Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.129 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 1 tầng, 60 m2 tại Đường Đỗ Thị Tâm - Tân Quý - Tân Phú, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      Bán nhà phố nội bộ P. Tân Quý ,4mx15m, nhà c4 , giá 6.8 tỉ , P. Tân Quý, Q. Tân Phú - Vị trí : MT đường Đỗ Thị Tâm, ngay chợ tân Hương, gần đường Nguyễn...
      Đường Đỗ Thị Tâm, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐÔNG HƯNG THUẬN - Q. 12- 80M2- hẻm xe hơi THẲNG TRỤC - 20 M RA MT - CHỈ 3,9 TỎI.Khu phố 4 Đông Hưng Thuận Q. 12✅ Nhà ô tô tới cửa, chỉ 1/ ngắn...
      Đường Đông Hưng Thuận, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 28 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 28 m2 92,5 triệu/m2
      Bán nhà sổ hồng hẻm 2129 Huỳnh Tấn Phát, thị trấn Nhà Bè.Giá: 2,59 tỉ (TL).DT: 4m x 7m.Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu (2 PN, 2 nhà vệ sinh).Nhà mới đẹp...
      Hẻm 2129, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Bán nhà HXT 6m Thống Nhất, P.11, Q.Gò Vấp.+ DT: 5 x 10m, không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, có sân thượng trước sau, thiết kế thông...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 140 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 140 m2 203,58 triệu/m2
      Do áp lực trả lãi bank nhiều dự án cùng lúc. Tôi muốn bán ngay trong tháng căn biệt thự gần trục đường Nguyễn Văn Hưởng.Giá 28,5 tỉ.
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 33 m2 tại Đường Đề Thám - Cầu Ông Lãnh - Quận 1, giá 3,13 tỷ

      3.13 tỷ 33 m2 94,85 triệu/m2
      Thông tin mô tảChú 4 cần bán ngay nhà để định cư nước ngoài nhà ở Đề Thám, Cầu Ông Lãnh, Q1- Vị trí: cách đường Trần Hưng Đạo 40m- DT: 33  mét vuông...
      Đường Đề Thám, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 37 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 37 m2 81,09 triệu/m2
      Vị trí: Ni Sư Huỳnh Liên - P. 10 Tân Bình.DT: 4.15m x 9.5m, 37 mét vuông.KC: 4 tầng BTCT, sân thượng, 5 phòng ngủ.Hẻm: An ninh, dân trí, yên...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Phùng - Tân Phú, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 56 m2 146,43 triệu/m2
      (8.2 tỉ) Bán nhà đường Phan Đình Phùng, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- DT: 4m x 14m.- Hiện trạng: Đúc 1 trệt 2 lầu sân thượng.- Vị trí: Khu dân trí cao, có công...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 28 m2 tại Đường Phan Xích Long - 3 - Phú Nhuận, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 28 m2 142,5 triệu/m2
      Nhà bán hẻm 4m Phan Xích Long P.3 Phú Nhuận 2 tầng chỉ 3.99 tỷ TL PHAN XÍCH LONG khoảng30M2- 2 TẦNG - TRƯỚC NHÀ HẺM 4M- SÁT MT- chỉ 3.99 tỉ. Nhà mới...
      Đường Phan Xích Long, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường nội bộ đường Xuân Thủy P. Thảo Điền, Q. 2DT : 8 x 26.14m ( CN 208.9m2)Kết cấu : Trệt + 2 lầu + STHiện trạng : Nhà còn mới, xây kiên cố, có...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 54 m2 tại Đường Bà Ký - 9 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 54 m2 44,26 triệu/m2
      Nhà đẹp còn mới hẻm oto đường Bà Ký - P. 9 - Q. 6 gần vòng xoay Phú Lâm, đường rộng 6m oto ra vào thoải mái.giá 2tỷ390 có thỏa thuận- DT: 4,5x12m (54m2).-...
      Đường Bà Ký, Phường 9, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 24 m2, hướng Đông tại Đường Hà Huy Giáp - Quận 12, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 24 m2 49,17 triệu/m2
      Tôi chính chủ.Gửi ACE MG chạy phụ 20tr.Bán nhà hẻm ô tô 1/ Hà Huy Giáp, P. Thạnh Lộc, Q. 12.- Dt: 4x6.- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu 2 phòng ngủ,...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Thọ, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 72 m2 86,12 triệu/m2
      4x18m hẻm 6m Lê Văn Thọ, P. 9, Gò Vấp.+ MT vừa KD vừa ở, dân trí.an ninh + 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng, 4 PN, 2  nhà vệ sinh.+ Ngay làng hoa, Quang...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Phường 15 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 64 m2 79,69 triệu/m2
      Nhà đẹp gần MT - THIÊN PHƯỚC - DT 64 mét vuông 5.1 tỉ (B1731)- DT 64 mét vuông, công nhận đủ, không quy hoạch, ngang rộng hơn 4m bề thế, sổ...
      Đường Thiên Phước, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 1 tầng, 66 m2 tại Đường Dương Thiệu Tước - Tân Quý - Tân Phú, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 66 m2 103,79 triệu/m2
      - Bán nhà phố Dương Thiệu Tước, 4mx16.5m, 1 lầu, giá 6.85 tỉ, P. Tân Quý, Q. Tân Phú:- DT: 4mx16.5m, nhà 1 lầu, vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Vị trí:...
      Đường Dương Thiệu Tước, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 68 m2, hướng Đông tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 68 m2 77,21 triệu/m2
      Bình Tân 5.5 tỉ.Hẻm 238, Lê Văn Quới, hẻm 8m.4x17m, diện tích sử dụng: 100 mét vuông, diện tích xây dựng: 60.2 mét vuông.1 trệt, 1 lửng,...
      Hẻm 238, Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Phan Văn Khỏe - 5 - Quận 6, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 45 m2 57,56 triệu/m2
      Nhà xây mới, full công năng - đường Phan Văn khoẻ,,q6 - Gần chợ Bình Tây, hẻm thông - gần trường Châu Văn Liêm + DT: 4.5m x 10m.Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng...
      Đường Phan Văn Khỏe, Phường 5, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m , giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 64 m2 129,69 triệu/m2
      Ngay BV 175, P3, Gò Vấp - hẻm ô tô - nhà xây rất tâm huyết - ngộp bank 5 tỉ - bán nhanh - 64m2 x 4 tầng chỉ 8.3 tỉ TL.Mô tả:+ DT: 4x 16m x 4 tầng.+ Nhà...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!