Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 57 m2 tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 57 m2 87,72 triệu/m2
      Bán nhà Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm, nhà đẹp, oto gần, lô góc 3 thoáng nhỉnh 5 tỉ.DT 57m x 3 tầng - lô góc 2 mặt ngõ - chỉ nhỉnh 5 tỉ.Vị trí ngõ tương đối rộng...
      Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên, giá 4 tỷ

      4 tỷ 30 m2 133,34 triệu/m2
      - Bán nhà Tư Đình 30m2 5 tầng 4 tỉ.- oto tận cửa - nở hậu - nhà đẹp ở luôn.- DT sổ 30 m2 nhưng thực tế sử dụng 44m2 vì có 14m ngõ đi chỉ duy nhất nhà mình...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phố Nhân Hòa - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 38 m2 210,27 triệu/m2
      Vị trí: Mặt ngõ thông sầm uất, oto 7 chỗ vào nhà.- Khu vực siêu trung tâm, đi đâu cũng tiện, xung quanh là các phố Vũ Trọng Phụng, Nguyễn Trãi, Lê Văn...
      Phố Nhân Hòa, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Phân lô vip - oto tránh - mặt ngõ to như mặt phố - KD sầm uất.Bán nhà Hoàng Cầu Q. Đống Đa, mặt ngõ vip siêu rộng, vài bước ra hồ, KD sầm uất, DT 90m2 x 5...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 16 tỷ

      16 tỷ 75 m2 213,34 triệu/m2
      Vị trí đẹp, lô góc, cách phố Trần Duy Hưng 7m, thông Trung Kính. Nhà 2 mặt ngõ, lô góc ánh sáng ngập tràn. Có thể KD nhỏ tại tầng 1. Nhà thiết kế có gu,...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 34 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 34 m2 123,53 triệu/m2
      - Bán nhà Tư Đình 34 mét vuông 5 tầng 4.2 tỉ - sổ nở hậu. Cách oto tránh 15m.Tầng 1: Khách + Bếp.Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 1 Phòng + VS.Tầng 5: Phòng thờ +...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      - Bán nhà 5 tầng ngõ 185 Chùa Láng, DT 30m2, MT 3.5m giá 3.3 tỉ.- DT 30m2, MT 3.5m giá 3.3 tỉ.- Xây dựng: 5 tầng full bê tông, nhà xây chắc chắn, tỉ mỉ.+...
      Ngõ 185, Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Ngân - Thanh Xuân, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 30 m2 133 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần bán lại nhà, để lại nội thất cơ bản.Vị trí: ngõ tương đối rộng xe 3 gác, 30m ra hồ nước thoáng mát.- Gần các trục đường lớn Vũ...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 55 m2 132,73 triệu/m2
      Nhà đẹp long lanh, nội thất đẳng cấp - trung tâm Đống Đa - Thái Hà - DT 55 mét vuông giá 7.3 tỉ.Mô tả;Nhà nằm vị trí đắc địa trung tâm Q. Đống Đa, di...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 13 tỷ

      13 tỷ 55 m2 236,37 triệu/m2
      * Siêu vị trí trong khu quan chức thủ phủ hàng xách tay, view hồ Sân bay, vài ph sang Phố, Đón cầu Trần Hưng Đạo 2025.* Khu vực an ninh tuyệt đối, hàng xóm...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 35 m2 tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 35 m2 157,15 triệu/m2
      Nhà 5,5 tỉ mà có nguyên cái thang máy để đi - lại còn ở phố Lạc Trung con phố đáng sống nhất Hai Bà Trưng.Vị trí khá nổi bật, vì cách mặt phố Lạc Trung chỉ...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 35 m2 134,29 triệu/m2
      - Xây dựng: 5 tầng full bê tông, nhà xây chắc chắn, tỉ mỉ.+ Tầng 1: Để xe bếp, khách.  toilet.+ Tầng 2,3,4 mỗi tầng 1 phòng 1  toilet.+ Tầng 5:...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 80 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 80 m2 173,75 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư mini phố Dịch Vọng 80m2, 2 thoáng, doanh thu 100 tr/tháng, giá 13.9 tỉ.tòa căn hộ căn hộ dịch vụ thiết kế hiện...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, 750 m2, mặt tiền 13m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 30 tỷ

      30 tỷ 750 m2 40 triệu/m2
      Đất vàng đầu tư - oto tránh hướng thẳng phố 10m - lô góc 2 thoáng vĩnh viễn sau - ngõ 10 oto đỗ.- Nhà cũ 3 tầng xác định bán đất hiện trạng với mật độ xây...
      Đường Trường Chinh, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Thật 100/100 căn nhà phố Hào Nam, thông Hoàng Cầu, trung tâm Đống Đa, 30m ra phố, nhà dân xây chắc chắn.- DT: 40 mét vuông x 5 tầng x MT: 4m.- Giá...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 50 m2 210 triệu/m2
      Đẹp hết nước chấm! Nhà phân lô cán bộ, đường ô bàn cờ, DT 50m2, 02 thoáng, vỉa hè, ô tô tránh, ô chờ thang máy, gần chợ - ở + văn phòng công ty siêu phù...
      Đường Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 11m tại Đường Khương Trung, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 40 m2 124,5 triệu/m2
      Khương Trung - Thanh Xuân - DT 40m2 x 4 tầng - MT 11m - giá 4.98 tỉ.Tặng khách đầy đủ nội thất, 1 nhà ra phố.- Thiết kế:chính chủ kiến trúc sư tài năng...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      G
      Nguyễn Thị Hương Giang Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 36 m2 tại Đường Cầu Tó - Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 36 m2 61,12 triệu/m2
      Chỉ hơn 2 tỉ, 36m2 dân xây ngõ 15 Tả Thanh Oai 4 tầng gần cầu Tó.* Nhà xây chắc chắn có chụp ảnh lưu lại về chất lượng móng, cột bê tông.* Nội thất cơ bản...
      Đường Cầu Tó, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!