Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.141 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà sổ riêng mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Thuận - Quận 7, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      - DT: Ngang 4,3m, hẻm nhựa 10m thông ra Nguyễn Thị Thập, khu cao ráo đồng bộ, phù hợp vừa ở vừa KD,...- Nằm ngay vị trí trung tâm Q. 7 tiện ích xung quanh...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường 7 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 0 m2
      1. MÔ TẢ HIỆN TRẠNG ngôi nhà:- DT: 60 mét vuông ngang 5m dài 12m, 50 mét vuông thổ cư.- Hiện trạng: Nhà 1 trệt 1 lầu 2 PN trên lầu, 01 PN bên...
      Đường 7, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lãnh Binh Thăng - Quận 11, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      Nhà hẻm đường Lãnh Bình Thăng - P12 - Q11.DT 4x10m (40m2).Kết cấu 1 trệt 1 lầu (2 phòng ngủ 2 toilet).Làm việc trực tiếp.
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 12, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 81 m2 191,36 triệu/m2
      * Khu an ninh, yên tĩnh, dân trí cao.* Nhà có khoảng sân rộng gần 10m để đc hơn 10 chiếc xe máy.- DT: 5x16m (CN khoảng 81m2).- Nhà nát, tiện xây mới. CPXD:...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Kiệm, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 36 m2 98,62 triệu/m2
      Nhà Nguyễn Kiệm - P. 3 Phú Nhuận.DT: 4 X 9 = 36m2 (công Nhận Đủ).- Trệt + 1 lầu + 2 phòng ngủ + 2 toilet.- Hẻm 1 / oto vô thoải mái (hẻm 5m).-...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè, giá rẻ

      Thỏa thuận 42 m2
      Nhà hẻm đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè.DT 4x10,5m (CN 42m2).Kết cấu 1 trệt 1 lầu (2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh).giá cả thỏa thuận.
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 4 - Quận 3, giá tốt

      Thỏa thuận 52 m2
      * Hàng hot chính chủ MT đường Nguyễn Thượng Hiền, P. 4, Q. 3.- Làm việc chính chủ - Nhà kết cấu chắc chắn - còn mới đẹp.- Đang cho thuê 21tr/tháng.- Gần...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 10 - Quận 11, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Nhà trong hẻm đường Âu Cơ - P10 - Q11.DT 4,5x 9 (40,5m2).Kết cấu 1 trệt 2 lầu (3 phòng ngủ 2 toilet).Hỗ trợ vay NH.
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Gò Vấp, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 30 m2 129,67 triệu/m2
      LÊN SÓNG SIÊU PHẨM MINI 30 mét vuông hẻm xe hơi- Gò VấpGiá 3 tỉ 890 bớt lộc nhẹDT: 3,5 x 6,5 Nở hậu 5,6mXây dựng 1 trệt 1 lầu. Công năng gồm PK,...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng tại Phố Phan Đăng Lưu - 7 - Bình Thạnh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Cần Bán nhà HXT ngay MT Phan Đăng Lưu, P. 7, Q. Bình Thạnh.DT: NH 11m x 22m CN 175.7 m2.- Kết cấu: 3 Tầng + Sân.- Nhà ngay MT đi vào, hẻm lớn, ô tô ra vào...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Lượng - Gò Vấp, giá 6,98 tỷ

      6.98 tỷ 72 m2 96,95 triệu/m2
      Mô tảDT: 4 m x 18.2m.Tổng DTSD: 288mKết cấu 1 trệt 3 lầu sân thượng, Thiết kế gồm 5 PN rộng, 5 phòng tắm tiện nghi , khu đồng bộ cao tầng ,an ninh yên...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Thới - Quận 11, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 44 m2 46,6 triệu/m2
      Nhà hẻm đường Bình Thời - P8-Q11DT 4x11( 44m2)Kết cấu 1 trệt 2 lầu ( 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh)Giá 2tỷ050thỏa thuận thêm cho khách thiện chí...
      Đường Bình Thới, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 72 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 72 m2 75 triệu/m2
      Nhà chính chủ hẻm 110 Tô Hiệu , P. Hiệp Tân , Q. Tân Phú . Khu vực đông cư dân - DT : 4x18m đúc thật 1 lầu , nhà mới đẹp sạch sẽ , hiện đang để trống … 3...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thượng Hiền, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 43 m2 172,1 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô đậu trong nhà cạnh chợ Cây Quéo đường Nguyễn Thượng Hiền, P. 5, Q. Phú Nhuận🌸ngang 4,3x 10m🌸trệt 3 lầu sân thượng🌸3 PN, 4...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng tại Đường 9 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường to ô tô giá rẻ, An Phú - Thủ Đức - pháp lí sạch, sổ vuông vắn, công chứng ngay trong ngày.- đc: An Phú, Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh.-...
      Đường 9, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 3,86 tỷ

      3.86 tỷ 48 m2 80,42 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần bán đường Liên khu 8-9 , p.bhha , Q. Bình tân . Ngay chợ Gò Xoài , Lê Văn Quới rẽ vào . Khu vực sạch sẽ , cư dân 100 phần trăm ....
      Đường Liên khu 8-9, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      GIẢM 200TR - MT KD, NHÀ 5 TẦNG HUỲNH TẤN PHÁT, 5X10M, hẻm ô tô TRÁNH NHAU. sổ hồng.+ Nhà thiết kế đẹp , kiên cố.+ Hẻm rộng, khu vực an ninh+ Sát trường...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 62 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 62 m2 111,3 triệu/m2
      BTT85.Chính chủ cần bán đường số Nguyễn Thị Định, Bình Trưng Tây Q. 2.- DT đất: 4.6m x 13.5m công nhận: 62m2.- DTXD: 189 m2.- Hướng: hướng Đông Nam.- Hẻm...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!