Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.113 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 50 m2 tại Đường Phúc Diễn - Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 50 m2 94 triệu/m2
      Bán nhà Phú Diễn DT 50m2 3 tầng 2 phòng, vị trí đẹp, oto đỗ cửa, giá 4.7 tỉ.Nhà phân lô - 1 nhà ra phố - oto đỗ cửa - nhà đẹp - ở ngay.Nhà nằm vị trí quá...
      Đường Phúc Diễn, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hạ Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 45 m2 141,12 triệu/m2
      Nhà Hạ Yên Quyết gần khu đô thị Yên Hoà Cầu Giấy.Nhà 45m mới đẹp, hiện đại.Nhà vừa xây vài năm 2 mặt thoáng sáng.full nội thất, sang trọng.ngõ tương ...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 60 m2 155 triệu/m2
      bán ngay nhà Phùng Chí Kiên cách phố 20m, ngõ thông, đường oto tránh. 60 mét vuông/9,3tỉ.+ Vị trí rất gần phố vip fn Phùng Chí Kiên ra Hoàng Quốc...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá rẻ

      Thỏa thuận 58 m2
      Nhà đẹp 4 tầng đầy đủ nội thất, garage ôtô DT 58m2 MT 4,2m hơn 7 tỉ.+ Gần chợ đầu mối Đền Lừ hồ công viên Đền Lừ. khu đô thị phân lô căn biệt thự.+...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 35 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ, giá tốt

      Thỏa thuận 35 m2
      Cần bán nhà đất Thụy Khuê, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội.- DT 35m2, MT 4m, hướng Nam.- Thông từ đường Thụy Khuê sang Võng Thị, gần Hồ Tây.- Có thể đi từ ngõ 378...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội
      L
      Luyện Thị Mỵ Lương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà 6 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hạ Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 54 m2 201,86 triệu/m2
      bán ngay tòa CCMN Hạ Yên Quyết( Cầu Giấy), thang máy 54m 13 phòng KK giá chỉ 10.9 tỉ Cầu Giấy. gọi ngay 0328 016 ***. TÒA căn hộ MINI 6 TẦNG 13 PHÒNG...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 7 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê, thỏa thuận

      Thỏa thuận 42 m2
      Vị trí tuyệt đẹp, cả khu có duy nhất một căn 7 tầng thang máy, cách mặt phố 10m, oto dừng đỗ ngay nhà. Nhà thiết kế hiện đại phù hợp vừa ở kết hợp KD spa,...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 55 m2 tại Đường Láng - Đống Đa, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 55 m2 196,37 triệu/m2
      cực hiếm ĐỐNG ĐA - MẶT PHỐ PHÁO ĐÀI LÁNG - NGÕ THÔNG KD - oto TRÁNH. - DT: 55m 5Tầng Mt 4.1m.- Giá: 10.8 tỉ. - Vị trí: Nằm Ngay TT Q. Đống Đa Cực Đẹp,...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 40 m2 161,25 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hoàng Văn Thái Thanh Xuân, vị trí đắc địa ngõ thẳng tắp cách phố Hoàng Văn Thái 30m, trước nhà oto tránh xe máy.Tuyến phố nối Vương Thừa...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Tây Hồ, giá 4,46 tỷ

      4.46 tỷ 35 m2 127,43 triệu/m2
      Em bán nhà bìa đỏ chính chính chủ xây mới tinh 5 tầng Văn Cao - Thuỵ Khuê Trích Sài - Tây Hồ. Khu vực 10 năm mới có 1 nhà mới bán. Gần oto. Độ thoáng sáng...
      Đường Văn Cao, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Linh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 38 m2 90,79 triệu/m2
      Hiếm! Thạch Bàn duy nhất một căn lô góc oto đổ tận cửa - giá chỉ hơn 3 tỉ.- DT: 38m2 * 4 tầng.- Xung quanh tiện ích k thiếu gì. Nhà đẹp lô góc thoáng...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 71 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 71 m2 70,43 triệu/m2
      Nhà đẹp Kim Ngưu 2 mặt ngõ 71m2 x 4T, MT 5m nhỉnh 5 tỉ.Vị Trí đẹp gần phố ngõ tương đối rộng chỉ việc dọn tới ở, phố Kim Ngưu TT Hai Bà Trưng giáp phố...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà 6 tầng, 39 m2 tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 39 m2 139,75 triệu/m2
      - Ngõ thông - KD - thiết kế đẹp - xây chắc chắn - sổ vuông - gần phố.+ Nhà thiết kế 6 tầng, khung cột rất chắc chắn, thửa đất vuông vức.+ tầng trệt là chỗ...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 32 m2 tại Đường Đức Giang - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 32 m2 101,57 triệu/m2
      + Vị trí ngôi nhà cực kỳ thuận tiện, ngay phố Đức Giang, chỉ vài ph xe chạy lên cầu Đông Trù, cầu Chui Ngô Gia Tự.+ ngôi nhà DT 32m2, 3 PN đầy đủ công...
      Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Lợi - Hà Đông, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 32 m2 82,82 triệu/m2
      Sốc nhiệt chủ cần bán ngay nhà 2 tầng.Lê Lợi ngay chợ Hà Đông.Chủ đang rất cần tiền nên giá nào cũng bán.Giá 2. Xx tỉ.liên hệ ngay em 0982 216 ***
      Đường Lê Lợi, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 60 m2 201,67 triệu/m2
      - Mô tả:Nhà vị trí đẹp đắc địa trung tâm CẦU GIẤY nhà hơi cũ tuy nhiên khung cột và móng rất kiên cố chắc chắn. - Thiết kết: 4 tầng kiên cố chắc chắn- Tổng...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 76 m2 289,48 triệu/m2
      __ hotel số 1 Dương Khuê DT bìa đỏ 76m nhà 6 tầng có thang máy, MT 5m*** Vị trí đẹp gần mặt phố, Phố thông Dương khuê _ Lê Đức Thọ bên cạnh là các tòa văn...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Nhuế - Bắc Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      - Khu trung tâm buôn bán, dân trí cao, rất nhiều tiện ích. Hàng xóm thân thiện, nhiều cán bộ hưu trí.- Nhà làm bê tông cốt thép, chủ kỹ tính cẩn thận nên...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      )
      Lan Anh ( Chuyên Viên Tư Vấn Pháp Lý - Nhận Ký Gửi Mua Bán Nhà Đất ) Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!