Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.104 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 70 m2 tại Đường 475 - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Giảm gấp 800tr - bán nhanh căn nhà phố đường KD buôn bán sầm uất Phước Long B, TP Thủ Đức.- Nhà 1T2L, sân thượng có 4  phòng ngủ.- Dt: 70m2.- Giá:...
      Đường 475, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 92 m2 114,14 triệu/m2
      - Nhà đang cho thuê dạng căn hộ dịch vụ, 5 tầng đúc BTCT đã hoàn công đủ.- DT 4 x 23m vuông vắn, không lỗi phong thủy, không quy hoạch.- Ngay khu công...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bàu Cát - 10 - Tân Bình, giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 110 m2 88,64 triệu/m2
      bán ngay nhà gần khu Bàu Cát 8, ngay căn hộ Bàu Cát 2, Tân Bình - 9.75 tỉ thỏa thuận.- DT: 5x24m (CN 110m2).- đc cấp phép XD: Trệt, lửng, 3 lầu, sân...
      Đường Bàu Cát 8, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hưng Hóa - 6 - Tân Bình, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 75 m2 98,4 triệu/m2
      + TÒA NHÀ chung cư DỊCH VỤ, DÒNG TIỀN 32TR/TH GẦN CV LÊ THỊ RIÊNG CHỈ 7 tỉ 380+ Hẻm 7 Hưng Hóa -Ngay Công Viên Lê Thị Riêng, Cách Mạng Tháng 8 - P. 6 Q....
      Đường Hưng Hóa, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 3 tầng, 42 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 42 m2 202,39 triệu/m2
      chính chủ thuộc giới quan chức có vị thế ở Thành phố Hồ Chí Minh, cần bán gấp chuyển tới nhà mới, không muốn cho thuê.Kết cấu: Trệt 3 lầu sân thượng....
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng tại Đường Chuyên Dùng 9 - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà sổ hồng góc 2 MT hẻm 3m Chuyên Dùng 9, p. Phú Mỹ, Q. 7.Cách hẻm xe hơi cd9 =50m.DT: 3,05M X 21M (nở hậu 3.1M).Giá: 3tỷ980 (thỏa thuận).Có...
      Đường Chuyên Dùng 9, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phan Đăng Lưu - Phú Nhuận, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 40 m2 297,5 triệu/m2
      - hẻm xe hơi to 2 làn xe xe hơi, khu an ninh dân trí cao, tập trung toàn văn phòng đại diện, phù hợp vừa ở vừa KD.Nhà thật - thông tin thật 100 phần...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 50 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3,97 tỷ

      3.97 tỷ 50 m2 79,41 triệu/m2
      Gấp bán nhà Bình Tân 4x12,5m Hẻm ô tô 4m ngay gần Gò Xoài, 5 ph ra Aeon Mall Tân Phú, chỉ 3,97Tỷ(23).- Nhà mới trệt lầu, 2 PN, 2 nhà vệ sinh.- Khu...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 28 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 28 m2 107,15 triệu/m2
      Phạm Văn Chiêu , hẻm xe hơi 1 trục cần bán- Giá 3 tỉ .+ĐC : Phạm Văn Chiêu , P9 , Q Gò Vấp .+DT : 28m2 ( 3,4m X 8m ) 2 phòng ngủ ,2  nhà vệ ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mã Lò - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Giảm mạnh 1 tỉ bán ngay.+ Vị trí: Nhà đường Mã Lò - P. BTĐA - Bình Tân. Ngay khu cao tầng.+ DT: 4m x 15m.+ Thiết kế: 1 trệt 1 lửng 3 lầu: 1 phòng thờ, 4...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 72 m2 tại Phường Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      + Đã GIẢM 800TR, giá chỉ còn 5 tỉ+ Bề ngang 4.1m+ Hẻm 6m, xe tải thông, vị trí đẹp - sẽ rất phát triển trong tương lai+ Sổ chính chủ, nở hậu, pháp lí rõ...
      Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 7 tầng, 105 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Ba Vì - 4 - Tân Bình, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 105 m2 366,67 triệu/m2
      + MT khu vực trung tâm Q. Tân Bình, sát bên sân bay Tân Sơn Nhất.+ Kết cấu: 1 Hầm, 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng.+ Phù hợp mua làm văn phòng công ty,...
      Đường Ba Vì, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - Quận 8, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 45 m2 42,23 triệu/m2
      DT: ngang 4.5m, dài 10m, tổng 45.2 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. Nhà hơi cũ 1 thùng sơn như mới. Vị trí:...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Thắng - Tân Phú, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 35 m2 138,58 triệu/m2
      Bán nhà Q. Tân Phú sát Aeon Tân Phú - 4.2mx9m, 35m2, 5 tầng, 4 phòng ngủ 4 toilet 4 tỉ 850 TL chính chủ.P. Sơn Kỳ hẻm 5m. Nhà mới vô ở ngay.Phù...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 3 tầng tại Đường Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 0 m2
      * MÔ TẢ:- Nhà trệt 02 lầu, 04 phòng ngủ, 05  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp..Sân thượng trước sau thoáng mát.- Ngay hẻm PCC, vị trí trung tâm...
      Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 47 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 6,29 tỷ

      6.29 tỷ 47 m2 133,83 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà 4 tầng nội thất đầy đủ hẻm xe hơi 6m thông Lê Văn Quới- Bình Long. DT 5x10m, nhỉnh 6tỉ TL(24).- Nhà đúc BTCT 4 tầng chắc nịch.- Gồm...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 77 m2 97,41 triệu/m2
      - DT: 4.5x17m- Kết cấu: Trệt Lửng 2 Lầu Sân Thượng- Nhà mới chủ vừa xây lại, bên trong rất đẹp, nhìn là thích ngay, chỉ cần xách va li là ở đc ngay- Khu...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      hẻm ô tô 8m, Gần Moonlight Bình Thọ, 2 Tầng, 100 mét vuông Ngang 5m, Tặng đầy đủ nội thất. Giá 6 tỉ 2+ Kế bên căn hộ moonlight Đặng Văn Bi,...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!