Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.151 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 64 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 10 tỷ

      10 tỷ 64 m2 156,25 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn siêu phẩm có thang máy Kính tọa lạc Phạm Văn Chiêu P. 14 Gò Vấp.DT: 4 x 16m. vuông vắn. Sổ công nhận 64m2.Hiện trạng: Trệt lửng 4 lầu....
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 12 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 12 m2 154,17 triệu/m2
      Bình Tân 1 tỉ 850 TL.Bán nhà hẻm xe tăng 759 HL2, BTĐA, Bình Tân.- DT: 4m x 3m. 1 trệt 2 lầu BTCT 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh logia thoáng mát.-...
      759, Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      Bán nhà đường Đặng Thùy Trâm, P13, Bình Thạnh.+ DT: 4x20m công nhận đủ 80 mét vuông.+ Kết cấu Trệt 2 lầu ST nhà mới cứng đúc BTCT kiên cố, đã hoàn...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      Đây là ngôi nhà nằm trong 1 con hẻm vip trên đường Thống Nhất. Nhà chính chủ ở 10 năm nay, hiện tại đang bị nợ NH nên cần bán nhanh.- Vị trí: Đường Thống...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 3 tầng, 82 m2 tại Đường Đào Duy Anh - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 82 m2 173,18 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt, 3 lầu, PK, Bếp, 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, phòng thờ sân thượng trước sau.+ DT: 4 x 20,3m, HXT thông khắp ngã tiện KD đa ngành...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Cửu Vân - Bình Thạnh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 2 MT trước sau ôtô đều vào đc. Hẻm 30 Nguyễn Cửu Vân, P17, Q. Bình Thạnh.Nhà cách đường 30m, hẻm trước nhà 6m, thông ra Điện Biên Phủ và Xô Viết...
      Hẻm 30, Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phan Đăng Lưu - 3 - Phú Nhuận, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 45 m2 177,56 triệu/m2
      Phú Nhuận - liên kế Q. 1.Sát hẻm xe hơi Phan Đăng Lưu - ngay khu vip ẩm thực Phan Xích Long.- DT 45m2; ngang 5m, 4 tầng, logia thoáng, sân thượng,...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 55 m2 tại Đường Phan Xích Long - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7,19 tỷ

      7.19 tỷ 55 m2 130,73 triệu/m2
      Phú Nhuận.Bán đất tặng nhà 2 tầng.hẻm xe hơi - sát MT khu vip Phan Xích Long.- giấy phép XD 4 tầng, sân thượng, sát MT.- DT 55 mét vuông, vuông ...
      Đường Phan Xích Long, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 7 tầng, 112 m2, hướng Bắc tại Đường Hoàng Văn Thụ - 8 - Phú Nhuận, giá 33 tỷ

      33 tỷ 112 m2 294,65 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, thuận tiện giao thông.Nằm trên đường Hoàng Văn Thụ, P. 8, Q. Phú Nhuận, TP. TP.HCM, nhà tọa lạc tại vị trí đắc địa, thuận tiện giao thông....
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Phố Vạn Kiếp - 3 - Bình Thạnh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 25 m2 188 triệu/m2
      Mô tả: (TP Thoa).+ DT: 3.1x8m.+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu BTCT.+ Nhà vô ở ngay với 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.+ Hẻm ba gác. Cách hẻm xe hơi...
      Đường Vạn Kiếp, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 80 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      Hết HĐ cho thuê nên cần bán nhanh nhà.Vị trí: Hẻm 1 sẹc đường Đặng Thùy Trâm P13 Q. Bình Thạnh, sát bên công viên, trường học,- DT: 80 mét vuông (6m...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tân Thới Hiệp 1 - Quận 12, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 0 m2
      Khu vực. Nhà nhỏ SHR bán Q. 12 P. Tân Thới Hiệp Q. 12.DT. 4,10 x 5 CN 19.4 mét vuông - tổng DT sàn 35 mét vuông nhà 1 trệt 1 lầu.Hướng. hướng ...
      Đường Tân Thới Hiệp 13, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
      W
      Hoàng Văn Ninh Www.nhadatmattienquan12.vn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Vị trí MT KD 100m2 cạnh công viên - chủ gấp bán thiện chí TL.- DT vuông chuẩn 5m x 20m. Vị trí KD đỉnh, ngay góc công viên. Cạnh bên là đường Dương Quảng...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Nhà giá siêu mềm nhất ở khu sân bay từ 12 tỉ về 9,999 tỉ.Nhà Đẹp mới Cửu Long, P2, Tân Bình.- Nhà như hình, thông tin như sổ, ngang 5,02x9,6m.- Nhà có 3...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - Quận 3, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 0 m2
      đc: Hẻm đường Nguyễn Thiện Thuật, P. 3, Q. 3, HCM.liên kế 2 vòng xoay ngã bảy Lý Thái Tổ, ngã sáu Cộng Hoà.DT: 31,36m2.Kích thước: 3.34 * 9.28m.DT sàn:...
      Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 60 m2 181,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà mới đẹp 2 lầu, hẻm xe hơi đường Huỳnh Văn Bánh khúc giáp Hồ Biểu Chánh, P. 11, Q. Phú Nhuận.- DT: 5x12m. Công nhận 60m2 đất.-...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 140 m2 tại Phố Lương Định Của - An Phú - Quận 2, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 140 m2 217,86 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự khu compound 280 Lương Định Của, P. An Phú Q. 2.Trệt 3 lầu, xây kiên cố đẹp, lắp đc thang máy, khu bảo vệ an ninh, sang trọng.Dt:...
      280, Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 40 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      + Vị trí: Con đường nổi tiếng Lê Văn Sỹ, Q. 3.+ DT công nhận đủ 40m2 (4.1x11).+ Kết cấu nhà trệt 2 lầu, 2  phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh.+ Nhà cũ...
      Hẻm 443, Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!