Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Phường Thượng Thanh - Long Biên, giá 6,96 tỷ

      6.96 tỷ 50 m2 139,2 triệu/m2
      Bán nhà Q. Long Biên phân lô,garage, KD, vỉ hè rộng 50mx5T, hơn 6 tỉ.Chủ cần bán nhanh nhà Q. Long Biên vị trí đẹp, oto thông, KD, nhà DT 50m, chủ tâm...
      Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 65 m2 307,7 triệu/m2
      Cần bán nhà 6 tầng thang máy Nguyễn Thị Định - Trung Hoà - Cầu giấy.- Nhà thuộc khu phân lô VIP, chỉ cách mặt Nguyễn Thị Định vài chục bước...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mỗ Lao - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 33 m2 195,46 triệu/m2
      BÁN nhà 5 TẦNG, 4 NGỦ SÁT HỒ MỖ LAO HÀ ĐÔNG GIÁ 4.65 tỉ Vị Trí: Mỗ Lao Hà ĐôngKết Cấu;DT 33mMt 4,75mXây Mơi 5 Tầng Tổng 3 Ngủ, 1 Thờ Thiết Kế ĐẹpNgõ Nông,...
      Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 8 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 21 tỷ

      21 tỷ 120 m2 175 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp, ngõ oto tránh, đi thẳng ra phố Phùng Khoang, dòng tiền vô cùng đỉnh, đang cho thuê full phòng.+ Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần các...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      Bán nhà Vị trí: MẶT PHỐ Phố Lụa - Vạn Phúc - Hà Đông.- Nhà nằm ở mặt trục chính phố lụa KD tấp nập- DT 40 mét vuông x 1.5 tầng - Mặt tiền gần 5m -...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 35 m2 104,29 triệu/m2
      - Bán nhà mới Việt Hưng, Long Biên.- DT 35m2 xây 5 tầng lô góc hai thoáng.- Nhà xây dựng tâm huyết, cẩn thận, chắc chắn, thiết kế đẹp. Ngõ nông, xe 3 gác đỗ...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 70 m2 227,15 triệu/m2
      + Khu phố Thái Hà là khu vip nhất Q. Đống Đa, đi lại thuận tiện, tiện ích ngập tràn.+ Nơi giao thương KD, nhiều tòa nhà văn phòng, dân trí cao rất dễ cho...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 6 tầng, 110 m2, hướng Đông tại Đường Kim Đồng - Hoàng Mai, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 110 m2 131,82 triệu/m2
      Ngõ nông oto vào nhà thang máy - 17 phòng khép kín doanh thu 85tr/ tháng.- Nhà bán là tòa căn hộ chung cư mini do CĐT cực kỳ chất lượng xây dựng. Đầy đủ...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất 3 tầng, 45 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      Nhà thiết kế 45 mét vuông 3 tầng nhà đã hoàn thiện.+ Bao gồm 3  phòng ngủ, 3 điều hòa, tủ bếp... Chỉ việc mua giường ngủ tủ quần áo xách va li...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 165 m2 tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 20,3 tỷ

      20.3 tỷ 165 m2 123,04 triệu/m2
      Vị trí trung tâm, giao thông thuận lợi. Gần các tuyến phố Phương Mai, Lương Định Của, Đông Tác, Phạm Ngọc Thạch, Chùa Bộc, Tôn Thất Tùng, Xã Đàn... Xung...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 80 m2 tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 80 m2 187,5 triệu/m2
      - Trung tâm Q. Đống Đa. Nhà mặt ngõ tương đối rộng nhất phố Yên Lãng. oto tránh nhau. Vỉa hè rộng, lô góc 3 thoáng, 3 bước ra phố. Đi bộ ra Hồ Hoàng cầu....
      Đường Yên Lãng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tây Tựu - Bắc Từ Liêm, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Hiếm! Cần bán đất tặng nhà ở luôn, khu phân lô Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, vỉa hè, đường rộng thênh thang oto tải tránh, thông thoáng, giáp phố, KD.DT:...
      Đường Tây Tựu, Phường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 42 m2 116,67 triệu/m2
      - Nhà 5 tầng, DT 42m2, như mới, 2 mặt thoáng sáng.- ngõ tương đối rộng và nông, vài bước chân ra mặt phố Nguyễn Khang.- Giá 4.9 tỉ có thỏa thuận.- SĐCC...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 63 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 63 m2 153,97 triệu/m2
      - Trung tâm Q. Hoàng Mai, oto đỗ cửa, 5m ra phố, lô góc, KD đỉnh cao, thoáng sáng, giao thông đi lại thuận tiện thông nhiều phố Trương Định, Nguyễn Đức...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 31 m2 tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 31 m2 95,17 triệu/m2
      Chỉ 30m ra oto tránh.Bán nhà dân xây kiên cố 4,5 tầng 31 mét vuông tại Thạch Bàn, đi bộ ra chợ Đồng Dinh.- MT: 3,5m nở hậu, Tây Bắc.- Nhà đầy đủ công...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 120 triệu

      120 triệu 33 m2 3,64 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 3 NGỦ ,NGUYỄN TRÃI ,CỰ LỘCQUAN NHÂN ,DT 33M X 5 TẦNG MỚI khôngNGChủ đã nhận cọc nhà mới, cần bán ngayGiá chỉ 4.35 tỉ ,bìa đỏ cất két, giao thông...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Đạo Thành - Thanh Xuân, giá tốt

      Thỏa thuận 30 m2
      5m oto tránh - nhà đẹp - trung tâm Thanh Xuân - đa tiện ích.- Nhà cách đường oto tránh, quay đầu chỉ vài mét. Ngõ thông thoáng sạch, ba gác chạy vòng quanh....
      Ngõ 58, Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 55 m2 tại Phố Lương Định Của - Phương Mai - Đống Đa, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 55 m2 196,37 triệu/m2
      Trung tâm, Đống Đa, 55m2. 6t. Mt 5m oto tránh, KD sầm uất.Thang máy nhập khẩu, nhà đẹp thiết kế phong cách Châu Âu, giá 10.8 tỉ.- Vị Trí đẹp nhất Q. Đống...
      Phố Lương Định Của, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!