Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.104 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 44 m2 136,14 triệu/m2
      Chính thức lên sóng siêu phẩm Phạm Văn Chiêu P. 14 Q. Gò Vấp mới đẹp ở ngay.+ Giá: 5 tỉ 99 thỏa thuận.+ Vị trí: Phạm Văn Chiêu P. 14 Gò Vấp Sài Gòn.+ Kết...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Xuân Khoát, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.Vị trí: Bán nhà hẻm xe hơi Nguyễn Xuân Khoát, vị trí đẹp, hẻm thẳng ngắn, cách MT tầm 20m. Gần Vườn Lài, khu an ninh, sạch sẽ, dân trí,...
      Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Em cần bán 2 căn đường Mã Lò, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân.DT: 4x15m - giá 5 tỉ.6x15m - 4,95 tỉ.sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ hẻm xe hơi.hotline bất...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà hẻm ô tô Đặng Thùy Trâm P. 13 Bình Thạnh.* Vị trí đẹp cạnh công viên đường 12m lề rộng rãi có cây xanh thoáng mát, cách Phạm Văn Đồng...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, 28 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 15 - Gò Vấp, giá 3 tỷ

      3 tỷ 28 m2 107,15 triệu/m2
      Nhà hẻm xe hơi đường Phạm Văn Chiêu Gò Vấp.DT ngang 3,4m x dài 8m full sổ.KDC an ninh, văn minh.Gần trường học, siêu thị.pháp lí chuẩn, SHR công chứng ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 46 m2
      NHÀ GẦN CHỢ HOÀNG HOA THÁM - TÂN BÌNH - ô tô ĐỖ CỬA - 46 mét vuông - 3 TẦNG BTCT - NGANG KHỦNG 5.7M - GIÁ NHỈNH 4 tỉ + Vị trí ngay chợ Hoàng Hoa...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 2 tầng tại Phường 9 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,07 tỷ

      3.07 tỷ 0 m2
      * MT đường Rạch Bùng Binh, P.9, Q. 3Thông tin thật - Làm việc chính chủ - Nhà kết cấu chắc chắn - còn mới đẹp.- Gần chợ Nguyễn Thông, bờ kè Hoàng Sa -...
      Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 80 m2 tại Phố Phạm Huy Thông - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 80 m2 107,5 triệu/m2
      1/ Phạm Huy Thông 5x16m 1T2L giá tôt khu vực 8.6 tỉBán nhà 1 xẹt đường Phạm Huy Thông p6Đường thông tứ hướng, ô tô đậu cửaDT: 5x16m. vuông vắnKết cấu: 1...
      Đường Phạm Huy Thông, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 50 m2 tại Đường Hòa Hưng - 12 - Quận 10, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Q. 10.Vị trí đẹp hẻm 3 gác 20m ra oto.Dt: 4m x 12m5 (kết cấu 1 trệt 1 lửng 1 lầu:Giá: 6,5 tỉ.
      Đường Hòa Hưng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trịnh Quang Nghị - 7 - Quận 8, giá 7 tỷ

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Bán nhà đẹp giá rẻ trong KDC Phú Lợi Q. 8 - đối diện công viên MT 12m.Tiện vừa ở KD đa ngành nghề.DT 5m x 24m, 1 trệt 3 lầu, 4 phòng ngủ, 4  nhà ...
      Dự án Phú Lợi, Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 1 tầng tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - Chính chủ bán nhà nguyên căn Thảo Điền Q. 2.- Khu vực yên tĩnh, an ninh chặt chẽ.- Kết cấu nhà trệt 1 lầu 2 phòng ngủ.- Giao thông khá thuận tiện...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Quận 7, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      Bán nhà đường Số 8, ngay MT chợ Tân Mỹ.DT: 4 x 10m xây dựng 4 x 11,2m.Nhà 4 lầu hoàn công 189,6 mét vuông sàn 4 phòng ngủ.Hướng: Đông.Hiện đang...
      Đường Số 8, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng, 85 m2, hướng Nam tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Bán nhà c4, 2 xẹt, cách hẻm ô tô chỉ hơn 10m, Đường Phạm Văn Chiêu, P14, Q. Gò Vấp.* DT nhà: 4,25m x sâu 20m. Nhà vuông vắn.Test theo quy hoạch mới của...
      2/, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 207 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 207 m2 74,88 triệu/m2
      HOT!! HOT!! CHỦ KẸT TIỀN GIẢM SƠ SƠ 4 TỈ À KHÁCH ƠI!Bán nhà 1 trệt 3 lầu, chỉ 1 sẹc ngắn Vuờn Lài. Vị trí đắc địa, xung quanh buôn bán sầm uất..Hiện tại...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 85 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 85 m2 102,36 triệu/m2
      HOT! Chỉ 100tr/m2 - Nhà MT ngay Etown Cộng Hòa.Cần bán ngôi nhà phố đường 8m ngay Etown & Nhà ga T3 Tân Sơn Nhất.- Vị trí ngay MT đường rộng oto chạy...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m , giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 52 m2 66,35 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 1 trệt 1 lầu, hẻm oto 551 Lê Văn Khương, Hiệp Thành, Q. 12, sổ hồng.DT: 4m x 13m. Giá 3.45 tỉ.Nhà nằm ngay đầu hẻm, thoáng mát, sạch sẽ, xung...
      55, Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Sa - Quận 3, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 40 m2 91,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Q. 3, P. 9.DT 40m2. Ngang 5m sâu 8m. 3 tầng BTCT. 3 phòng ngủ. 3 nhà vệ sinh.Sổ vuông đẹp - hoàn công đủ, hẻm quy hoạch...
      Đường Hoàng Sa, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hòa Hưng - 13 - Quận 10, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 50 m2 98 triệu/m2
      Vip Q. 10 - Hàng hiếm.Giá mới chỉ 4.9 tỉ còn thỏa thuận..Hoà Hưng - Q. 10 - 50 mét vuông (3,3x16m) - chỉ nhỉnh 4 tỉ.Hẻm 1/ ba gác - hẻm thông tứ...
      Đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!