Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.151 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 27 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Tây - Thủ Đức, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 27 m2 70,38 triệu/m2
      Giảm 300tr bán nhanh nhà Kha Vạn Cân, Linh Tây, Thủ Đức 27m2_2 tầng Chỉ 1.9 tỉ, sổ hồng, Hoàn Công.+ Hiếm Có _ Kha Vạn Cân Linh Tây hẻm rộng an ninh.+ DT:...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 0 m2
      nhà c4 - phòng khách, 2 PN, có gác xép... Ở ngay hoặc tiện xây mới.Gần trường học cấp 1,2,3.Gần nhà thờ.Gần chùa.Cách đường Số 6 30m (đường sẽ mở rộng 20m...
      736/137/22, Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      Hot nhất thị trường MT Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú Nhuận. Giá 28 tỉ.- DT: 6,15m x 21m. CN: 98.1m2.- Kết cấu: Trệt + 4 lầu + Sân thượng.- HĐ thuê: 70 tr /...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng tại Đường 10 - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - Nhà một trệt, một lầu. 3 phòng ngủ - 2 toilet, có logia rộng rãi, thoáng mát.- DT nhà: Ngang 4,10m, dài 17,6m (bìa đỏ).- DT sân: Ngang 3,3m,...
      Đường 10, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đinh Tiên Hoàng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 88 m2 107,96 triệu/m2
      * Bán nhà chính chủ hẻm xe hơi Đinh Tiên Hoàng, P3, Bình Thạnh.* DT: 4 x 22m.* Kết cấu: Trệt 2 lầu & sân thượng đúc BTCT.* Hiện đang khai thác cho thuê...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 154 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá tốt

      Thỏa thuận 154 m2
      Chính chủ cần thanh khoản gấp! Giá đầu tư cực kỳ tốt.- DT khủng long 7x22m sổ đẹp nở hậu tài lộc.- Kết cấu 4 tầng BTCT. Gồm 6 phòng ngủ,  phòng ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 28 m2, mặt tiền 7m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 28 m2 219,65 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà xây mới lại toàn bộ ngay bùng binh Hàng Xanh, Bình Thạnh thông D5, Nguyễn Gia Trí. Ngang 7x4m, diện tích sử dụng gần 100 mét ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 0 m2
      DT: 4,5 x 12m (DTCN 50.5m2).Hiện trạng: Xây dựng kiên cố BTCT, 1 trệt lửng 2 lầu. Thiết kế hiện đại giếng trời, sân để xe rộng rãi, đầy đủ công năng.Vị trí...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Quận 7, thỏa thuận

      Thỏa thuận 45 m2
      - Vị trí: hẻm ô tô thông 5m, oto quay đầu thoải mái. Cách MT đường Nguyễn Văn Quỳ 100m.- Kết cấu: 2 lầu, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, 1 phòng...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 52 m2 119,24 triệu/m2
      Bán nhà HXT 5m sau căn MT Nguyễn Tư Giản, P. 12, Q. Gò Vấp.+ DT: 4 x 13m, không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, có sân thượng trước...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 51 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 51 m2 87,85 triệu/m2
      - Vị trí: Khúc đầu Luỹ Bán Bích - Lương Thế Vinh, sát bên Q11, Q6, khu vực dân trí cao, hẻm sạch đẹp, an ninh; đi bộ 10m ra MT đường, 20m ra tới công viên.-...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 1 tầng, 165 m2, mặt tiền 8m tại Quận 9, giá 10 tỷ

      10 tỷ 165 m2 60,61 triệu/m2
      Cần bán nhà c4, lô góc 2 MT KD đường Số 8, gần chợ cách chợ, đường Long Phước chỉ 10m, P. Long Phước, TP. Thủ Đức, Hồ Chí Minh.- DT 165m2 ngang 8m, sâu...
      Đường Số 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 45 m2 50 triệu/m2
      Chú sáu cần bán nhà Nguyễn Văn Công, Gò Vấp giá 2tỷ250/45 mét vuông (4.5x10m) ngay BV 175, đang thuê 16tr.- Vị trí: Nằm ngay Nguyễn Văn Công, Gò Vấp...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà 4 tấm đường Nguyễn Văn Đậu P6 Bình Thạnh, ngay phòng công chứng số 6.DT 4x20m sổ vuông vắn đẹp không lộ giới, với kết cấu 4 tấm...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 300 m2 tại Đường 10 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 300 m2 53,34 triệu/m2
      - Nằm trong khu căn biệt thự, gần công viên, chợ, khu dân cư xây kín, an ninh, P. Linh Trung Thủ Đức.- DT 300 mét vuông ngang 15.- Sẵn 2 dãy trọ...
      Đường 10, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá rẻ

      Thỏa thuận 102 m2
      BT mini - lô góc thoáng sáng - 2 mặt hẻm xe hơi 4 tầng - 6 *17m, 8 phòng vừa ở vừa KD - Huỳnh Tấn Phát - Q7 - nhỉnh 8 tỉ.gọi ngay: - Phương.- Chính chủ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Lê Quang Định P. 11 Bình Thạnh.DT: 5m x 23m nở hậu 12.5m.Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng.Vị trí gần các trường đại học, trung học phổ thông,.. Thông với...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 4 tầng tại Đường Trần Phú - 4 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 0 m2
      Đi định cư bán ngay nhà đường Trần Phú, P. 4, Q. 5.DT: 3,6 x 14m.Kết cấu: 4 tầng.Vị trí nhà vô cùng tiện lợi phù hợp để ở và KD tại gia tiện đi các Q....