Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.104 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà riêng 50 m2, hướng Nam tại Đường Võ Văn Hát - Long Trường - Quận 9, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 50 m2 57 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 220 Võ Văn Hát, Long Trường, Q. 9.Nhà thiết kế 1 trệt 1 lửng có 2  phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh đã hoàn công. Gần trường đại học Tài...
      Hẻm 220, Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 29 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đặng Nhữ Lâm, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 29 m2 99,32 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà ĐẸP HẾT NƯỚC CHẤM TẠI TT. NHÀ BÈ - CHỈ NHÍCH 2.8 tỉ CÓ ngôi nhà 2 TẦNG MỚI TOANH - ĐẸP LUNG LINH - pháp lí CỰC CHUẨN sổ hồng - 29 mét ...
      Đường Đặng Nhữ Lâm, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Đường Gò Cát - Quận 9, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      DT: 80 mét vuông gồm 1 trệt, 2 lầu, 1 sân phơi, 1 sân thượng (trên sân thượng có 1 phòng nữa có thể ở đc luôn).Nhà nằm trong KDC yên tĩnh, gần trường ...
      Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 60 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 60 m2 146,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 451/11 Hai Bà Trưng, Q. 3, hẻm thẳng 4m.DT công nhận 3m x 20m (CN 60m): 1 phòng khách, 1 bếp, 5 PN có WC riêng từng phòng và 1 WC ở phòng...
      451/11 Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 65 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 65 m2 68,47 triệu/m2
      Nhà Bình Tân 65 mét vuông (4 x 16m), 2 tầng, hẻm Lê Đình Cẩn 6m ôtô, gần Aeon, giá chỉ 4.45 tỉ.- Hiện trạng 1 trệt 1 lầu mới đẹp - 4 phòng ngủ...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      B
      Đặng Nguyễn Hoàng Bảo Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 62 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 6,79 tỷ

      6.79 tỷ 62 m2 109,52 triệu/m2
      Nhà siêu đẹp rất mát mẻ trong lành - lấy sáng lấy gió thiên nhiên.+ Vị trí: Đường Hương Lộ 2 - P. BTĐ A - Bình Tân.+ DT: 4,9m x 12,8m. Ở hậu 4,94m.+ Kết...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 66 m2 tại Đường 20 - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 66 m2 119,7 triệu/m2
      (nhà KD buôn bán) khu vip phân lô - vỉa hè - ô tô ngủ trong nhà - giá đầu tư chỉ - 7.9 tỉ (đã giảm 500 tr).----------------------------------Mô tả:- đc: Đ....
      Đường 20, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Lương - Quận 7, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      P. tân kiểng Q. 7.MT hẻm 95 Lê Văn Lương - 4,35x15m - 2 tầng - chỉ 5,9 tỉ - hẻm ô tô KD vip - giá cực tốt.+ Mô tả:- MT hẻm 95 Lê Văn Lương. Vị trí P. đẹp...
      Hẻm 95, Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 90 m2 161,12 triệu/m2
      - Bán căn nhà tại đường Hoàng Hoa Thám phường 7 Quận Bình Thạnh- Diện tích: 5 x 18 công nhận 90m2- Kết cấu: trệt lửng 3 lầu sân thượng +...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Trần Xuân Bđs Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà đất 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Phố Tạ Quang Bửu - Quận 8, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      * Bán nhà nguyên căn đường Tạ Quang Bửu, P. 4, Q. 8, TP. Hồ Chí Minh.+ Vị trí: Hẻm 4m, hẻm cụt, cách hẻm oto vài bước, cách ngã 4 Tạ Quang Bửu và Cao Lỗ...
      Đường Tạ Quang Bửu, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 67 m2 117,92 triệu/m2
      *Kẹt Bank * Cần bán nhanh! chính chủ rất thiện chí bán nhà hẻm xe hơi Lý Thường Kiệt, giáp Q.10 Vị trí xuất sắc, khu sang bật nhất Tân Bình* DT: 4 x...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      - Kết cấu; trệt, 2 lầu, sân thượng.- 5 x 20 vuông vắn, đã hoàn công.- Khu yên tĩnh, gần trường đại học văn lang.- Vỉa hè, cây xanh thoáng mát.- Tiện đi...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 65 m2 tại Đường Võ Văn Hát - Quận 9, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 65 m2 43,85 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Võ Văn Hát, Long Trường, Q. 9 gần khu Công Nghệ Cao Q. 9.Nhà thiết kế 1 trệt 1 lửng có 2  phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh đã hoàn công....
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 86 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Bình Tân, giá 6 tỷ

      6 tỷ 86 m2 69,77 triệu/m2
      Bán nhà tại hẻm xe hơi 59/6 đường Liên khu 10-11, hẻm LG 12m, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân.- DT: 4.3mx17m, 1 trệt và 1 lầu, 3  phòng ngủ và 2...
      Đường Liên khu 10-11, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 56 m2 tại Phường 3 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 56 m2 128,58 triệu/m2
      Tìm nhà Bình Thạnh - Phú Nhuận LH em Trường để hỗ trợ ! TT P3 PHÚ NHUẬN, NHÀ 2 MT, hẻm xe hơi, KHU VIP PHAN XÍCH LONG, 56m², NGANG 7M, 1 XẸC NGAY MẶT...
      Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 50 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 50 m2 75 triệu/m2
      hẻm xe hơi 6m, Khu đồng bộ, dân trí cao, nhà mới ở ngay, 3 tầng, 50 mét vuông, 4.4x11.5, đầy đủ nội thất, 3.75 tỉ thỏa thuận.+ Vị trí gần QL1A,...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 68 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 68 m2 110,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà Siêu đẹp 4 Tầng đường Trường Chinh P. 13 Tân Bình, Sài Gòn.Gần nhà GAT3.- DT: 4.6x17m.Công nhận 68m2 - Hiện trạng nhà 1 trệt,...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 101 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 101 m2 99,01 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà Lê Quang Định 101 mét vuông 10 tỉ.Bán đất tặng nhà Lê Quang Định, P. 11, Bình Thạnh, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 10 x 10 m (101...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!