Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.120 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Linh Trung - Thủ Đức, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      căn nhà phố 2 tầng đường Linh Trung Thủ Đức, 70 mét vuông (5,5x13) giá chỉ có 4,5 tỉ.Vị trí hẻm rộng rải, thoáng mát, sạch sẽ 10m ra đường Võ Văn...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lã Xuân Oai - Quận 9, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 57 m2 77,02 triệu/m2
      Chỉ nhỉnh 4 tỉ sở hữu căn nhà phố 4 tầng 57m2, mặt đường P. Tăng Nhơn Phú A, Q9.DT: 4mx14m.Vị trí: Gần đường lớn lã xuân oai, chợ nhỏ, siêu thị vincom,...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Khúc đầu Lạc Long Quân - Ni Sư Huỳnh Liên, khu vực dân trí cao, hẻm sạch đẹp, an ninh.- DT: 2,7x10, nở hậu tài lộc.- Nhà 1trệt 1lầu, thiết kế...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 7,56 tỷ

      7.56 tỷ 60 m2 126 triệu/m2
      Nhà Ngay chợ Bình tr _ Đối diện ĐH Luật, nhà thờ Fatima.- Giá giảm còn 7tỉ 560tr/ căn (giá củ 8,8 tỉ).Vị trí đẹp: 2 ph ra Phạm Văn Đồng, 15 ph về sân bay,...
      Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 1 tầng, 44 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 44 m2 146,6 triệu/m2
      Hàng hiếm - hẻm thông 6m đường Tân Sơn Nhì , 4mx11 m, giá 6.45 tỉ , P.Tân Sơn Nhì , Q.Tân Phú . - Vị trí : hẻm 1 sẹc đường Tân Sơn Nhì, thông ra đường...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Thanh Xuân - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 3,92 tỷ

      3.92 tỷ 50 m2 78,41 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà vừa xây - hoàn thiện cơ bản. Nhà đẹp chưa qua sử dụng ở.Vị trí ngay Thạnh Xuân 22, Q12, hẻm ô tô 1/.DT: 4x12.50, xây dựng 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Thanh Xuân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      Mới tả:- Dt: 40m2, 4 10 m, 2 Tầng, Cn 32m2- Giá 3 tỉ 950- Hẻm sạch sẽ an ninh.- Kết cấu 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ nội thất sịn.- Vị trí siêu VIP ngay...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiệu - Tân Phú, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 78 m2 106,42 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng 78m2 Tô Hiệu Tân Phú, giáp Q. 11, 5 phòng ngủ oto ngủ nhà, hẻm nhựa 7m nhỉnh 8 tỉ.+ Kết cấu: BTCT: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, Gồm 5...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Liên Phường - Quận 9, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 90 m2 103,34 triệu/m2
      Có ngôi nhà cần bán MT đường ngay gần vòng xoay Liên P., Khu Khang Điền.DT: 5x18m. 90m2.DT sàn: 226m.Kết cấu 1 trệt 2 lầu + tum.Sổ sẵn, hoàn công đủ, công...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 1 tầng, 60 m2 tại Đường Đỗ Thị Tâm - Tân Quý - Tân Phú, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      Bán nhà phố nội bộ P. Tân Quý ,4mx15m, nhà c4 , giá 6.8 tỉ , P. Tân Quý, Q. Tân Phú - Vị trí : MT đường Đỗ Thị Tâm, ngay chợ tân Hương, gần đường Nguyễn...
      Đường Đỗ Thị Tâm, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐÔNG HƯNG THUẬN - Q. 12- 80M2- hẻm xe hơi THẲNG TRỤC - 20 M RA MT - CHỈ 3,9 TỎI.Khu phố 4 Đông Hưng Thuận Q. 12✅ Nhà ô tô tới cửa, chỉ 1/ ngắn...
      Đường Đông Hưng Thuận, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 28 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 28 m2 92,5 triệu/m2
      Bán nhà sổ hồng hẻm 2129 Huỳnh Tấn Phát, thị trấn Nhà Bè.Giá: 2,59 tỉ (TL).DT: 4m x 7m.Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu (2 PN, 2 nhà vệ sinh).Nhà mới đẹp...
      Hẻm 2129, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Bán nhà HXT 6m Thống Nhất, P.11, Q.Gò Vấp.+ DT: 5 x 10m, không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, có sân thượng trước sau, thiết kế thông...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 140 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 140 m2 203,58 triệu/m2
      Do áp lực trả lãi bank nhiều dự án cùng lúc. Tôi muốn bán ngay trong tháng căn biệt thự gần trục đường Nguyễn Văn Hưởng.Giá 28,5 tỉ.
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 33 m2 tại Đường Đề Thám - Cầu Ông Lãnh - Quận 1, giá 3,13 tỷ

      3.13 tỷ 33 m2 94,85 triệu/m2
      Thông tin mô tảChú 4 cần bán ngay nhà để định cư nước ngoài nhà ở Đề Thám, Cầu Ông Lãnh, Q1- Vị trí: cách đường Trần Hưng Đạo 40m- DT: 33  mét vuông...
      Đường Đề Thám, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 37 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 37 m2 81,09 triệu/m2
      Vị trí: Ni Sư Huỳnh Liên - P. 10 Tân Bình.DT: 4.15m x 9.5m, 37 mét vuông.KC: 4 tầng BTCT, sân thượng, 5 phòng ngủ.Hẻm: An ninh, dân trí, yên...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Phùng - Tân Phú, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 56 m2 146,43 triệu/m2
      (8.2 tỉ) Bán nhà đường Phan Đình Phùng, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- DT: 4m x 14m.- Hiện trạng: Đúc 1 trệt 2 lầu sân thượng.- Vị trí: Khu dân trí cao, có công...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 28 m2 tại Đường Phan Xích Long - 3 - Phú Nhuận, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 28 m2 142,5 triệu/m2
      Nhà bán hẻm 4m Phan Xích Long P.3 Phú Nhuận 2 tầng chỉ 3.99 tỷ TL PHAN XÍCH LONG khoảng30M2- 2 TẦNG - TRƯỚC NHÀ HẺM 4M- SÁT MT- chỉ 3.99 tỉ. Nhà mới...
      Đường Phan Xích Long, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!