Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.103 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà đẹp 1 tầng, 68 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 68 m2 56,62 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà c4 hẻm ô tô QL 13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.DT: 4 x 17 = 68m2.DT thực tế sử dụng: 90m2.Giá: 3.85 tỉ TL.Nhà đang sử dụng tốt.Sân rộng...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 1 tầng, 90 m2 tại Đường D4 - Phú Mỹ - Quận 7, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 90 m2 97,78 triệu/m2
      - Bán nhà c4 đẹp đường D4 khu tái định cư Phú Mỹ, Q. 7, đường 16m.- Vi trí: Gần Trường, chợ vs công viên chỉ 200m.- DT: 5x18m công nhận 90m2.- pháp lí: sổ...
      Đường D4, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 6 tầng, 750 m2 tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 750 m2 80 triệu/m2
      MT đường lớn thương hiệu KD nhiều ngành nghề thương hiệu. Vị trí thuận lợi đi lại trung tâm. Hướng thuận ra sân bay Tân Sơn Nhất.DT: 15x42m nở hậu 17.3m...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Quang Định - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 0 m2
      Hiện tại mình cần bán nhà mặt hẻm xe hơi tránh P. 1 Gò Vấp 71m2 3 tầng 4.73 x 15m nhỉnh 8 tỉ.Kết cấu 3 lầu sân thượng đúc BTCT, tổng 3 phòng ngủ,...
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng tại Phường Đông Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      DT ngang 4m x dài 11,8m full sổ.Gần công viên cây xanh An Sương, trường học Trường Chinh.Thuận tiện di chuyển sang Gò Vấp, Tân Phú, và các Q. trung...
      Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      Nhà hẻm 80 Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú.4x15m, trệt lửng lầu, sân thượng.1 PN master, 2 phong vip, 4  phòng vệ sinh, sân thượng có mái che.Nhà mới, hẻm...
      Hẻm 80, Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Bật Đạt - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 62 m2 137,1 triệu/m2
      Đường Hoàng Bật Đạt, P. 15, Tân Bình, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.Mô tả chi tiết.căn hộ góc 2mt hẻm 8m view công viên thoáng mát suốt ngày.Đẳng cấp khu...
      Đường Hoàng Bật Đạt, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Văn Ba - Quận 7, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 72 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hoi - Bùi Văn Ba Q7 - 72 mét vuông - 4 tầng giá chỉ 7tỷ2.Mô Tả:+ Dt: 72 mét vuông.+ Hiện trạng: Nhà 1 trệt 3 lầu + sân thượng...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 102 m2 tại Đường Huỳnh Đình Hai - 14 - Bình Thạnh, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 102 m2 194,12 triệu/m2
      - Kết cấu: Nhà xây BTCT chắc chắn đang mới, 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng. tầng một để thoáng rộng tiện làm văn phòng, hoặc KD, các tầng trên tổng 6 PN, đầy ...
      Đường Huỳnh Đình Hai, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 160 m2 tại Đường Miếu Nổi - 7 - Phú Nhuận, giá 50 tỷ

      50 tỷ 160 m2 312,5 triệu/m2
      - Xuất cảnh, chính chủ giãm giá cần bán ngay nhà căn biệt thự KDC miếu nỗi, khu bàn cờ đường hoa, khu phan xích long, trường xa.... vị trí 2 MT trước sau...
      Đường Miếu Nổi, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 55 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 55 m2 121,82 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt 1 lầu, gồm có 2 phòng cho thuê thu nhập ổn định hàng tháng 10 tr, tầng một KD.+ Hẻm rộng 4m oto đỗ cửa, cách mấy căn ra MT Điện Biên Phủ, +...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 278 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 278 m2 233,82 triệu/m2
      + Chủ từ Thụy Sỹ về bán căn biệt thự, P5 Tân Bình. Gần Công Viên Lê Thị Riêng.+ Kết cấu: Hầm, trệt 2 lầu, sân thượng.+ Hầm đỗ đc 3 xe xe hơi, quầy bar...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 1 tầng tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm Q. 1.Giá 3tỉ580.2 MT hẻm Hồ Hảo Hớn - P Cô Giang. Q1.Cách MT đường Hồ hảo Hớn vài bước chân.Kcấu 1 trệt 1 lầu. 2 p ngủ. 2 phòng vệ ...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 56 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 56 m2 131,25 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngôi nhà tâm huyết khu Vip toàn nhà giàu đường Cống Lở, P. 15, Tân Bình.- DT: 4x14m, xây hết đất, đúc 5 tầng, gồm 4 PN, 5 WCs. Nhà mới như...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      oto vào nhà ngay trung tâm P. 10 Gò Vấp tiện ích Vincom, siêu thị Go, ngã 5 chuồng chó, sân bay tân sơn nhất...+ ĐH Mở, ĐH Văn Lang, ĐH Công Nghiệp kề bên.+...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Bá Trạc - 2 - Quận 8, giá rẻ

      Thỏa thuận 46 m2
      Giảm sốc 700tr sở hữu ngôi nhà Đ. Dương Bá Trạc P2 Q8 46 mét vuông mua dọn vào ở liền.Mô tả:Vị trí Dương Bá Trạc P2 Q8.DT: 46 mét vuông (4 x...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 16 - Gò Vấp, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      Bán Nhà Nguyễn Văn Lượng, P. 16, Gò Vấp Thành phố Hồ Chí Minh.+ Ngang 4m dài 10m, trệt lửng lầu sân thượng, 3 PN, 3 vệ sinh, đúc chắc chắn.+ Mới đẹp...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Kiệm, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 44 m2 97,73 triệu/m2
      Kẹt vốn cần bán nhà hẻm xe hơi Nguyễn Kiệm, P3, Gò Vấp 44 mét vuông 4,3 tỉ.- DT: Ngang 4m dài 11m.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu - 4 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!