Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.120 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà 2 tầng, 14 m2 tại Đường Nguyễn Văn Nguyễn - Tân Định - Quận 1, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 14 m2 135,72 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ Q. 1, hẻm 3 gác 1 phòng ngủ, 2 toilet. Ngang 3,7m. Giá 1tỷ900 có thỏa thuận. call ngay xem nha 0793 798 ***
      Đường Nguyễn Văn Nguyễn, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Phố Vạn Kiếp - 3 - Bình Thạnh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 57 m2 122,81 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp giáp Q1 hẻm xe hơi DT 5,7x10m, 3 PN đường Vạn Kiếp, Q. Bình Thạnh.+ DT: 5,7x10, DT công nhận 52,5 mét vuông.+ Nhà mới đẹp 1 trệt 1...
      Đường Vạn Kiếp, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng, 61 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 61 m2 95,09 triệu/m2
      Bán nhà.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ.- Vị trí: Góc 2 MT hẻm 92 đường Vườn Lài (MT đường song hành Vườn Lài tương lai), P. An Phú Đông, Q. 12....
      Hẻm 92, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 0 m2
      - (Nhà cách Huỳnh Tấn Phát 50m) gần trường học. Siêu thị. Đi Phú Mỹ Hưng chỉ 5 ph hẻm cao ráo không ngập nước.sổ hồng hỗ trợ khách vay NH khi khách có nhu...
      Hẻm 1886, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 200 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 200 m2 85 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà đường Bạch Đằng!- DT 7 x 30m công nhận 200m2, hai MT trước sau.- Nằm trong khu căn biệt thự! KDC cao cấp dân trí cao.- Phù hợp xây...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nơ Trang Long, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 0 m2
      Lên sóng siêu phẩm trung tâm Bình Thạnh, hẻm ô tô, nhà mới đẹp nội thất đầy đủ, vô ở ngay.+ Vị trí Nơ Trang Long - P7 - Bình Thạnh.+ Giá: 6 tỉ 700 tr...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 104 m2 tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 104 m2 53,85 triệu/m2
      GẤP GẤP CHỦ KHÔNG THỂ GỒNG Q7 HUỲNH TẤN PHÁT GẦN NHÀ SÁCH NGUYỄN VĂN CỪ - 104M 3 TẦNG CHỈ 5.6 tỉ ---------------------------------------- Mô...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 44 m2 tại Đường Đặng Minh Trứ - 10 - Tân Bình, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 44 m2 67,05 triệu/m2
      Vị Trí : ĐẶNG MINH TRỨ - P.10 TÂN BÌNH DT : 4m 11m, Sổ Vuông Đẹp KC : 2 Tầng BTCT, 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh Hẻm : ô tô 4.2m, Thông Ra...
      Đường Đặng Minh Trứ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 70 m2 112,86 triệu/m2
      -Diên tích: 4x17m ( CN 70 mét vuông ). -Kết cấu: Trệt, lầu. Nhà cứng cáp, trống suốt, tiện xây mới..-Vị trí đẹp, khu sang trọng bậc nhất Tân Bình,...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 9 tầng, 156 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Đa Kao - Quận 1, giá 113 tỷ

      113 tỷ 156 m2 724,36 triệu/m2
      Tòa building MT Điện Biên Phủ - Q1 DT(9x18m) hầm 9 tầng giá 120 tỉ.DT: 9x18m.DT công nhận: 156,8m.Tổng DT sàn: 1050m.Kết cấu: Hầm, trệt, lửng, 8 tầng.Thiết...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m , giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 70 m2 141,43 triệu/m2
      Bán nhà tại: Đường Trần Bình Trọng, P. 4, Q. 5, DT 70m2.- Một đời chủ, kết cấu kiên cố. DT vuông đẹp 4m x 17m. Gồm trệt, lửng, 3 lầu. Hẻm rộng oto vô nhà,...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      - Đường trước nhà 6m thoáng mát- Xung quanh khu vực tiện ích, siêu thị, c.an P.- an ninh đảm bảo- DT 60m2 ( sàn 180m2) đã hoàng công- sổ hồng, mua công ...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 52 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Diệp Minh Châu - Tân Phú, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 52 m2 80,77 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ ngôi nhà hẻm xe hơi đường Diệp Minh Châu P. Tân Sơn Nhì Tân Phú 52m2 4ty2 sổ hồng.- DT: Ngang 4m dài 13m.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu - sân...
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 1 tầng, 48 m2 tại Đường Phú Định - 16 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 48 m2 56,25 triệu/m2
      BÁN NHÀ Bến Phú Định , F16 , Q. 8 -DT : 48 mét vuông ( 4x12 )( Thổ Cư 100 phần trăm )-Giá : 2ty780 ( còn thỏa thuận ) -Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu ,...
      Đường Bến Phú Định, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Văn Ngân - Thủ Đức, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 76 m2 76,32 triệu/m2
      căn nhà phố 2 tầng đường Võ Văn Ngân, Thủ Đức, 76 mét vuông (6,1x12,4m) giá chỉ có 5,8 tỉ.Vị trí hẻm rộng rải, thoáng mát, sạch sẽ 10m ra đường Võ...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 204 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 10 - Phú Nhuận, giá 38 tỷ

      38 tỷ 204 m2 186,28 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự, khu Nguyễn Trọng Tuyển, cách MT Nguyễn Văn Trỗi hơn 100m, P. 10, Phú Nhuận.- DT: 12.5 x 17m, vuông vắn.- Kết cấu: Trệt 2 lầu.-...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường K300 - 12 - Tân Bình, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 80 m2 191,25 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 10m KD như mật tiển khu K300, P12, Tân Bình, hạ chào 2.7 tỉ, 80 mét vuông, 3 tầng.+ Dt: 4m x 20m.+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu, tầng một KD, 6...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Khỏe - 5 - Quận 6, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 56 m2 51,61 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu đường Phan Văn Khỏe, P. 5, Q. 6, TP. Sài Gòn.chính chủ tặng hết nội thất cực đẹp, bắt mắt và hiện đại.DT 4m x 14m. Hẻm oto rộng 5m.2...
      Đường Phan Văn Khỏe, Phường 5, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!