Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.148 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2 tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 70 m2 95,72 triệu/m2
      (Mã Số 119) (P. 8) (Q. Gò Vấp).Giảm 300tr - đến giờ chốt rồi a/c em ơi! Giá mới 6.7 tỉ.Hot hot.Nhà mới 4 tầng - hẻm xe hơi - đất cư dân hiện hữu - không...
      Đường Số 14, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 58 m2 tại Đường Cửu Long - 15 - Quận 10, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 58 m2 43,97 triệu/m2
      bán nhanh nhà đường Cửu Long - P15 - Q10.Vị trí: Sát bên Nhà Thiếu Nhi Q10. Đường thông tứ Phía, thông ra Đường Đồng Nào, Thành Thái.Gần trường TH Nguyễn...
      Đường Cửu Long, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 102 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 102 m2 33,24 triệu/m2
      Không mua căn này thì mua căn nào nữa ạ.100m2 5x20m có 3.39 tỉ thôi.- Đầu đường số 11 - Linh Xuân.- Hẻm 2m5 cách đường 11 đúng 30m.- 100m2 full thổ ngang 5...
      Đường Số 11, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 24 m2 tại Đường Cao Thắng - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 24 m2 258,34 triệu/m2
      vuông vắn A4 ngang khủng 8m đang cho thuê 1,2 tr/tháng.Công nhận đủ hoàn công 6.2 tỉ TL.+ DTSD: 24 mét vuông (7.8m x 2.7m).+ Nhà thiết kế 2 tầng 1...
      Đường Cao Thắng, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2 tại Đường Trường Sơn - 15 - Quận 10, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 100 m2 185 triệu/m2
      Bán nhà Trường Sơn ngay Công Viên Lê Thị Riêng, P15, Q. 10.- DT: 5 x 20m.- Kết Cấu: 1 Trệt 3 Lầu sân thượng.- Vị trí Nằm trong nội khu Công Viên Lê Thị...
      Đường Trường Sơn, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bành Văn Trân, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 72 m2 115,28 triệu/m2
      + Chính chủ gởi bán nhà 4 tầng đang cho thuê + DT 6x12m+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng, 8 phòng ngủ 6 toilet, PK, Bếp, vừa ở vừa cho thuê...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - Quận 10, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí tuyệt đẹp trung tâm Q. 10, gần Big C Tô Hiến Thành, trường đại học Tin Học - Ngoại Ngữ, TTTM Vạn Hạnh Mall, Bv 115...Vv+ DT 60 mét ...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thế Hiển - 3 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 44 m2
      - Sở hữu ngay nhà vị trí đẹp ở trung tâm Q. 8, hẻm xe hơi, sau căn MT đường Phạm Thế Hiển, P. 3, Q. 8, Tp HCM.- DT: 44 mét vuông (4.4x10m).- Giá:...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 3, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dân Chủ - Thủ Đức, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 68 m2 35,3 triệu/m2
      bán ngay căn duy nhất tại Dân Chủ Thủ Đức.- Vị trí: Hẻm ô tô vào tận trong nhà. Rộng hơn 5m.- DT: 4,8 x 14m. Công nhận đủ.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân...
      Đường Dân Chủ, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 103 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Bình Thạnh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 103 m2 131,07 triệu/m2
      Tin đăng hôm nay:- Bán nhà chính chủ Đặng Thùy Trâm P13 Bình Thạnh.- DT: 5 x 20m công nhận 103m2 tròn. (size này chuẩn chỉnh nhiều người mê nha! ).- Kết...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 58 m2 tại Đường Lê Trung Nghĩa - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 58 m2 42,25 triệu/m2
      Nhà đường Lê Trung Nghĩa, P12, Tân Bình. Thông ra đường lớn Cộng Hoà, cách Lotte Mart Tân Bình 300m.- DT 58 mét vuông (4,5m x 12,8m).- Nhà 2 lầu, 4...
      Đường Lê Trung Nghĩa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Quang Định - 5 - Bình Thạnh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 55 m2 154,55 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác bán nhà tại Lê Quang Định - Gia đình thiện chí bán.* DT: 55 mét vuông (4.5x14m) Nở hậu, Hoàn công đầy đủ.* Kết cấu: Xây dựng...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 56 m2 tại Đường Lý Văn Phức - Quận 1, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 56 m2 264,29 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán, khu an ninh dân trí cao, khu văn phòng, NH, gần công viên.- Dt: 4 x 14m, 5 tầng.- Giá 14,8tỉ.- số điện thoại: 0909 346 *** Mr Tài.-...
      Đường Lý Văn Phức, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Bàng - Quận 11, giá rẻ

      Thỏa thuận 44 m2
      - Vị trí: Ngay trung tâm Q. 11, trên đường Hồng Bàng. hẻm ô tô thông 2 đầu, cách MT đường Hồng Bàng 50m.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ,...
      Đường Hồng Bàng, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ông Ích Khiêm - Quận 11, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 58 m2 44,66 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhà hẻm ô tô đường Ông Ích Khiêm - P. 14 - Q. 11 thông đường Lạc Long Quân đường sá rộng rãi.giá 2tỷ590/58m2- DT: 4,5 x 12,5m...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 64 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 10 tỷ

      10 tỷ 64 m2 156,25 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn siêu phẩm có thang máy Kính tọa lạc Phạm Văn Chiêu P. 14 Gò Vấp.DT: 4 x 16m. vuông vắn. Sổ công nhận 64m2.Hiện trạng: Trệt lửng 4 lầu....
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 12 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 12 m2 154,17 triệu/m2
      Bình Tân 1 tỉ 850 TL.Bán nhà hẻm xe tăng 759 HL2, BTĐA, Bình Tân.- DT: 4m x 3m. 1 trệt 2 lầu BTCT 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh logia thoáng mát.-...
      759, Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      Bán nhà đường Đặng Thùy Trâm, P13, Bình Thạnh.+ DT: 4x20m công nhận đủ 80 mét vuông.+ Kết cấu Trệt 2 lầu ST nhà mới cứng đúc BTCT kiên cố, đã hoàn...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!