Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.144 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 75 m2 tại Đường Pasteur - Bến Nghé - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 75 m2 266,67 triệu/m2
      Nhà mới đẹp ngay trung tâm bến nghé Q. 1, gần phố đi bộ, khu an ninh sang trọng, thích hợp mua để ở, hoặc cho thuê làm văn phòng đại diện công ty, ở gia...
      Đường Pasteur, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường 339 - Quận 9, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 36 m2 95,84 triệu/m2
      Nhà đẹp gần Đỗ Xuân Hợp, ngay chợ 339, kế ĐH Văn Hóa, chỉ nhỉnh 3 tỉ, diện tích sử dụng 72 mét vuông.Gần trường và chợ tiện đi lại và KD Ngang 4m,...
      Đường 339, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 29 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 29 m2 137,59 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng mới ở ngay.- Vị trí khu Lê Văn Quới, sát Tân Phú.- DTS 116m2 - hẻm ô tô thông - 3 PN.- pháp lí chuẩn, hoàn công đủ.liên hệ ngay xem nhà...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà tại Đường Ung Văn Khiêm - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà nằm trong Khu căn biệt thự đường Ung Văn Khiêm P. 25 Q. Bình Thạnh ( gần ngay D2) , gần trường đại học Giao Thông Vận Tải, Hồng Bàng, Hutech,...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 4 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 85 m2 115,3 triệu/m2
      + 440/ Nguyễn Kiệm P. 3 Phú Nhuận.+ DT: 85m2 3x28m.+ Kiết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng, 5 phòng ngủ 4 toilet.+ hẻm ô tô thông ra Phan Đăng Lưu,...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 73 m2 79,46 triệu/m2
      73m2 - Âu Cơ - Nhà mới keng vào ở liền - Gần MT - Giá 5,8 tỉ- DT: 4,1m x 18m - Nhà 1 trệt 1 lầu kiên cố, 2 phòng ngủ khép kín, logia, 3 phòng vệ...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 98 m2 tại Đường Trường Sa - 13 - Phú Nhuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 98 m2 183,68 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - call ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Trường Sa, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 73 m2 98,64 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà chính chủ lâu năm tại đường Phan Văn Trị, P11, Bình Thạnh gần đại học Văn Lang. Khu vực dân trí cao, hàng xóm thân thiện.- DT: 5.2 x 14m...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 180 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 18 tỷ

      18 tỷ 180 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà đường Lũy Bán Bích, Q. Tân Phú.- DT: 9m x 20m.- Xây dựng: Trệt, lầu.- Nhà vị trí rất đẹp, đường oto tải quay đầu tốt...- Khu tiện xây dựng mới làm...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 35 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 10 - Quận 3, giá 7 tỷ

      7 tỷ 35 m2 200 triệu/m2
      + 280. CMT8 P. 10 Q. 3.+ DT: 35m2 5x7m.+ Vị trí trung tâm Q. 3, giáp Q1, Q10.+ Villa mini siêu đẹp, phong cách Châu Âu, 3 mặt thoáng, chủ xây cực kỳ tâm...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 21 m2 tại Đường Nguyễn Văn Nghi - 7 - Gò Vấp, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 21 m2 113,81 triệu/m2
      Nhà nhỏ P. 7, Gò Vấp siêu hiếm.Nguyễn Văn Nghi, P7, Gò Vấp.Nhà mua cho thuê hoặc sửa ở đều ok. NH cho vay 1 - 1,5 tỉ nhé!- 1 trệt 2 lầu 2 PN 3 phòng ...
      Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Gò Vấp, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      Lên sóng siêu phẩm mini 30m2 hẻm xe hơi, Nguyễn Kiệm - P. 3 - Gò Vấp.Giá 3 tỉ 9 bớt lộc nhẹ.DT: 3,5 x 6,5m nở hậu 5,6m.Xây dựng 1 trệt 1 lầu.Công năng gồm...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 70 m2 tại Đường Duy Tân - 15 - Phú Nhuận, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 70 m2 48,43 triệu/m2
      Bán nhà đẹp hiện đại, đầy đủ công năng đường Duy Tân - P. 15 - Phú Nhuận.DT: 70 mét vuông (ngang 5m x dài 14m).giá cả thỏa thuận. (thỏa thuận...
      Đường Duy Tân, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 78 m2 tại Đường Đinh Điền - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 78 m2
      * MT đường Đinh Điền, P. 3, Tân Bình.- Làm việc chính chủ - Nhà kết cấu chắc chắn - còn mới đẹp.- Đang cho thuê 17tr/tháng.- Gần ngay chợ Phạm Văn Hai,...
      Đường Đinh Điền, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 120 m2 tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 120 m2 145,84 triệu/m2
      Nhà thích hợp mua để ở đại gia đình nhiều người, khu vực rất an ninh.hẻm xe hơi 7A Thành Thái, P14, Q. 10- DT: 6x20- Kết Cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng.Giá...
      7A, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 91 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Văn Thụ - 8 - Phú Nhuận, giá 16 tỷ

      16 tỷ 91 m2 175,83 triệu/m2
      Giảm 18 tỉ - 16 tỉ, ngôi nhà 5 tầng tại Hoàng Văn Thụ, P. 8, Phú Nhuận.L/H Đông Nguyễn 0975 470 *** để đc giá siêu mềm nhất thị trường.* Bảo đảm thông...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 61 m2 tại Đường Trường Sa - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 61 m2 242,63 triệu/m2
      + 782. Trường Sa P14 Q. 3.+ DT: 61 mét vuông 4,3x14m.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng - Tổng 4 phòng ngủ có  phòng vệ sinh riêng, phòng...
      782, Đường Trường Sa, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Hồ Hảo Hớn - Quận 1, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      3. xx tỉ - nhà trung tâm q1 2 MT hẻm Hồ Hảo Hớn, P Cô Giang, Q1.Kg143. Q1.Ngang 3.52 m Dài 9.4m.DTCN 24,3 mét vuông - Sàn 48,6 mét vuông.Trệt, 1...
      21/, Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.