Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.148 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 115 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 23,9 tỷ

      23.9 tỷ 115 m2 207,83 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm ngay MT khu vip sân bay, P. 2, Q. Tân Bình, gần Trường Sơn, Phổ Quang, Bạc Đằng, Lam Sơn, Tiền Giang, Yên Thế, Thăng Long... Khu tập trung...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng tại Đường 12 - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      - MT KD đắc địa Tam Bình, Thủ Đức.(KDC Savico, kế cận căn hộ chung cư Sunview Town).Siêu phẩm Góc 2 MT KD, đang khai thác Spa.- Kết cấu: Hầm + 3 tầng +...
      Đường 12, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 58 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá tốt

      Thỏa thuận 58 m2
      - HXT thông KD 8m - P. 5 - Gò Vấp - gần Vincom Phan Văn Trị.- DT công nhận: 58 mét vuông (5.7m x 11m) - 4 tầng đúc thật kiên cố sân thượng...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng, 140 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 12 tỷ

      12 tỷ 140 m2 85,72 triệu/m2
      Cần giải quyết công việc chủ gửi bán ngôi nhà nát tiện xây mới.Vị trí tại hẻm 229 đường Tây Thạnh, P. Tây thạnh, Q. Tân Phú. Hẻm hiện hữu trước nhà rộng...
      Hẻm 229, Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 160 m2 109,38 triệu/m2
      Khuôn viên đất 8 x 20 = 160m2, nhà 3 tầng cũ đang cho thuê. Tiện xây mới tòa nhà, căn hộ dịch vụ, căn biệt thự.Ngay gần ga T3, gần tập đoàn Viettel Giá...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Sơn - Tân Quý - Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      Mô tả.+ Kết cấu 1 trệt 3 lầu+ Gồm 4  phòng ngủ 4WC+ tầng một để KD toàn bộ+ Đoạn khu chợ vàng, KD đỉnh+ Chủ đang ở và KD+ Nhà còn mới, hoàn công đầy...
      Đường Tây Sơn, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Chiêu, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 60 m2 143,34 triệu/m2
      Lên sóng cặp siêu phẩm cực chất đẹp không tỳ vết.Vị trí: 1 sẹc Phạm Văn Chiêu đường thông 8m - P. 14 - Gò Vấp tiện ở nghỉ dưỡng hoặc KD buôn bán đa ngành...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 65 m2 104,62 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ hẻm ô tô Q7.Vị trí trung tâm Q. 7, có sân đậu oto trước nhà.Nhà đẹp chính chủ vừa xây dựng, có nội thất đầy đủ.SHR hoàn công đầy đủ,...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - Bình Thạnh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 65 m2 223,08 triệu/m2
      Bán nhà ngay MT đường Nguyễn Thượng Hiền, P. 6, Q. Bình Thạnh. DT: 4x18m 65 mét vuông. 3 lầu. giá: 14.5 tỉ.- Vị trí: Tọa lạc ngay MT đường, thuận lợi...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 5 tầng, 200 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 200 m2 180 triệu/m2
      MT đường lớn thương hiệu KD nhiều ngành nghề thương hiệu. Vị trí thuận lợi đi lại trung tâm. Hướng thuận ra sân bay Tân Sơn Nhất.DT: 8x25m nhà 2 MT trước...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp hẻm ô tô 91.1m2, 5.6 tỉ ngay Huỳnh Tấn Phát, thị trấn Nhà Bè.Mô tả: DT 91.1m2, ngang 4.7m dài 22m. Hẻm trước nhà 4,5m, nhà 4 tầng có 5 phòng ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, 53 m2 tại Đường 385 - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 53 m2 109,44 triệu/m2
      Chủ gửi.Bán nhà hẻm 385, Tăng Nhơn Phú A, gần trường Cao Đẳng Tài Chính Hải Quan.ngôi nhà gia đình xây tâm huyết rất chắc chắn.Nhà 1 trệt 2 lầu đúc.DT đất...
      Đường 385, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 39 m2 tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 39 m2 176,93 triệu/m2
      Cần bán nhanh trước tết nhà hẻm 7A Thành Thái thông Tô Hiến Thành.+ DT: 6*6m, DT đất công nhận: 23,2  mét vuông, thực tế sử dụng 39 mét vuông.+...
      Hẻm 7A, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 4 tầng, 56 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 56 m2 133,93 triệu/m2
      Giá hời, giảm 1 tỉ nhà mới 3.5 tầng ngay Chợ Bình tr, đại học Luật. 300m ra Phạm Văn Đồng, 50m đến QL 13.- Vị trí đẹp và rất tiện: Gần Chợ, Coopmart, Giga...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Võ Văn Kiệt - 7 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm ô tô 1570 Võ Văn Kiệt, P. 7, Q. 6 cách đường Võ Văn Kiệt 30m.hẻm ô tô 6 met, ô tô đậu trong nhà, xe quay đầu đc hoặc chạy thông ra hẻm 45...
      1570, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 7, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 48 m2 164,38 triệu/m2
      Mô tả:+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng BTCT kiên cố.+ Gồm 4  phòng ngủ 3  nhà vệ sinh.+ Hẻm oto 5m 1 trục thẳng.+ Nhà gần MT sạch sẽ an ninh.+...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 64 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 64 m2 137,5 triệu/m2
      - DT: 4 x 16m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu & sân thượng đúc BTCT.- Ưu điểm: Vị trí cực đẹp sát trung tâm Q1, Q2. Khuôn đất vuông vắn không lỗi phong thủy.- Hẻm 1...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Xích Long, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 72 m2 179,17 triệu/m2
      📌ngôi nhà có vị trí Đẹp_Hẻm oto thông_Ngay sat khu phố Ẩm thực Phan Xích Long_BV Hoàn Mỹ,…cung đường ăn chơi bậc nhất Phú Nhuận.👉🏻Nhà trệt lửng 2 lầu +...
      Đường Phan Xích Long, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!