Thông tin mô tả
Hiếm có gấp bán chia
Bình Thạnh gần chợ Bà Chiểu - đi sân bay TSN chỉ 8" - 151
Hẻm 6m
Kết cấu 4 tầng BTCT, 12
Xác định chỉ bán đất tặng nhà 4 tầng.
==============================
Cực gấp bán chia
Giá: 14,9 Tỷ
Diện tích: 151 m2
Giá/m2: 98,68 Triệu/m2
950482
Mua bán
Hiếm có gấp bán chia
Bình Thạnh gần chợ Bà Chiểu - đi sân bay TSN chỉ 8" - 151
Hẻm 6m
Kết cấu 4 tầng BTCT, 12
Xác định chỉ bán đất tặng nhà 4 tầng.
==============================
Cực gấp bán chia
Nam Ngư Nguyễn
Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
5 tỷ
60 m2
Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,09 tỷ
58 m2
Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
3,999 tỷ
56 m2
294 Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,9 tỷ
63 m2