Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.104 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng, 40 m2, hướng Tây tại Đường Lê Tấn Quốc - 13 - Tân Bình, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 40 m2 106,25 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà đường Lê Tấn Quốc, P. 13, hẻm số 2 vào, nhà đẹp đang ở sạch sẽ vào ở liền, hẻm 50m ra Cộng Hòa.- KDC an ninh, sạch sẽ, dân...
      Hẻm số 2, Đường Lê Tấn Quốc, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Lộc 57 - Quận 12, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 56 m2 61,61 triệu/m2
      Bán nhà TL57 gần chợ đường Hà Huy Giáp - p. Thạnh Lộc - Q. 12.DT: 4m x 14m.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2 WC.Hẻm 7m quay đầu.Hướng nam, SHR.Giá 3 tỉ 450...
      Đường Thạnh Lộc 57, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Kế Xương - Phú Nhuận, giá 11 tỷ

      11 tỷ 60 m2 183,34 triệu/m2
      cực hiếm! Bán nhà hẻm ô tô Trần Kế Xương, Phú Nhuận DT: 4.5*14m, KC: 5 tấm giá 11 tỉ tl.DT: 4.5x14m nở hậu.Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu sân thượng...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 100 m2 tại Phường 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 1 hầm. Sân thượng.+ Nhà mới đẹp với 4 phòng ngủ 5 phòng vệ sinh. Tặng toàn bộ nội thất xịn xò.+ KDC víp, dân...
      Đường Số 5, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Bá Giao - 5 - Gò Vấp, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Chủ gấp bán, định cư Mỹ.- Cách một căn ra MT đường Trần Bá Giao.- DT 120m2 x 3 tầng, ngang 6m x dài 20m.- Chỉ hơn 9 tỉ.Mô tả:- BTCT 3 tầng với thiết kế 4...
      Đường Trần Bá Giao, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 4 tầng, 125 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đào Duy Anh - 9 - Phú Nhuận, giá 33 tỷ

      33 tỷ 125 m2 264 triệu/m2
      Vị trí cực đỉnh, hẻm to như đường lớn, khu vực toàn dân giàu.Kết cấu 1 trệt 3 lầu sân thượng có 4 phòng ngủ lớn, nội thất luxury, phòng khách lớn,...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Xuân 22, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 56 m2 78,22 triệu/m2
      Vị trí: 1 sẹc Thạnh Xuân 22 gần ngay chợ Minh Phát, cách Gò Vấp chỉ 1,5 kilomet.DT: 4x14m.Thiết kế 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 4 toilet, sân...
      Đường Thạnh Xuân 22, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - 10 - Gò Vấp, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 61 m2 106,23 triệu/m2
      - DT đất 4m x 15,2m (CN 61 mét vuông).- Nhà 1 trệt 3 lầu, sân thượng trước sau, 4phòng, 1 phòng giặt, bếp, phòng khách, nhà mới thiết kế hiện đại nội...
      Đường Thống Nhất, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 20 m2 tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 20 m2 150 triệu/m2
      + Nhà đẹp xinh 3 tầng đúc thái có 2 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh, công năng cực tốt.+ Hẻm ba gác sạch sẽ, an ninh, sát hẻm oto.+ Hàng xóm cao tầng...
      Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 5 tầng, 75 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 75 m2 58,67 triệu/m2
      MT Trường Thọ, 75m2 đc Xây 5 Tầng, Đường Nhựa 9m, Gần Moonlight. 4 tỉ 4.+ Chuyển nhà về gần người thân, cần bán căn nhà phố KD sầm uất.+ Vị trí nhà đẹp,...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 55 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - Bình Thạnh, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 55 m2 108,91 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà + Giữ tiền siêu đỉnh.Nhà 9 phòng, 9 WC DT 55 mét vuông 5 tầng ngang 4m dài 14m Q Bình Thạnh kế chợ Bà Chiểu. Giao giữa khu Bùi Đình Tuý,...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 47 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 47 m2 159,58 triệu/m2
      - Vị trí: Siêu đẹp, gần MT, hẻm lớn xe tải đi thoải mái.+ Nhà gồm 4 tầng có 4 phòng ngủ 3  phòng vệ sinh - phòng thờ - phòng phơi đồ - Sân...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 57 m2 150,88 triệu/m2
      Chỉ hơn 8 tỉ - thu nhập 600 tr/ năm.Âu Cơ - Tân Bình - Ngay Bàu Cát.DT: 57 mét vuông (4.8m x 12m).Kết cấu: Trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng.Nhà đang KD...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Cư Xá Lữ Gia - 15 - Quận 11, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt tiền P15, Q11 - kế đại học Bách Khoa - SVĐ Phú Thọ.căn hộ góc 2 MT hẻm 8m thông 2 đầu.Số nhà: 40/16 Cư xá Lữ Gia, P15,...
      40/16, Đường Cư Xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Bình Thạnh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm xe hơi Đặng Thùy Trâm thông Bình Lợi, P13, Bình Thạnh, đường bàn cờ 10m sổ vuông như tờ A4,- DT: 4x20m, CN 80m2, kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu,...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m , giá 9,19 tỷ

      9.19 tỷ 40 m2 229,75 triệu/m2
      Trường Sa, Phú Nhuận - 3 bước ra MT - oto ngủ trong nhà - nhà đẹp 5 tầng.Mô tả:+ Siêu vị trí: P13 Phú Nhuận, Đường Trường Sa, Lê Văn Sỹ..+ Kết cấu trệt 4...
      Đường Trường Sa, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 116 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 116 m2 93,11 triệu/m2
      Bán nhà đang cho thu nhập sẵn, thích hợp mua giữ tiền vị trí ngay P. 25 Q. Bình Thạnh.- DT: 5,3 x 19m, công nhận 116m2.- Kết cấu: 3 tầng, 12 phòng cho thuê,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 0 m2
      Bán nhà sổ hồng giá rẻ đường Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè, cách Q. 7 Chỉ 500m, nhà đẹp có review thực tế.- giá: 3.75 tỉ - thỏa thuận.- DT: Thực tế 3,5m x 13m,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!