Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.105 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đình Đông - Lê Chân, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 42 m2 68,1 triệu/m2
      Nhà xây 4 tầng tại Đình Đông, tặng đầy đủ nội thất.Thông số:DT: 42 mét vuông x 4 tầng.Công năng: 4 PN, 5 vệ sinh, phòng thờ, 1 sân phơi, phòng...
      Phố Đình Đông, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng.

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Vị trí: Ấp Giồng Lớn, xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hoà, Long An.Nhà kết cấu 1 trệt 1 lầu đúc thật, nhà mới đẹp xây kiên cố.Phù hợp mua ổn định cuộc sống an cư lập...
      Đường Giồng Lớn, Ấp Giồng Lớn, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Phường 6 - Tân An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      Nhà Kẹt tiền bán nhanh ngôi nhà TT. TP. Tân An, giá 5,5 tỉ có thỏa thuận nhẹ.- Nhà kẹt tiền bán nhanh ngôi nhà 1 trệt 3 lầu.- Giá 5,5 tỉ thỏa thuận...
      Đường 8, Phường 6, Tân An, Long An

      Sở hữu nhà riêng 52 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 52 m2 24,62 triệu/m2
      Bán ngôi nhà gần chợ Mỹ Hạnh Nam, cách đường nhựa Giồng Lớn 200m.Chủ kẹt tiền bán ngay, gần chợ Mỹ Hạnh Nam đường bê tông trước nhà, xe ô - tô vào tận...
      Đường Giồng Lớn, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Tỉnh lộ 824 - Đức Hòa, giá 650 triệu

      650 triệu 50 m2 13 triệu/m2
      Chỉ 650tr/căn 1 trệt 1 lầu.TT 400tr nhận nhà ở ngay.Khẳng định giá thật hình thật.Đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có để thoát cảnh nhà thuê và tậu ngay nhà mới của...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Cần bán nhà 3 tầng đường Nguyễn Trãi trung tâm, TP Bắc Ninh.+ DT: 70  mét vuông, MT 4m.+ Hướng: hướng Tây Nam tài lộc.+ Giá: thỏa thuận.+ bìa đỏ:...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 92 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kha Vạn Cân, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 92 m2 40,22 triệu/m2
      Nhà MT Kha Vạn Cân P. Long Tâm 1 trệt 1 lầu 1 tum gồm 3  phòng ngủ giá chỉ 3 tỉ 7. (còn Tl).DT: 5 x 18.4m=92 mét vuông.Hướng: hướng Đông ...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Long Tâm, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà đẹp 168 m2, mặt tiền 7m tại Xã Thanh Tân - Mỏ Cày Bắc - Bến Tre, giá 530 triệu

      530 triệu 168 m2 3,16 triệu/m2
      Ngộp giảm giá tìm chủ mới.550tr giảm 20 tr còn 530tr.Chủ ngợp khách ơi!Bán nhà Thuộc Thanh Tân, Mỏ Cày Bắc Bến Tre.Dt 168 m2, ngang 7,5 m, có 50 m2 thổ...
      Xã Thanh Tân, Mỏ Cày Bắc, Bến Tre

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 29 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Phú Hưng, giá 590 tr

      590 triệu 29 m2 20,35 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh 790tr giảm 200tr.Chỉ còn 590tr.Nhà mới 100 phần trăm - 1 trệt 1 lầu.Phú Hưng TP Bến Tre - đường.DT: 29 mét vuông - DT sàn...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Xã Phú Hưng, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 132 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Long Điền, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 132 m2 17,43 triệu/m2
      Nhà mới 100 phần trăm chưa ở, TT Long Hải, BR - VT.Nhà 3 PN, có sân trước, sân sau.Mỗi phòng đều có cửa sổ, rất thích hợp nhà đông thành viên.Nhà ngay...
      Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 741, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà tại khu xã Tiến Hưng, TP Đồng Xoài, Bình Phước.Giá 1tỷ8 thỏa thuận nhẹ.DT 5x19, 3 PN, 1 bếp, 1 phòng khách, 1 phòng thờ, 2 WC. Có gác lửng...
      Đường ĐT 741, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Thế Hiển, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 70 m2 88,58 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Phạm Thế Hiển - P. Thắng Tam - TP. Vũng Tàu.Vị trí đẹp thích hợp vừa ở vừa làm spa.DT: Ngang 5m Dài 14m tổng 70  mét vuông.Kết cấu:...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Biên Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 86 m2 32,56 triệu/m2
      Cách đường Phùng Hưng chỉ 100m, xung quanh tiện ích đầy đủDT : 5x17 ( 86 mét vuông )pháp lí : sổ riêng full thổ cưĐường nhựa to như hình 20mXung...
      Phố Phùng Hưng, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 12 m2 tại Xã Ea Ning - Cư Kuin - Đắk Lắk, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 12 m2 300 triệu/m2
      căn biệt thự vườn mái thái tuyệt đẹp - nơi hòa quyện cùng thiên nhiên.Vị trí: Xã Eaning, H. Cư Kuin, Tỉnh Đắc Lắc (cách sân bay BMT chỉ...
      Xã Ea Ning, Cư Kuin, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Ninh Kiều, giá 2,54 tỷ

      2.54 tỷ 85 m2 29,89 triệu/m2
      Bán nhà lầu vị trí đẹp KD phố ẩm thực hồ bún xáng đối diện trường Đại họcCT.- Vị trí: Trục chính hẻm 567.- Kết cấu: Phòng khách, 2 phòng ngủ,...
      Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán nhanh nhà 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 8m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Biên Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu vừa xây hiện đạisổ hồng full thổ cư, đất sạch không vướng quy hoạchĐường lớn 8m ô tô thoải máiVị trí thuận lợi. Gần đại học lạc hồng,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà đất 1 tầng, 90 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Bửu Long - Biên Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 90 m2 25,56 triệu/m2
      ngôi nhà này tôi tự xây, sổ tôi đứng tên, bán đúng giá. Chỉ bớt lộc cho người thiện chí.Nhà gác lửng gần chỗ ĐH Lạc Hồng. Cách nhựa Huỳnh Văn Nghệ 100...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 100 m2 tại Phường Tân Vạn - Biên Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Kẹt tiền cần gấp.Nhà 2 MT hẻm 127 P. Tân Vạn, tp Biên Hòa, Đồng Nai.Nhà 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh (trên dưới), phòng thờ, giếng...
      Hẻm 127, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!