Đại La, Hai Bà Trưng, Thủ đô Hà Nội.54m2.14 tỉ (thỏa thuận).0987 746 ***.Nhà đẹp vừa ở vừa KD + hiếm nhà bán. Vỉa...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 35 m2
      - Vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện tiếp giáp với các tuyến phố lớn như: Nguyễn Khang, Nguyễn Chí Thanh, Chùa Láng, Trần Duy Hưng,- 2p xe máy đến BV...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà 6 tầng xây mới khu phân lô đại họcSP1 thành phố Hà Nộibìa đỏ 47,2 m2, MT 3,25m, 2 MT, 7 PN, có thang máy, 8 điều hòa, hướng Nam ghé...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 1m tại Đường Phúc Diễn - Nam Từ Liêm, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 56 m2 28,58 triệu/m2
      Nhà 1,5 tầng. Sàng tổng DT ~ 90 mét vuông, tầng 1, 56 mét vuông, MT 5,5m.Nhà vừa xây đang cho thuê cao, thoáng. 2 vê sinh, 2 nhà tắm. Mặt đường...
      Đường Phúc Diễn, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 32 m2 tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 32 m2 146,88 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 140 Trần Phú sát hồ Mỗ Lao giá rẻ, 32m2, 4 tầng, 3 PN, xem nhà gọi: 0909 889 ***.Vị Trí: Ngõ 140 Trần Phú Hà Đông (sát hồ Mỗ Lao).Ngõ trước nhà...
      Ngõ 140, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 32 m2 tại Phố Xốm - Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 32 m2 76,57 triệu/m2
      Nhà Phú Lãm ĐH Đại Nam, Chợ Xốm.Mua nhà cho con học ĐH.giá siêu mềm nhất Khu vực. Đã làm đầy đủ nội thất.SD 30/32 mét vuông giá 2.45 tỉ CTL bao...
      Phố Xốm, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Đô - Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 5,19 tỷ

      5.19 tỷ 45 m2 115,34 triệu/m2
      NGÕ THÔNG RỘNG 30M MẶT PHỐ - bìa đỏ ĐẸP SỬA LẠI CỰC NGON. * Mô tả:- Vị trí cực đẹp, toạ lạc tại mặt ngõ Phú Đô xe bagac qua nhà, 30m ra mặt phố KD sầm...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 41 m2 103,66 triệu/m2
      Có 102! Nhà Mỹ Đình, dân xây, sát phố, ở sướng.+ Bán nhà Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, 41m2, 4 tầng, giá nhỉnh 4 tỉ.+ Nhà dân xây, ngõ nông, cách oto chỉ 50m, an ...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 62 m2 104,84 triệu/m2
      Quan Nhân - Thanh Xuân.DT 62 mét vuông - 5 tầng - MT 4,9m.GIá chào chỉ 104 tr có ngay ngôi nhà cực đẹp q thanh xuân đón tết giáp thìn 2024.Ngõ thông...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 55 m2 tại Phố Thượng Thụy - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 55 m2 86,37 triệu/m2
      Hàng hiếm 55 mét vuông nhà xây 2 tầng phố Thụy Khuê, P. Bưởi, Tây Hồ.* Mô tả:- Vị trí cực đẹp, 3 bước ra mặt phố, ngõ tương đối rộng, nông, từ nhà...
      Ngõ 514, Phố Thượng Thụy, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 47 m2 244,69 triệu/m2
      Nhà Xã Đàn 2.DTSĐ 47m2 X 5T. MT 6.5m.Giá 11.5 tỉ.Mặt phố ôtô - mặt ngõ KD tốt.Trung tâm Q. Đống Đa oto tránh DTSĐ 47m2. diện tích sử dụng 52m2 x 5...
      Phố Xã Đàn, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 42 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 42 m2 166,67 triệu/m2
      + Nhà đẹp - oto đỗ cửa - 50m ra phố - KD - sổ hoa hậu - siêu hiếm.* Thiết kế:+ Tầng 1: Phòng khách, bếp, VS.+ Tầng 2 + 3: Mỗi tầng 1 PN,  phòng vệ ...
      84, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 50 m2 236 triệu/m2
      PHÂN LÔ - KD - MẶT NGÕ oto - CÁCH PHỐ 20M - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN CÓ Ô CHỜ THANG MÁY. Cần bán nhà phố Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy, 50m2, 5 tầng, MT 5.6m, oto...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Dương Văn Bé, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 37 m2 129,73 triệu/m2
      + Nhà mới đẹp hàng xóm Time City, ô chờ thang máy, thiết kế hiện đại.+ T1 phòng khách, vs, bếp.+ T2,2,3,4 1 PN matster, vs. + t5 phòng thờ, sân phơi.+ nội ...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 6 tầng, 52 m2 tại Phố Thái Hà - Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 52 m2 148,08 triệu/m2
      Bán nhà Thái Hà, Đống Đa, nhà đẹp ở ngay nội thất sang trọng, thang máy nk, 30m ra oto.DT 52m2, 6t, mt 6.3m, giá 7.7 tỉ (có gia lộc).- Vị trí đẹp bậc nhất...
      Phố Thái Hà, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 120 m2 tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 120 m2 208,34 triệu/m2
      Bán nhà vị trí vip, ngã 3 Hào Nam, An Trạch, oto tránh vỉa hè KD sầm uất, văn phòng, showrom.DT 120mv, MT 7m, giá 25 tỉ.- Trung tâm Đống Đa vị trí đẹp nhất...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 46 m2 141,31 triệu/m2
      - Ba Đình - gần phố - nhà dân xây cực đẹp - 46 mét vuông x 3 tầng - 6,5 tỉ.- Vị trí rất đẹp, cách mặt ngõ KD 1 nhà, 50m ra mặt phố Đội Cấn.- Thiết kế:...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Thanh Xuân, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      Gấp. Bán Nhà Khương Đình, ngã 4 Sở, nhà đẹp ở luôn, nội thất sang trọng.Mặt ngõ oto lý thuyết, 30m ra oto, DT 50m, 5T, MT 4.3m, giá 5.7 tỉ (có gia lộc).-...
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!