Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.104 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường 79 - Quận 7, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 64 m2 121,88 triệu/m2
      * Mô tả:- DT: Ngang 4m, dài 16m.- Nhà trệt, gác, 03 phòng ngủ, 02 toilet. Phòng khách, bếp. Sân để xe.- Trung tâm Tân Quy, oto tới nhà, 20m ra MT...
      Đường 79, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      HIỆN TRẠNG:+ sổ hồng, chính chủ. Hoàn công đủ. Công chứng ngay.+ DT: Ngang bề thế 4m, dài 13,8m.+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.+ Gồm: 5 PN,...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 150 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch, giá 42 tỷ

      42 tỷ 150 m2 280 triệu/m2
      Siêu phẩm MT P. 6, Q. 3, Phạm Ngọc Thạch.- Khu vực vị trí nằm trên tuyến đường thương hiệu bậc nhất P. 6 Q. 3.- MT đường lớn KD đa ngành nghề, gần các...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 80 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      DT 80 mét vuông (4.35x18.5m).Kết cấu: tầng một, lững, lầu. Gồm 3 PN, 3  phòng vệ sinh.tầng một hiện KD.MT hẻm 10m, ra đường Tân Kỳ Tân Quý...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 100 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      Nhà mới đẹp cực phẩm - nội thất sang chảnh - cách mt 10m - hẻm xe hơi - sổ đẹp.- Phan Huy Ích 100 mét vuông.- 5 lầu.- DT: 6.5m x 16m. CN...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 48 m2 139,59 triệu/m2
      Hot hot.Q. Tân Phú - hẻm 6m Vườn Lài - DT 4m x 12m - 1 trệt 2 lầu sân thượng.sổ hồng riêng chính chủ.Không lộ giới, không quy hoạch.+ DT: 4,0m x 12m.+ Kết...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Mr Hải. Bđs Khang Điền Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 48 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 48 m2 68,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay.Đường số 17, KP4, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân.- DT: 4 x 12m, công nhận 48m2.- 1 trệt 1 lầu.- Đường 6m.giá 3,3 tỉ.Gửi hoa hồng cho a/c...
      KP4, Đường Số 17, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Lam Sơn - 5 - Phú Nhuận, giá 36 tỷ

      36 tỷ 0 m2
      + Khu vực hiếm nhà bán, chủ yếu căn biệt thự và Building.+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu. Gồm: 5 phòng ngủ, 6 phòng vệ sinh, sân thượng, logia, sân...
      Đường Lam Sơn, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 100 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Giảm sốc 900tr bán nhanh nhà Linh Xuân Thủ Đức 100 mét vuông, 5x20m, 2 tầng chỉ nhỉnh 3 tỉ.Giảm 900 tr - chỉ nhỉnh 3 tỉ xíu xiu hơn 20tr/ mét ...
      Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 57 m2 tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 57 m2 45,62 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố NB rẻ đẹp kd đa ngành nghề hoặc cho thuê.Đc: Hẻm 1 sẹc Nguyễn Văn Công, P3, Gò Vấp.giá còn thỏa thuận.DT: (4m x 14,33m) CN 57 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - Quận 10, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      Nhà hẻm 2 oto tránh nhau - Tô Hiến Thành - Q. 10 - nhà đẹp 100 mét vuông, 3 tầng btct - thu nhập 30 tr/tháng. Chỉ 160 tr/ mét vuông.Mô tả:+ Nhà...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 115 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Đen, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 115 m2 83,48 triệu/m2
      * Bán nhà hẻm 6m, 2 mặt hẻm trước sau, 115m2, khu vực Đồng Đen, CC Bàu Cát 2 sầm uất.- DT: 4.4 x 25m (nở hậu 5.2m). Công nhận 115m2. Sổ đẹp.- Kết cấu cấp 4...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Phường Phú Thuận - Quận 7, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm ba gác ngay ngã 4 Nguyễn Thị Thập, Huỳnh Tấn Phát Q. 7. Nhà 3 tầng, DT 85.4 mét vuông, ngang 10.5 dài 8.2m. Nhà 3 tầng 4 phòng ngủ,...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Đậu, giá 10 tỷ

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      * DT: 80 mét vuông (5x16m) sổ vuông vắn, hoàn công đầy đủ, khuôn đất nở hậu.* Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu vs sân thượng gồm 4 PN master và 5 nhà ...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Văn Bi - Trường Thọ - Thủ Đức, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      + DT: 100m2 (5.5x18) vuông đẹp.+ Cấp 4 còn kiên cố, ở ngay khi mua.+ hẻm xe hơi 1 trục, sát MT.+ Vô số tiện ích, thích hợp an sinh xã hội.+ Giá: 4.7 tỉ...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 48 m2, hướng Tây tại Đường Tân Cảng - 25 - Bình Thạnh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 48 m2 200 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm xe hơi xe 16 chỗ ngủ trong nhà đường Tân Cảng - P25 - Bình Thạnh, gần khu D, sau lưng Pearl Plaza, giáp Q. 1.- DT: 4.8x10m CN 45 mét ...
      Đường Tân Cảng, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thạch Lam - Phú Thạnh - Tân Phú, giá tốt

      Thỏa thuận 42 m2
      * Nhà mới đẹp, vô ở ngay.+ Nhà ngang 5m, thiết kế đẹp, 2 tầng đúc btct chắc chắn gồm 2  phòng ngủ, logia, phòng khách rộng rãi.+ Hẻm oto, 20m ra MT....
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 56 m2 tại Đường Thạnh Xuân 23 - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 56 m2 61,61 triệu/m2
      Chủ cần bán ngôi nhà sổ hồng thạnh Xuân 23 gần bên chợ minh phát.Diên tích nhà 4,5x12m, nhà xây gồm 1tret 1lau, có 2 phòng ngủ 2  phòng vệ ...
      Đường Thạnh Xuân 23, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!