Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.144 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà riêng 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 66 m2 75,46 triệu/m2
      - Bán Nhà chính chủ hẻm 238/ Lê Văn Quới (hẻm nhựa oto), Bình Hưng Hoà A, Bình Tân, TPSài Gòn.- DT: 4x16.5m nở hậu 7cm. Lửng.DTSD 91,1 mét vuông, xây...
      Hẻm 238/, Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 60 m2, hướng Đông tại Đường Bà Hạt - 8 - Quận 10, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Bán hẻm xe hơi Bà Hạt P. 8 Q. 10.- DT: 5m x 12,2m CN: 60 mét vuông.- giấy phép XD: Trệt, lửng, 2 lầu sân thượng.- Hẻm KD vip Q. 10, thông tứ hướng...
      Đường Bà Hạt, Phường 8, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 113 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 14 - Quận 10, giá 26 tỷ

      26 tỷ 113 m2 230,09 triệu/m2
      - Kẹt tiền bán nhanh nhà hẻm 495 Tô Hiến Thành P14 Q10.- DT 10m x 12m - DTCN 94.5 mét vuông, DTKV 113 mét vuông.- Kết cấu 5 tầng.- Vị trí căn ...
      Hẻm 495, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2 tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 50 m2 154 triệu/m2
      Nhà đẹp hẻm ô tô, 50m2 ngay P. Phú Mỹ Q. 7. 7.7tỉ.Mô tả: 50m2, 5x12m, nhà 4 tầng. Gồm 4 phòng ngủ rộng, 4 toilet, sân để xe, giếng trời...Hẻm...
      Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 64 m2 156,25 triệu/m2
      Ngay trục đường chính khu trung tâm Q. Tân Phú.Tiện ích đầy đủ, xe tải quay đầu, xe hơi đậu thoải mái.Nhà số: 353/47 Đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì - Q....
      353/47, Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 112 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - 7 - Quận 3, giá 23 tỷ

      23 tỷ 112 m2 205,36 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ ngay làm việc chính...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 135 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - Phú Nhuận, giá 20 tỷ

      20 tỷ 135 m2 148,15 triệu/m2
      bán ngay nhà hẻm ô tô Hoàng Văn Thụ, P. 8, Q. Phú Nhuận.- DT: 9m x 15m.- Kết cấu: Trệt + 1 lửng + 3 lầu, sân thượng, Thang máy, 18 phòng + 1 mặt bằng KD...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 90 m2 tại Đường Man Thiện - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Khu KD sầm uất nhất P. Tăng Nhơn Phú A, nhà 2 tầng BTCT - 90m - sát MT, hẻm cực thoáng, sạch sẻ.- Nhà đường Man Thiện khu KD sầm uất nhất P. Tăng Nhơn Phú...
      Đường Man Thiện, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 64 m2
      Lên sóng siêu phẩm đẹp mê ly - đường Số 18 - P. 8 - Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh.DT: 4m x 16m.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 3  nhà vệ sinh.Vị trí đẹp,...
      Đường Số 18, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      188TNPB Bán nhà góc 2 mặt hẻm đường Đình Phong Phú, P. Tăng Nhơn Phú B, đường nhựa 5m, nhà 1 trệt 2 Lầu, gồm 3  phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh.*...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 43 m2 84,89 triệu/m2
      Bán căn nhà phố giá rẻ 3,65 tỉ đã sở hữu ngôi nhà 1 lầu đầy đủ nội thất SHR.Đường 3m thông cách đường oto 10m, cách đường Thống Nhất 80m thuộc P. 16...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 7m tại Đường Võ Văn Ngân - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 65 m2 104,62 triệu/m2
      căn hộ góc 2 mặt hẻm ô tô 8m. Trước nhà có sân rộng đậu 2 chiếc oto, chục chiếc xe máy.+ Nhà mới đẹp chỉ dọn vào là ở ngay 1 trệt, 2 lầu, 4 PN,...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 56 m2 tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 56 m2 114,11 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 8m thông đường Vườn Lài P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- DT: 4mx14m (Nở hậu nhẹ).- Hiện trạng: nhà c4, gác lững.- Vị trí: Hẻm thông ra đường Tân...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 134 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nơ Trang Long, giá 17 tỷ

      17 tỷ 134 m2 126,87 triệu/m2
      * Bán nhà chính chủ Nơ Trang Long P12 Bình Thạnh.* DT: 8,2 x 17m.* đc xây dựng: Trệt 2 lầu & sân thượng đúc BTCT (tặng bản vẽ thiết kế xây dựng).* Ưu điểm:...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Phường 7 - Quận 8, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Do nhu cầu chuyển công tác gia đình cần bán ngôi nhà phố do chính chủ xây để ở.DT 120  mét vuông, 5x24m, xây 4 tầng, có để sân trước sau, thiết kế...
      Dự án Khu dân cư Phú Lợi, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 125 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xa Lộ Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 125 m2 92 triệu/m2
      Bán biệt thự đường ngay gần Uỷ Ban Nhân Dân Q. 9.Cách Xa Lộ TP Hà Nội 200m.DT: 6,6m x 18,5m. 125m2.DT sàn sử dụng 188m2.Xây dựng: 1 trệt 2 lầu. 4 PN, 5...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng tại Đường Cao Thắng - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      - Gia đình định cư nên cần bán nhà kế bên Hà Đô Centrosa, nằm trong quy hoạch sau này thành MT Cao Thắng thích hợp để đầu tư lâu dài.- DT: 67,5  mét ...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 68 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 68 m2 114,71 triệu/m2
      hẻm xe hơi 4m Chu Văn An - P12 - Bình Thạnh.- DT: 4.5m x 16m vuông vắn.- DT công nhận: 68  mét vuông - DT sàn: 220 mét vuông.- Kết cấu: Trệt...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!