Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.141 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 12 - Phú Nhuận, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 0 m2
      * Cách MT chỉ 15m, hẻm nội bộ, an ninh, dân trí.- DT: 7,2 X 13,3m. Khuôn đất to hiếm có.- 3 tầng kiên cố chắc chắn, đầy đủ nội thất cao cấp, 5 phòng, WC...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 82 m2 tại Đường Trần Huy Liệu - Phú Nhuận, giá 16 tỷ

      16 tỷ 82 m2 195,13 triệu/m2
      - Rất khó để tìm thấy ngôi nhà mới đẹp, DT to, bề ngang hiếm, ô tô 7 chỗ để trong nhà, góc 3 MT thoáng, vị trí trung tâm Phú Nhuận mà tầm giá này.- DT: 7...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      Khan hiếm tầm giá!hẻm xe hơi tận nhà Hoàng Hoa Thám (7 x 17m) 4 tầng giá 17 tỉ.LH:0932 723 *** Tammy.bán ngay villa Hoàng Hoa Thám, Phan Đăng Lưu P. 6,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Ơn - Tân Phú, giá 5,29 tỷ

      5.29 tỷ 64 m2 82,66 triệu/m2
      5 tỉ XÍU - NHÀ KHU TÂN SƠN NHÌ - NGUYỄN CỰU ĐÀM - TRẦN VĂN ƠN ***ô tô TỚI CỬA - 2 TẦNG - 64m² ( 4 X 16M )- CHỈ NHỈNH 80 tr/m² - CÁCH MT 30M- GẦN CHỢ -...
      Đường Trần Văn Ơn, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 29 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoa Phượng - Phú Nhuận, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 29 m2 251,73 triệu/m2
      Cam kết - nhà thật - thông tin - pháp lí - chuẩn 100 phần trăm - sp thật.- DT: 29 mét vuông.- Kết cấu: 5 tầng, sân thượng.- Giá: 7,3 tỉ thỏa ...
      Đường Hoa Phượng, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 21 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Đường Phan Huy Ích - 14 - Gò Vấp, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 21 m2 109,53 triệu/m2
      Hẻm Phan Huy Ích, P. 14 Gò Vấp.+ DT: 21 mét vuông (3 x 7m) 2 tầng, giá 2,3 tỉ. Vài bước ra hẻm.Mô tả chi tiết:+ Hàng hiếm - ngay Emart 2 - Phan Huy...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Phú Nhuận, giá 16 tỷ

      16 tỷ 70 m2 228,58 triệu/m2
      - Góc 3 mặt thoáng, khu sang trọng, chuyên khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ và văn phòng công ty.- DT: 7m x 10m, nhà đẹp vào ở hoặc khai khai thác có...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Lương - Tân Kiểng - Quận 7, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      + DT: 4,4m x 15m, hẻm ô tô thông Bế Văn Cấm, KD buôn bán, cách 100m ra MT, phù hợp vừa ở vừa KD,..+ Chủ đang KD hàng tháng thu nhập 25 tr.+ Ngay Lotte...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Liên Phường - Quận 9, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 90 m2 103,34 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm trên trục đường lớn Liên P., khu dân cư xây dựng 5, giáp ranh Q. 2.- DT: Ngang 5m dài 18m = 90 mét vuông, diện tích sử dụng...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 85 m2 tại Phố Đặng Dung - Tân Định - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 85 m2 211,77 triệu/m2
      Thông tin thật - còn bán - làm việc chính chủ - không qua trung gian.- DT: 5,4 x 16,5m. (CN 85 mét vuông).- 4 tầng kiên cố vững chải, 5 phòng, WC...
      Đường Đặng Dung, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 109 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 24 tỷ

      24 tỷ 109 m2 220,19 triệu/m2
      Nhà 4 tầng mới - đầy đủ nội thất - Sẵn hợp đồngT 39 tr/tháng- gọi ngay Ms Vân: 0907 989 *** để xem nhà và làm việc chính chủ.- DT: 4,5 x 25,2 (109m2)-...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 23 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 850 tr

      850 triệu 23 m2 36,96 triệu/m2
      Nhà bán giá mềm nhất thị trường.giá 850tr, chính chủ.DT: 3mx7m 1 trệt 1 lầu 2 PN 2 WC.Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè.pháp lí sổ chung mua bán công chứng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 0 m2
      Bán nhà sổ hồng nhà mới hoàn toàn 100 phần trăm chính chủ hỗ trợ vay NH.Giá: 2 tỉ 880tr (TL ngay chủ).Vị trí: 38 Kho B, Huỳnh Tấn Phát - Thị Trấn Nhà...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Thành - Bình Tân, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 36 m2 60,56 triệu/m2
      Bán nhà 100 phần trăm thổ cư, 100 phần trăm vừa xây, Sổ riêng chính chủ trực tiếp công chứng sang tên.L/H:..- Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu.- Công...
      Hẻm 111, Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 82 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,3 tỷ

      21.3 tỷ 82 m2 259,76 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh về Mỹ thăm người thân. - ngôi nhà phố Đường Bông Sao, P. 5, Q. 8.- DT 82m ( ngang 4,5m dài hơn 18m ) - sổ hồng riêng vuông vắn, nở...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 103 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 3, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 103 m2 150,49 triệu/m2
      - Cơ hội đầu tư lời ngay có 1 không 2.- liên lạc cho Ms. Nhã: 0901 478 *** để xem nhà và sổ trực tiếp.- Khu trung tâm Q3, DT khủng.- DT: 6,2 x 16m...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Hớn - Quận 12, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 36 m2 94,45 triệu/m2
      HXT thẳng 1 trục - 50m ra MT Phan Văn Hớn, Tân Thới Nhất, Q12.36m²(4 x 9m) - 2 tầng - 3,4 tỉ.Mô tả:+ Chính chủ từ năm 2004, bán ngôi nhà kiên cố 1 trệt 1...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 48 m2 79,17 triệu/m2
      Mô tả:Bán nhà PHÚ THỌ HÒA - vô ở ngay - KDC ĐÔNG VUI- 48M2- 3 TẦNG TIỆN XÂY DỤNG MỚI. - Vị trí : Đường trước nhà rộng rãi, thông thoáng, sạch sẽ, khu chợ...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!