Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà 340 m2, mặt tiền 16m tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên, giá 59,8 tỷ

      59.8 tỷ 340 m2 175,89 triệu/m2
      Chuyển trụ sở văn phòng công ty cần bán nhanh ngôi nhà đường Việt Hưng, Long Biên.+ Vị trí nhà đẹp, đường 2 xe tải tranh nhau, vỉa hè rộng mênh mông, gần...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 45 m2 106,67 triệu/m2
      - Bán nhà mặt tiền Nguyễn Hoàng (Nam Từ Liêm) DT 45m2, 4 tầng, chỉ 4.8 tỉ.- Vị trí trung tâm Q. Nam Từ Liêm, ngõ oto, thông thoáng, nhà đẹp, sáng thoáng.-...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 95 m2 tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 95 m2 113,69 triệu/m2
      Nhà lô góc Phú Thượng Tây Hồ mặt ngõ thông 2 oto vào nhà 95m2 5 tầng Mt 6,5m 10,8tỉ.Vị trí ngay gần đường đôi Ciputra, gần trường học, chợ vài ph ra Võ Chí...
      Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 61 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 61 m2 227,87 triệu/m2
      Bán nhà phân lô oto đỗ cửa phố Tây Sơn - Chùa Bộc - Đống Đa - thành phố Hà Nội DT 61m2 5 tầng mt 6m, giá 13,9tỉ.Vị trí:- Nằm trong khu phân lô ĐH Công...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 40 m2 225 triệu/m2
      Rẻ nhất khu vực bán nhà phân lô Thái Hà Trung Liệt Đống Đa 40 mét vuông x 4 tầng MT 4m, giá chào 9 tỉ.Vị trí nằm trong ngõ 3 Thái Hà oto vào nhà cách...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 54 m2 268,52 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà phân lô Xã Đàn - Phương Liên - Đống Đa 54 mét vuông. 5 tầng MT 4.8m giá 14.5 tỉ. oto 7 chỗ đỗ trong nhà.-Vị trí. Trung tâm Đống Đa,...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 24 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 24 m2 141,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Lạc Long Quân - Hồ Tây 24m2 4 tầng, giá 3.4 tỉ.Vị trí tuyệt đẹp ngõ nông, oto cách 50m.- bìa đỏ cất két, sẵn sàng giao dịch.liên lạc e...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 7 tầng, 72 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 72 m2 140,28 triệu/m2
      Bán nhà Tân Mai, Hoàng Mai, lô góc 3 thoáng ô tô tránh.Nhà đẹp thiết kế phong cách châu âu, garage ô tô, thang máy 72m2*, 6T, MT 4m, giá 10.1tỉ.- Vị trí...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Phú - Hà Đông, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 50 m2 196 triệu/m2
      Vị trí vip - đường rộng oto tránh nhau, KD đỉnh.- Nhà rất gần mặt phố Quang Trung, đường sắt trên cao, tiện di chuyển.* MT rộng lý tưởng (5,5m). Rất phù hợp...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 7 tầng, 60 m2 tại Đường Tôn Thất Tùng - Phương Mai - Đống Đa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      Trung tâm Đống Đa - lô góc 2 thoáng vĩnh viễn - nhà để xe ôtô siêu rộng - 3 bước ra phố - KD - thang máy sịn - dòng tiền sinh lời.- Chính chủ cần bán ...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 90 m2 tại Xã Nam Hồng - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      chính chủ chị Thủy chuyển vào Nam cần bán ngay ngôi nhà 3 tầng tại Nam Hồng, Đông Anh.- Nhà 3 tầng 90 mét vuông, MT siêu rộng, sẵn nhà để xe oto.-...
      Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thọ Tháp - Cầu Giấy, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 66 m2 180,31 triệu/m2
      Mô tả.- Chính chủ cần bán, thiện chí, cần bán nhanh.- Sổ chính chủ giao dịch khá đẹp.- Khu vực không có gì chê.- Tuyến phố gần như ổn định, tầm nhìn lâu...
      Đường Thọ Tháp, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 34 m2 tại Đường Trương Định - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 34 m2 135,3 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 663 Trương Định, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội - 34 mét vuông - 6 tầng - giá 4,6 tỉ.Nhà mới ở ngay, đầy đủ nội thất.+ Nhà nằm khu dân...
      Ngõ 663, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 45 m2 173,34 triệu/m2
      Bán nhà Trần Duy Hưng nhà mới, giá rẻ thuận tiện đi lại.Vị trí: Gần đường Trần Duy Hưng, cách phố ~ 150 ngõ đẹp, khu dân trí cao, thuận tiện đi lại và sinh...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Ngọc Phách, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40 m2 287,5 triệu/m2
      Ngõ 17 Hoàng Ngọc Phách. 40m2, 5 tầng, MT 5.6m. Giá nhỉnh 11 tỉ.Hai mặt ngõ oto KD.Nhà tự xây có giấy phép xây dựng siêu thoáng đẹp.Mô tả:- Chủ tặng nội...
      Ngõ 17, Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 7m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 23 tỷ

      23 tỷ 95 m2 242,11 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Q. Đống Đa, oto tránh vào nhà, 1 nhà ra phố, di chuyển thuận tiện dễ dàng, sát phố cổ 5 ph đi xe, thông với nhiều tuyến đường Cát Linh,...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      - Trung tâm Q. Hoàng Mai. oto vào nhà. Sát phố KD. Nhà mới tinh ở sướng. Giáo thông đi cực thuận tiện thông với nhiều tuyến phố Lĩnh Nam. Đông thiên...- Khu...
      Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 65 m2 184,62 triệu/m2
      - Trung Tâm Q. Đống Đa. Lô góc 3 thoáng, oto 7c ngủ trong nhà, 30 ra phố oto tránh vỉa hè, 3 bước ra tới Hồ Hoàng Cầu, giao thông đi lại thuận tiện thông...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!