Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.104 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 106 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 106 m2 83,97 triệu/m2
      Lô góc 2 mặt - hẻm xe hơi - 4 tầng - ngang 6m - nở hậu tài lộc - nhà mới đẹp - 8 phòng vừa ở vừa KD - 106m2 hoàn công đủ giá 8.9 tỉ.* DT 106m2 (6.02*16m,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 224 m2 tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 224 m2 84,83 triệu/m2
      căn biệt thự cổ - trục thẳng - oto 7 chỗ ngủ trong nhà.Giá mới 11/2023: 19 tỉ.Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt với thiết kế căn biệt thự cổ xưa. Với 3 phòng...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 6 tầng tại Đường Đặng Văn Ngữ - 14 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp để lại đầy đủ nội thất cao cấp Đường Đặng Văn Ngữ Q.  phòng ngủ.Khu Dân Trí Cao, An Ninh...DT: 5,7X17,4m.Kết cấu: 6 tầng.Nhà vừa xây...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hương lộ 2, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 60 m2 94,17 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố vừa xây 5 tấm đường Hương Lộ 2, hẻm đẹp 8m. P. Bình Trị Đông A.+ DT: 5m x 12m.+ Thiết kế: Nhà mới đúc 5 tấm BTCT gồm: 1 trệt, 1 lửng, 3...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đức Thuận, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 80 m2 118,75 triệu/m2
      DT: 4x20m.Hiện trạng: 2 tầng.SHR chính chủ thuận tiện mua bán sang tên nhanh.giá: 9.5 tỉ.Khu tiện ích đầy đủ, gần nhà ga T3, sát đường mở rộng C12, Cộng...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 9, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 52 m2 78,85 triệu/m2
      (4.1 tỉ) Bán nhà đường 1 Nguyễn Duy Trinh P. Long Trường Q9DT 4m x 13m (52m2) DT sàn 110mThiết kế 1T2L có 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh Đường nhựa...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
      K
      Nguyễn Trần Đăng Khoa Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố công viên cư xá Nguyên Hồng, P. 11, Bình Thạnh.- Khu đồng bộ dân trí cao, không khí trong lành có khuôn viên thể thao rộng rãi...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 84 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 2 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 84 m2 95,12 triệu/m2
      - Kết cấu 1 trệt 1 lầu. Gồm: 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh. Nhà mới đẹp lung linh, xách va li vô ở ngay, chủ đi định cư tặng lại toàn bộ nội ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 144 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 144 m2 291,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà hẻm xe hơi Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Q. 3, TP. Tp HCM.DT: 8 x 18m.Kết cấu trệt 3 lầu sân thượng. Thiết kế chung cư dịch vụ loại 2 PN và 1...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 78 m2 tại Đường Vườn Chuối - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 78 m2 242,31 triệu/m2
      - Hẻm nhựa ô tô ngủ trong nhà, khu bàn cờ Cư xá Đô Thành Q. 3, ngay gần chợ Vườn Chuối. Nhà trung tâm tiện ích, sát ngay Q. 1.- Villa 1 trệt 2 lầu 1 tầng...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 112 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 112 m2 168,75 triệu/m2
      Vị trí đắc địa khu trung tâm Bình Thạnh. Giáp Q. 1, Phú Nhuận. Gần BV Gia Định, Uỷ Ban Q., chợ cây quéo, trường cấp 1,2,3, ra sân bay chỉ 10 -15 ph. Tiện...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 72 m2 tại Đường Quang Trung - 14 - Gò Vấp, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 72 m2 95,84 triệu/m2
      Mô tả:+ Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu đúc BTCT gồm: PK, Bếp, 4 phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh.+ Tặng toàn bộ nội thất trong nhà.+ Nhà thiết kế đẹp, khách...
      Đường Quang Trung, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 46 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 46 m2 113,05 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nhà 1/ XVNT p26 BTDt công nhận 46 mét vuông, trệt 3 lầu sân thượng ,xay full không lô giới5 PN,4  phòng vệ sinh,phòng...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 39 m2 tại Đường Mễ Cốc - 15 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 39 m2 79,49 triệu/m2
      Siêu Phẩm 39 mét vuông giá 3,1 tỉ Đường Mễ Cốc, P. 15, Q. 8, Hẻm 3 Gác Cách HXT chỉ 10m DT: 39 mét vuông (9.3m x 4.3m). Hoàn công đầy đủ, không...
      Đường Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 48 m2 67,71 triệu/m2
      Mô tả: + Nhà mới đẹp ở ngay, trệt lầu gồm 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Tặng hết nội thất có trong nhà.+ hẻm xe hơi thông, Dân trí cao, an...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 20 tầng, 2 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 84,5 tỷ

      84.5 tỷ 2 m2 42250 triệu/m2
      - Agribank Thẩm Định Cho Vay 80 tỉ BÁN ĐẤT 3 MT Đường NGÔ CHÍ QUỐC, THỦ ĐỨC - Ngay Chợ Đầu Mối Thủ Đức DT : 63x43 mét vuông . Công Nhận : 2.300m2QUY...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Phường Tân Thuận Tây - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 60 m2 106,67 triệu/m2
      Chinh chủ bán nhà hẻm ô tô thông ra hồ Tân Mỹ gần trường Đai Hoc Marketing Q. 7Ngang 4m dài 15m, vuông vức Sổ công nhận 60m2 Xây 2 tầng , 3 phòng ...
      Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 110 m2 95,46 triệu/m2
      Căn này giá ngộp. Nhà 4 tầng kiên cố TK hiện đại, kế bên ngã tư Thủ Đức, làm văn phòng tốt, DT 110m2.Bán nhà đường Quang Trung, P. Hiệp Phú, Tp Thủ Đức.-...
      Đường Quang Trung, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!