Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.104 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 53 m2 tại Đường Lê Sát - Tân Quý - Tân Phú, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 53 m2 106,61 triệu/m2
      Nhà cách siêu thị Aeon ~ 5 ph, Hẻm an ninh yên tĩnh, gần MT đường, oto đỗ cửa, gần chợ Tân Hương, Gò Dầu, Tân Sơn Nhì, Aeon Tân Phú... Thiết kế 1 trệt 1...
      Đường Lê Sát, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 128 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 11 - Gò Vấp, giá 10 tỷ

      10 tỷ 128 m2 78,13 triệu/m2
      Cực rẻ - siêu phẩm 87tr/ mét vuông - nhà mới đẹp - Lê Văn Thọ Gò Vấp - 3 tầng 6 phòng ngủ CN 128 mét vuông.+ Nhà cực đẹp, vừa vừa xây,...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Phố Nam Hòa - Quận 9, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 28 m2 80,36 triệu/m2
      Chủ gửi.Cần bán nhanh nhà 1T 1L hẻm ba gác 1/ đường Nam Hoà Phước Long A Q. 9.DT: 28m2 sổ CN 23m2 (3,3m X 8m).Vị trí đắc địa: Full tiện ích, giáp Q. 2,...
      Đường Nam Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Phường 16 - Gò Vấp, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 32 m2 96,88 triệu/m2
      Mô tả:+ DT: 3.5x10m; diện tích sử dụng thực tế 42m2; DTCN trên sổ 32m2.Hẻm 3m 3 gác.Cách Ôto 30m.Kết cấu: (BTCT) 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ,...
      Đường Số 2, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      GẤP] Bán nhà hẻm nội bộ 368 đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- Vị trí đẹp, ngay trung tâm Q. tân phú, sát bên Trương Vĩnh Ký, Gò Dầu, Nguyễn...
      Hẻm 368, Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 40 m2 tại Phường 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 40 m2 75 triệu/m2
      Nhà đẹp lung linh - nội thất sang xịn - sổ đẹp vuông vắn.Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu. Đúc chắc chắn BTCT.+ Nhà mới đẹp lung linh với 3 phòng ngủ...
      Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Kẹt tiền xoay vốn làm ăn bán ngay nhà hẻm ô tô đường Phạm Văn Hai P. 5 Q. Tân Bình.+ Vị trí: Cách MT đường Phạm Văn Hai chỉ 70m. 5 ph qua Phú Nhuận, 7 ph...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 116 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 48 tỷ

      48 tỷ 116 m2 413,8 triệu/m2
      Tòa nhà căn hộ dịch vụ Nam kỳ Khởi Nghĩa, P8, Q. 3 (HĐT 170 tr/tháng).- DT: 7.6x18.5m công nhận 116m2 sau lộ giới.- Xây dựng: Trệt + lửng + 3 lầu + sân...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 72 m2 tại Đường Ấp Bắc - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 72 m2 180,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà hẻm xe hơi Ấp Bắc - Núi Thành. Hẻm rộng rãi, khu dân trí, đầy đủ tiện ích bán kính 300m.- DT: 8x9m, vuông vắn.- Kết cấu: 5 tầng.-...
      Đường Ấp Bắc, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 7 tỷ

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      + Nhà thiết kế cực đẹp, chủ xây cực kỳ chắc chắn đúc BTCT 1T 2L ST view lộng gió, có 1 phòng dành riêng cho CEO, thêm 3 phòng ngủ, 5 toilet, sân...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Liên Phường - Quận 9, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 90 m2 103,34 triệu/m2
      Giảm giá mạnh, chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 1 trệt 2 lầu, MT đường 12m, cách đường Liên P. vài bước chân.- Vị trí: Nằm trên trục đường lớn Liên P., khu...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 43 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 43 m2 77,91 triệu/m2
      Nhà đẹp vừa xây 2021.Thiết kế: 1 trệt + 1 lầu + 2 phòng ngủ + 2  toilet (có logia thoáng mát).Dt: 4m x 10 = 40 mét vuông (nở hậu...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 64 m2 tại Đường Bình Thới - 10 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 64 m2 151,57 triệu/m2
      bán ngay nhà đường Bình Thới, P10, Q11.- DT: 6,6m x 15m, DT sổ công nhận 64m2.- Kết cấu: 4 tầng.Đang khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ, thu nhập...
      Đường Bình Thới, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 22 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 4,61 tỷ

      4.62 tỷ 22 m2 209,55 triệu/m2
      Nguyễn Trãi, Q. 1 - hẻm 5m oto tới nhà - 3 tầng - tổng sàn 63.8 mét vuông - 4.61tỉ.+ DT: 22 mét vuông (3.3 x 7).+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu BTCT đầy...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Thọ, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 100 m2 86 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà tâm huyết vì không đủ kinh tế trả NH : Lê Đức Thọ, Phạm Văn Chiêu._Kết cấu BTCT, 1 trệt 2 lầu có sân thượng trước. 4 phòng ngủ 1...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 56 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 13 - Quận 10, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 56 m2 171,43 triệu/m2
      hẻm ô tô - CMT8 - Q. 10 - nhà xây mới 5 tầng btct - nở hậu nhẹ 4.1x14 - hoàn công đầy đủ - chỉ 9 tỉ 6 TL.Mô tả:- DT nhà 56m2, sổ vuông đẹp không lỗi phong...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 63 m2 79,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà hẻm ba gác, cách hẻm ô tô 100m ngay trung tâm Tân Bình, P. 09 thuận tiện đi lại các Q. trung tâm, gần trường học, BV, chợ, nhà thờ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 146 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Lượng - Gò Vấp, giá 10 tỷ

      10 tỷ 146 m2 68,5 triệu/m2
      Nhà xây dựng: 1 trệt 2 lầu. Thiết kế: Phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 toilet, sân trước sân sau. Tổng DT: 146m2 (3,5x40,5m NH). pháp lí sổ sẵn...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!