Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyên Hồng, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 120 m2 162,5 triệu/m2
      Mô tả.- Vị trí đẹp số 1 đống đa, trên tuyến phố vip Nguyên Hồng chạy Huỳnh Thúc Kháng, Nguyễn Chí Thanh.- Trung tâm ở hay khai thác KD đều ổn.- Hiếm nhà khổ...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 60 m2 211,67 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, gần phố, 2 mặt thoáng, sáng, đẹp hiếm, đang cho thuê 6tr/tháng. Gần học viện Quốc Phòng, học viện Kỹ Thuật Quân Sự, Điện Lực, khu đô thị Nam...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 55 m2 203,64 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp oto đỗ cửa, trung tâm Q. Ba Đình, phố Kim Mã Thượng, ngay sát Lotte, Wincom Metropolis, thuận tiện đến đường Liễu Giai, Văn Cao, Đào Tấn.DT...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 73 m2 tại Phường Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 73 m2 123,29 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LONG BIÊN NHÀ NGUYỄN VĂN CỪ - NGỌC LÂM CỰC ĐẸP CHỦ TỰ XÂY - LÔ GÓC -nhà để xe VÀO NHÀ - NGÕ THÔNG - KD VĂN PHÒNG : 80m x 5 tầng - 6 phòng đa...
      Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 10 tầng, 80 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 21,89 tỷ

      21.89 tỷ 80 m2 273,63 triệu/m2
      Nguyễn Khánh Toàn lô góc hai mặt ngõ to như phố vỉa hè 80m2 x 10T thang máy nhỉnh 20 tỉ.- Nhà nằm ở mặt ngõ 118 Nguyễn Khánh Toàn, ngõ to như phố, ngõ vip...
      Ngõ 118, Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Tam Trinh - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 40 m2 185 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán nhà phân lô, oto tránh, phù hợp KD và làm văn phòng đường Tam Trinh vỉa hè rộng 2m.- Vị trí mặt ngõ tương đối rộng oto vào nhà, cách...
      Đường Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 36 m2 tại Phố Cầu Am - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 36 m2 119,45 triệu/m2
      * Nhà xây dựng năm 2021 rất đẹp, chủ tự xây rất tâm huyết, khách mua về ở ngay.* Thiết kế hiện đại đầy đủ mọi công năng.+ Tầng 1: Khách, bếp, và...
      Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 70 m2 197,15 triệu/m2
      Bán Nhà Hoàng Quốc Việt 70m x 4 tầng cũ, đầu tư xây tòa nhà 7 tầng vừa ở và cho thuê làm VP, công ty, KD cực vip. Khu PL hai mặt ngõ thông trước sau rất...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Đại Nghĩa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 45 m2 91,12 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ phố Trần Đại Nghĩa, Q. Hai Bà Trưng, 10m ra oto tránh, nhà ngay sát phố, 2 thoáng trước sau, nhà mới đẹp ở luôn.- Vị trí đẹp nhất Q. Hai Bà...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Như Đổ - Đống Đa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 75 m2 200 triệu/m2
      - Trung tâm Q. Đống Đa, sát Văn Miếu Quốc Tử Giám. Sát Phố cổ. Sầm uất bậc nhất TP Hà Nội. oto đỗ cửa. 5m ra phố, thoáng sáng, di chuyển thuận tiện 5 ph...
      Đường Nguyễn Như Đổ, Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Phường Hàng Bột - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      siêu hiếm, bán nhà Tôn Đức Thắng, Đống Đa, ngõ ba gác, 50m ra oto.Nhà đẹp, nội thất xịn sò, 35 mét vuông, 5T, MT 3,5m, giá 4.5 tỉ.- Chính chủ gửi bán...
      Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 105 m2 tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 105 m2 60 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà Phú Thượng - Tây Hồ vừa xây 3 năm 105 mét vuông, 4 tầng, 6,3 tỉ.Vị trí ngay gần đường đôi Ciputra, 100m ra oto tránh vài ph ra Võ...
      Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 16 tỷ

      16 tỷ 60 m2 266,67 triệu/m2
      Bán nhà phố Hoàng Cầu - Trần Quang Diệu - Đống Đa DT 60m2 4 tầng MT 6m ô chờ thang máy, oto chạy vòng quanh.+ Tòa nhà 4 tầng ô chờ thang máy như mới với...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mễ Trì Hạ, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 60 m2 122,5 triệu/m2
      bán ngay nhà Mễ Trì Từ Liêm - chủ tự xây cực kỳ kiên cố - nội thất sang xịn - đủ công năng - 10m ra oto - 60m, 5 tầng, 7.35 tỉ có bớt.- Vị trí cực đẹp,...
      Đường Mễ Trì Hạ, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 47 m2 246,81 triệu/m2
      - chính chủ em Minh làm ăn lớn bán để mua nhà to hơn, hiện đã chuyển ra nhà mới, nhà đang cho người nhà ở giữ nhà.- Nhà dân xây chắc chắn, chủ mới sơn lại...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 8,65 tỷ

      8.65 tỷ 45 m2 192,23 triệu/m2
      Trung tâm Ba Đình - phân lô ô tô - nhà mới thang máy - ngõ thông giải nhựa - ô tô đỗ trước nhà.- Nhà phân lô xây mới tuyệt đẹp. Thang máy ngoại nhập chạy...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 8m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 65 m2 227,7 triệu/m2
      + Nhà có vị trí đẹp, mặt ngõ oto, phía sau là đường nội khu căn hộ chung cư nên rất thoáng, nhà cách phố Xuân Thủy 50m.+ Khu vực ít nhà bán. Đi đâu cũng...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 34 m2 139,71 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Thụy Khuê - Q. Tây Hồ - Nhà 34 mét vuông xây 5 tầng giá: 4.75 tỉ - Quy Hoạch Ổn Định - bìa đỏ đẹp.- Nhà mới nội thất đầy đủ - 50m ra...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!