Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.129 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 90 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Bán nhà đường Bình Lợi, P13, Bình Thạnh+ DT: 4,8x18,8m DT công nhận 90,2m2+ Nhà mới cứng trệt 2 lầu ST oto ngủ trong nhà 4 PN đúc BTCT kiến cố đã hoàn công...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Duy Cung - 12 - Gò Vấp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 47 m2 106,39 triệu/m2
      NHÀ 4 TẦNG BTCT CỰC KỲ CHẮC CHẮN- HẺM THẲNG 1 TRỤC CÁCH MT 20M- 47 m²- CHỈ 5 tỉ THÔI.Nguyễn Duy Cung P. 12 Gò Vấp. - Nằm gần ngay trung tâm P12 cách Emart2...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 238 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 238 m2 189,08 triệu/m2
      Bán khuôn đất vuông vắn Khu compound FIDECODT : 19.3 x 17.7m ( CN 238m2 )Hiện trạng : Đất trốngpháp lí : SHRVị trí đẹp, đường thoáng. Gần trường học Quốc...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 60 m2 145 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà ô tô tải đậu cửa ngày đêm trên đường CMT8.DT: 4,8 x 12m, 1 trệt 3 lầu, 5 phòng ngủ, 4 toilet.Không lộ giới, không...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Phú - Quận 9, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 70 m2 61,15 triệu/m2
      Mô tả:- nhà c4 mới đường Lê Văn Việt hẻm thông xe tải, có thể KD hay ở, HXT thoải mái thông Lê Văn Việt, gần các trường đại học.- DT 70m2 (4x17.5m).- Gồm...
      Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 56 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 1 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 56 m2 75 triệu/m2
      Nhà bán hẻm 181 Phan Đăng Lưu P. 1, Phú Nhuận 3 tầng chỉ 4,2 tỉP1 PHÚ NHUẬN chỉ 91TR/ mét vuông 2 MT HẺM 4 PN 4.2 tỉ TL. Mô tả:+ DTSD: 56 mét ...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 8,79 tỷ

      8.79 tỷ 80 m2 109,88 triệu/m2
      MT đường số - đối diện Mercedes Quang Trung, P. 8, Gò Vấp. DT 80 mét vuông, 4 tầng chỉ 8.79 tỉ tl.Mô tả:- ngôi nhà phố đường giáp Quang Trung, P8,...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 154 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trung Mỹ - Hóc Môn, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 154 m2 42,21 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô 1 sẹc đường Trung Mỹ, xã TX.DT lớn 7x22m, nhà rộng rãi 1 trệt 1 lầu, 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.SHR, đường oto 6m.Giá 6tỷ5 TL.
      Đường Trung Mỹ, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 40 m2 98,75 triệu/m2
      Bán nhà Đường Lê văn Quới, PBTĐ, Bình Tân.- DT: 4m x 11m.- Kết Cấu: 1 trệt - 1 lững - 1 lầu hoàn công đủ.- Gồm: 3  phòng ngủ - 2  phòng vệ sinh...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 34 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 34 m2 45,59 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐẸP KIÊN CỐ GIÁ RẺ Bình Thạnh- Hẻm oto , đường Lê Quang Định P11, Bình Thạnh - DT: 34 mét vuông (ngang 3,5m X 9m )kết cấu: 1 tầng một ,...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Thạnh, giá tốt

      Thỏa thuận 41 m2
      Bán nhà ngay Tây Thạnh giao Lê Trọng Tấn Tân Phú====== 4 tỉ 9 ======- Vị trí: Tây Thạnh - DT: 41m.- diện tích sử dụng: 114m.- Trệt,2 lầu,sân thượng ...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,42 tỷ

      3.42 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 8m, Nguyễn Thái Bình, P. 12, Q. Tân Bình.DT 71,57 m2, gần trung tâm văn hoá thể thao TB - tiện buôn bán, KD.Nhà 1 trệt 1 lửng 2 lầu;...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 3 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 100 m2 168 triệu/m2
      Chính chủ định cư nước ngoài bán nhanh nhà hẻm xe hơi Nguyễn Trãi khu dân trí cao. Nhà 3 tầng nội thất xịn xò. Chỉ xách va li vào ở ngay.DT 5mx20m...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 3, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 14 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 1 - Phú Nhuận, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 14 m2 178,58 triệu/m2
      nhà 4 tầng vô ở ngay Phan Đăng Lưu P. 1 Phú Nhuận giá chỉ 2,5 tỉ.SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP - NHÀ 4 TẦNG BTCT - hẻm xe hơi - CHỈ 2.5 tỉ. - Nhà xây dựng 1 trệt,...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 2 tầng, 35 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 35 m2
      Mô tả:- DT: ngang 3.5m dài 9,5m, nở hậu 3.56m. Công nhận 35 mét vuông, trệt , Lầu, 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Giá: 3.8 tỉ. Vị trí: Nhà...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 56 m2 70,54 triệu/m2
      Cách 10m ra hẻm ô tô Phú Thuận Q. 7.Giá : 3.95 tỉDT : 4 x 14m.sổ hồng riêng hoàn công (hỗ trợ vay 70 phần trăm LS ưu đãi).hotline: 0987 493 ***...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 12m tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 36 m2 283,34 triệu/m2
      HIẾM - HẺM NHƯ MT - VIEW THƠ MỘNG - Q. 3 6 TẦNG - 4.5 x 8 - LÊ VĂN SỸ - NHỈNH 10 TỎI XÍU TL+ Hẻm 12m thông tứ tung, vừa ở vừa KD, KDC Vip, an ninh dân trí...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Sào Nam - 11 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nhà để con đi du học nước ngoài với mô tả như sau:DT: 4 x 15m, hai tầng, 2 PN, 2  toilet, SHR, không lộ giới.Đường thông 8m trước...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!