Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.104 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Đường Dương Bá Trạc - Quận 8, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 0 m2
      💲 GIÁ : 4 tỉ 250 TL- Nhà mới đường Dương Bá Trạc P1 Q8 - DT : 5,4m x 6,6m ( nở hậu 6m )- Kết cấu : Nhà 1 trệt 3 lầu đúc , 5 PN & 4 Tollet .- Vị trí : Hẻm...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 17 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 5 - Phú Nhuận, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 17 m2 182,36 triệu/m2
      Nhà bán hẻm 72 Phan Đăng Lưu, P. 5, Phú Nhuận 4 tầng giá chỉ 3,1 tỉ.Mô tả:+ Vị trí: Phan Đăng Lưu, giáp Bình Thạnh Gò Vấp, chỉ mất vài ph ra sân bay.+ Khu...
      72, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, hướng Tây tại Đường Lê Thị Riêng - Thới An - Quận 12, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 0 m2
      - Nhà cần bán nhanh hẻm Lê Thị Riêng, Thới An, Q. 12.DT: (4.3x8)m nở hậu 6m, sổ hồng riêngCN 30.5 mét vuông, DT sàn 61 mét vuông, 1 lầu đúc,...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Hồng Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Đoàn Văn Bơ - 15 - Quận 4, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp 3 tầng, 41.3m2, khu dân cư hiện hữu, không quy hoạch, giá chỉ 3.7 tỉ không TL.Mô tả:- Tôi chính chủ cần bán nhà hẻm 538 Đoàn Văn Bơ, P14 Q. 4.- DT...
      Hẻm 538, Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 15, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - 16 - Quận 11, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      - Vị trí: Hẻm 1 sẹc đường Nguyễn Chí Thanh - P. 16 - Q. 11. ô tô quay đầu thoải mái, không ngập nước.- DT: 48m2 (4*12m).- giá: thương lượng.- Kết cấu: 1...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận, giá 10,89 tỷ

      10.89 tỷ 60 m2 181,5 triệu/m2
      Siêu phẩm khu Phan Xích Long - 4x15m - sổ Vuông nở hậu đều như chữ P - khu phân lô - thang máy nhập khẩu từ ý - oto ngủ trong nhà.DT 4x15m. CN 60 mét ...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 80 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 9 - Gò Vấp, giá 10 tỷ

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Vị trí: Lê Văn Thọ - P9 - Gò Vấp - TP.HCM.Kết Cấu: 1 trệt 3 lầu gồm sân để xe máy garage ô tô pk bếp 4  phòng ngủ master 5 tolet 1 phòng xông hơi spa...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 48 m2 tại Phường 2 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 48 m2 41,67 triệu/m2
      Siêu phẩm trung tâm Q. 10 - gần vòng xoay Dân Chủ - 48m2 - 4 tầng sân thượng 5 phòng ngủ - sát MT - không lỗi phong thủy - không quy hoạch lộ giới -...
      Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng tại Đường Ung Văn Khiêm - 25 - Bình Thạnh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Ung Văn Khiêm, p25, Bình Thạnh.- DT: 4.7m x 9.5m vuông vắn. Công nhận 43.4m2.- Kết cấu: 1 trệt + lửng + 3 lầu.- 6 phòng ngủ -...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 80 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 80 m2 172,5 triệu/m2
      MT KD khu VIP chợ vải đường Phú Thọ Hoà.Giá 13,8 tỉ.Kết cấu 1 trệt 2 tầng, 4 PN, 3  nhà vệ sinh.SHR chính chủ công chứng ngay trong ngày, hoàn...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2 tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 60 m2 176,67 triệu/m2
      + Bán nhà 4 tầng MT đường số P. Tân Phú Q. 7+ Vị trí MT đường số có vỉa hè ngay khu Phú Mỹ Hưng, vài bước ra chợ Tân Mỹ, BV FV, Tim Tâm Đức, Crescent Mall,...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 58 m2 tại Phường 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 58 m2 86,21 triệu/m2
      Ngộp bank - gấp bán giảm 700 tr - HXT thông KD 8m - P. 5 Gò Vấp - gần Vincom Phan Văn Trị - 58 mét vuông (5.7mx11m) - 4 tầng đúc thật kiên cố sân...
      Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 1 tầng, 68 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 68 m2 72,8 triệu/m2
      Q. Gò Vấp. TPSài Gòn.Chỉ 4,95 tỉ.Dương Quảng Hàm. 68m2. 4x17m.+ Có 4 ngôi nhà trọ.+ Hẻm 6m. oto đậu trước cửa.+ Không quy hoạch xây mới 5 tầng.+ pháp lý...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường 3/2 - 14 - Quận 10, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà hẻm thẳng 8m cách MT 3/2 chỉ 5 ngôi nhà.Dt: 4.1x15m.Hiện trạng: 1 trệt, lửng, 2 lầu.Giá: 9 tỉ.-------gọi ngay: Nguyễn Huy Realtor - 0917...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Đoàn Ngọc Huy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 11 - Quận 3, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 55 m2 167,28 triệu/m2
      - Kết cấu: 4 tầng kiên cố, 5 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh.- DT: 55 mét vuông (5,5m x 10m).- Vị trí đẹp, KD đa ngành.- sổ hồng công chứng ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 353 m2 tại Đường Cống Quỳnh - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 62 tỷ

      62 tỷ 353 m2 175,64 triệu/m2
      - Chủ Từ Nước Ngoài Về mấy tháng để bán nhà, chia cho anh em Họ Hàng.- Vị trí ngay cạnh Bộ chỉ huy bộ đội biên phòng TPHồ Chí Minh, trung tâm Q. 1, chỉ...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 65 m2 tại Đường 9 - Bình Thọ - Thủ Đức, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      Chủ ngợp bán nhanh nhà Bình Thọ, Thủ Đức, Sát Vách Đặng Văn Bi, Võ Văn Ngân.- Nhà 3 tầng có 4  phòng ngủ.- DT: 65m2.- Giá: 6 tỉ nhỉnh TL.- Hẻm xe...
      Đường 9, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường Phạm Đăng Giảng - Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi đường Phạm Đăng Giảng, P. BHH, Q. Bình Tân.DT 4,1x28m 113.5m2 hiện trạng cấp 4.Hẻm KD đc mọi ngành nghề.pháp lí SHR đầy đủ,...
      Đường Phạm Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!