Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.120 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 3 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 165 tỷ

      165 tỷ 3 m2 55000 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh toà nhà MT Lê Đức Thọ, P. 13, Q. Gò Vấp. Nằm gần An Hội và Lê Văn Thọ.- DT: 30m x 100m. Công nhận: 2705.1m, khuôn viên thực tế: 3000m.-...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 88 m2 tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 88 m2 65,91 triệu/m2
      Q7 NHÀ CÒN MỚI P. TÂN HƯNG - GẦN LOTTE MART 2 TẦNG - SÂN THƯỢNG - GẦN hẻm xe hơi - SỔ VUÔNG NỞ NHẸ - 88m² - 5tỉ hơn MÔ TẢ : + DT: 4 x 22M ( NỞ...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 70 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 70 m2 91,29 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 5m Phan Văn Trị P. 11 Bình Thạnh - 2 tầng BTCT 6.6x11m nở hậu tài lộc - sổ hồng đất ở hiện hữu - gần MT hẻm sạch sẽ - chỉ nhỉnh 6tỉ.- Nhà ngang...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 48 m2, hướng Nam tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 48 m2 108,34 triệu/m2
      Bán nhà xây mới vừa hoàn thiện, hẻm thông ô tô 688/ Hương Lộ 2. DT: 4x12m, 4 tấm (4 phòng ngủ - 3 phòng vệ sinh - sân thượng trước sau, phòng...
      688/, Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cung - 11 - Quận 11, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      + Vị trí: hẻm xe hơi 7 chỗ vào nhà, trước nhà rộng 10m, sát MT đường Đội Cung. Gần Lê Đại Hành, Lý Thường Kiệt giáp Q. 10, Q. Tân Phú,... Giao thông cực...
      Đường Đội Cung, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      hẻm xe hơi sát MT Hai Bà Trưng - Bên kia đường là Q. 1 - Khu Sang - liên lạc 0907 989 *** Ms. Vân để xem nhà (Chuyên bất động sản Q1,3, phòng ...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 120 m2 129,17 triệu/m2
      nhà cấp 4 DT ngang lớn - 10m - Thành Thái - Q. 10. Chủ vay 14 tỉ gấp bán.+ Vị trí ngay gần ngã tư Thành Thái - Tô Hiến Thành, khu vực giáp Làng Nướng Nam...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 40 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 1 - Phú Nhuận, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 40 m2 67,5 triệu/m2
      Nhà Huỳnh Văn Nghệ - P1 - Phú Nhuận- Dt: 5m x 8 mét vuông ( 40 mét vuông).- Nhà 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng đúc BTCT, thoáng mát, 3 phòng ...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      .Bán ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại khu dân cư Lộc Vừng..Tọa lạc vị trí: ngay MT QL 13, P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức. Sát bên khu đô thị Vạn Phúc City..Quy...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      Đường hẻm oto 5m Võ Văn Tần, P. 5, Q. 3.DT 64m2 ngang 4,5m.Xây 1 trệt 3 lầu, 5 PN, 6  toilet. Giá: 3 tỉ 200 trNội thất cơ bản: Bàn, ghế, ghế sofa,...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 1 tầng, 52 m2 tại Phường Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 52 m2 100 triệu/m2
      -Chính chủ bán nhà mới ở ngay Hương lộ 2 -Bình Tân -hẻm 6m oto vi vu -DT 4 x13 ( nở hậu tài lộc )-Hiện trạng : nhà mới vô ở ngay đúc 1 trệt 1 lầu (2...
      Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 47 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 7, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 47 m2 95,75 triệu/m2
      Bán nhà đường Võ Thị Nhờ(hẻm 487/23)Huỳnh Tấn Phát, P. Tân thuận Đông, Q. 7.- DT: 5,15 x 9,1m(CN: 47m2), 1 trệt, 1 lầu.- Hẻm 2,5m, ngay Huỳnh Tấn phát, gần...
      Đường Võ Thị Nhờ, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phú Thuận - Quận 7, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 80 m2 153,75 triệu/m2
      Hiện trạng trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau. Gồm 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân để ô tô, giếng trời thoáng...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 65 m2 tại Đường Hoàng Sa - 15 - Quận 4, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      - Đường trước nhà 6m thoáng mát.- Xung quanh khu vực tiện ích, siêu thị, c. An P..- an ninh đảm bảo.- DT 65 mét vuông (sàn 180 mét vuông) đã...
      Đường Hoàng Sa, Phường 15, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 58 m2 tại Đường Phú Định - 16 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 58 m2 55,18 triệu/m2
      hẻm ô tô - Giá 3,2 tỉ- Phú Định - P16 - Q8 - Thành phố Hồ Chí Minh- DT : 4.5m x 11m DT đất 58m2- Kết cấu 3 lầu gồm 4 PN, phòng thờ ,phòng giặt ,...
      Đường Phú Định, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 1 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đường 6 - Quận 2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 105 m2 52,39 triệu/m2
      BÁN nhà c4m dt 105M ĐẤT TOÀN BỘ THỔ CƯ ĐẤT MT ĐƯỜNG SỐ 6 - P. BÌNH TRƯNG ĐÔNG - Q2.NGANG 5.3M, ĐƯỜNG THÔNG, XE TẢI, oto QUA LẠI THOẢI MÁI.TRÊN ĐẤT CÓ nhà ...
      Đường 6, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 90 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 90 m2 261,12 triệu/m2
      - Bán Nhà Ngay Sư Vạn Hạnh 5x18m 6 tầng Giá 26 tỉ Giảm Còn 23.5 tỉ.- hẻm xe hơi tránh nhau, khu VIP nhất Q. 10. Tặng lại toàn bộ nội thất xịn xò.- Nhu...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, 46 m2 tại Phố Vạn Kiếp - 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 46 m2 81,53 triệu/m2
      Vạn Kiếp , p3 bình thạnh, gần phan xích longDt 4* 11,6m21t1l 3 phòng ngủ 2wchẻm ô tô đỗ trc nhà
      Đường Vạn Kiếp, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!