Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.120 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 85 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      Chính chủ Kẹt tiền bán ngay Gấp lắm rồi Trả giá là bán - 4,5 x 19m gồm 5 phòng 5  nhà vệ sinh
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 2 tầng, 40 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 40 m2 95 triệu/m2
      Chính chủ vỡ nợ gửi bán lỗ ngôi nhà hẻm xe hơi đường Trần Văn Quang P. 10 Tân Bình 40 mét vuông 3tỷ8, sổ hồng riêng.- DT: Ngang 4m dài 10m.- Kết...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      +Vị trí: đường Lê Đức Thọ tiếp giáp Thống Nhất+DT: 58,4 mét vuông ( 4,2x14 )+Nhà 5 tầng bê tông kiên cố, 5 PN, 6 WC, garage oto, sân thượng+Nhà mới...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Bán Nhà 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ.Vị trí: Hẻm 105 đường Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12. Hẻm đối diện NH sacombank.- DT đất: 52.5 mét vuông (4.2...
      Hẻm 105, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 61 m2 56,56 triệu/m2
      Chỉ nhỉnh 3 tỉ sở hữu căn nhà phố 2 tầng 61 mét vuông, đường Quang Trung, Q9.Vị trí đường Quang Trung Khu vip nhất P. Hiệp Phú (Q9) TP Thủ Đức,...
      Đường Quang Trung, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Ngộp ngộp e chính chủ bán ngôi nhà 3 lầu.4x21,3m full thổ cư 879/ Hương Lộ Hai P. Bình Trị Đông nhà xây ở rất kiên cố. Toàn bộ nội thất xịn xò.
      879/, Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Nhân Tôn, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 45 m2 63,34 triệu/m2
      Nhà Trân Nhân Tôn, P. 9, Q. 5DT: 5x9m, 1T2L, 3pn2wcgiá: 2.85 tỉ (thỏa thuận)Gần trường học, siêu thị, khu vui chơi giải trí, phòng gym,...SHR, sang tên...
      Đường Trần Nhân Tôn, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 1 tầng, 60 m2 tại Đường Hồ Thị Kỷ - 1 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ Hồ Thị Kỷ , F1 , Q. 10 -DT : 60 mét vuông ( 4x15 )( Thổ Cư 100 phần trăm )-Giá : 2ty880-Kết Cấu : 1 trệt 2 lầu , 2 PN , 2 nhà...
      Đường Hồ Thị Kỷ, Phường 1, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 42 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 42 m2 66,43 triệu/m2
      Bán nhà Vườn Lài - An Phú Đông - gần Cầu Sắt An Phú Đông 2  kilomet - 42m2 - hẻm ô tô - cách MT 30m - chỉ 2,790 tỉ.Ngang 3,5m, dài 12m.1 trệt, 2 lầu,...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Xuân Khoát - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      hẻm xe hơi 1/ gần Nguyễn Xuân Khoát, P Tân Thành. Q Tân Phú.- DT 4,2x19m. Kết cấu nhà 2 tấm, hướng Đông, giá 7.5 tỉ.- Vị trí đẹp, gần chợ, trường học, NH,...
      Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 52 m2 tại Đường Hiệp Bình - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 52 m2 111,54 triệu/m2
      Bán Nhà Hiệp Bình, Hiệp Bình Chánh Thủ Đức 52 mét vuông,3T,4 phòng ngủ Chỉ Hơn 5 tỉ Hiếm Có KÈO THƠM NÓNG HỔI _HIỆP BÌNH CHÁNH THỦ ĐỨC Chỉ...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Duy Cung - 12 - Gò Vấp, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 45 m2 85,56 triệu/m2
      Mô tả: + DT: 3.6m( nở hậu 3.7m) x 12.3m.Giá 3 tỉ 850.+ Nhà 1 trệt, 1 lầu . Gồm 3 PN, 2  phòng vệ sinh. + Nhà 2 mặt hẻm, có 2 logia trước sau thoáng...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 56 m2 tại Đường Tên Lửa - An Lạc A - Bình Tân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 56 m2
      Mô tả :+ DT: 3.75 15m.+ Đường 5m thông tứ tung.+ Kết cấu: Nhà 3 tầng một + Hai Lầu, còn rất mới cứng cáp, gồm 4 phòng ngủ 3VS.+ Vị trí: Gần Aeon...
      Đường Tên Lửa, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 13 - Quận 4, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      Kẹt tiền bán ngay nhà Đoàn Văn Bơ, P. 13, Q. 4. DT 56 mét vuông, contact Như 0766 372 *** xem nhà.DT 56 mét vuông (4x14).Kết cấu 1 trệt 1 lầu...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 89 m2, mặt tiền 6m tại Đường An Phú - Quận 2, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 89 m2 185,4 triệu/m2
      Bán nhà P. An Phú. Q. 2 (liên kế P.Thảo Điền) TP Thủ Đức * DT: 89 mét vuông (6,53m x 13,4m ) nở hậu 6,78  mét vuông* Hướng: hướng Đông Bắc. *...
      Dự án An Phú - An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 10 - Quận 3, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 40 m2 65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà CMT8 P10 Q3 40m2 ngang 4 dài 10 SHR khu vực gần Q. trung tâm.Mô tả:Vị trí: CMT8 P10 Q3.DT: 40m2 (4 x 10).Kết cấu: 1T1L, 2 phòng ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 67 m2 tại Đường Trần Quý Khoách - Tân Định - Quận 1, giá 14 tỷ

      14 tỷ 67 m2 208,96 triệu/m2
      - Đầu tư lời ngay 3 tỉ, vị trí đẹp, giá thấp nhất thị trường Q1, không có căn thứ 2 để so sánh. Thông tin thật tránh mất thời gian của KH. L/H 0928 788 ***...
      Đường Trần Quý Khoách, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 64 m2 87,5 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Huỳnh Tấn Phát - Tân Phú Q. 7 gần cầu Phú Mỹ.DT: 4x16m trệt 2 lầu sân thượng, 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, nhà đang cho...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!