Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.144 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 80 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      Nhà 2 tầng, 80m2, hẻm xe hơi 5m, cách MT 15m, Ngay ngã 4 MK - Nguyễn Văn Bá. 6 tỉ TL.+ Nhà đẹp, ở ngay. Chủ tự tay thiết kế, xây dựng tâm huyết.+ Tặng...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 97 m2 tại Đường Chu Văn An - 26 - Bình Thạnh, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 97 m2 106,19 triệu/m2
      DT chuẩn 5.1 x 18.3m 97m2 công nhận đủ.- Kết cấu: Trệt 3 lầu sân thượng, 6 PN, 8 tolet.- Nhà mới cứng 100 phần trăm dọn vào chỉ việc ở không sửa chữa,...
      Đường Chu Văn An, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 83 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 83 m2 78,32 triệu/m2
      - Tôi kẹt cần bán nhanh nhà 3 tấm ngay Nơ Trang Long, Bình Thạnh.- DT: 4x21m 83m2.- Vị trí sát chợ, trường học, BV, TTTM Vincom,...- Nhà sạch sẽ, đẹp vào...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 1 tầng, 31 m2, hướng Tây tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Kiểng - Quận 7, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 31 m2 112,91 triệu/m2
      Bán nhà mới 1 lầu 2 phòng ngủ hẻm 30 đường Lâm Văn Bền Q. 7.- DT: 3x11 mét vuông, công nhận 31 mét vuông.- Hiện trạng: Nhà vừa xây 1 lầu,...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 80 m2 223,75 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.gọi ngay: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng tại Đường Nguyễn Khoái - 2 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 0 m2
      Gia đình bán ngôi nhà MT hẻm đường Nguyễn Khoái Q. 4.Vị trí nhiều tiện ích, cách chợ chỉ 100m, gần siêu thị, trường cấp 1 Nguyễn Khoái, cách TTTM ~ 400m,...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà phố hẻm 12m thông Lê Đức Thọ DT 5x18m, 4 tấm ngay Khu căn biệt thự Quân Đội hotline 09885048.Bán nhà phố hẻm 12m thông Lê Đức Thọ, P. 7, Gò Vấp...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 104 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 104 m2
      Nhà mới ở ngay, chính chủ tâm huyết xây dựng để ở. Đúc BTCT có thể lên thêm lầu.Gần MT đường Nguyễn Phúc Chu.Kết cấu 2 tầng. 3 PN, 3  toilet.pháp lí...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 64 m2 98,44 triệu/m2
      Chủ cần khoản tiền cho công việc KD. Gửi bán ngôi nhà có 2 mặt hẻm trước sau, hẻm hiện hữu 6m. Xe tải vào ra thoải mái.Vị trí 1 sẹc đường Gò Dầu, P. Tân...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      Bán nhà Trường Thọ, Thủ Đức.Nhà đẹp như hình 5*15m, giá 4.X tỉ.Hẻm khu oto, khu phân lô.contact: 0865 678 ***
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 75 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Bán nhà Lê Văn Quới ngay ngã tư Bốn Xã giáp Q. Tân Phú, nhà đẹp kiên cố nhất khu vực, hẻm ô tô lớn, KDC vip an ninh, không ngập.DT 5mx15m, 1 lửng 3 lầu,...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 0 m2
      Vị trí đẹp - ngang lớn - khu dân trí - qua sân bay chỉ 5 ph - Nguyễn Kiệm - Nguyễn Văn Công - vòng xoay Phạm Văn Đồng.+ Thông số đẹp: 5*15m, sổ CN:...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Gò Vấp, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà mới đẹp, vị trí rất đẹp, 1 sẹc ngắn, hẻm ô tô, 1 trệt 3 lầu đúc BTCT, Đường Số 8, P11, Q. Gò Vấp.* DT nhà: 4m x 12m.+ DT công nhận trong SHR:...
      Đường Số 8, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiến Thành - Quận 10, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      HXT Tô Hiến Thành, P. 14, Q. 10.DT: 4m x 11m DTCN: 42.1m2.KC: 1 trệt 1 lửng 2 Lầu St.Giá: 11 tỉ Khai thác: 50 - 60tr/tháng.Hướng: hướng Đông Nam không lỗi...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Lộc 15 - Quận 12, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 52 m2 65 triệu/m2
      Nhà Thạnh Lộc 15 - P. Thạnh Lộc - Q12.DT 4*13m. Xây dựng 1 trệt 1 lầu.Kết cấu: 2 PN 3 nhà vệ sinh.hẻm xe hơi.Giá 3,38 tỉ bớt lộc.contact 0964 391...
      Đường Thạnh Lộc 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 67 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 67 m2 60,45 triệu/m2
      ngôi nhà 2 tầng mới đẹp cực hiếm - ngay làng ĐH D2 D5 - DT khủng 50 mét vuông - sát hẻm ô tô - view sông - Landmark.+ Vị trí: Cực đẹp có view sông...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thúc Hoạch, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 110 m2 74,55 triệu/m2
      Chủ cần bán ngôi nhà cấp 4. Hẻm 1/ đường lê thúc Hoạch, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú.nhà c4 với DT: 5m x 22m. Trên sổ công nhận 110m vuông.Đường hiện hữu...
      Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng tại Đường Quang Trung - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 0 m2
      Bán nhà chính chủ thiết kế đẹp, DT đất (86.5 mét vuông), tổng DTSD 186 mét vuông, đc: 1358/30/49 Đường Quang Trung, P. 14, Gò Vấp, Thành phố ...
      1358/30/49 Đường Quang Trung, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!