Thông tin mô tả
Bán nhà Lai Xá, gần Nhổn,
Vị trí: Thôn Lai Xá, Kim Chung, cạnh
2. Thiết kế: Nhà 30m2x 4 tầng, khách, bếp, 3 ngủ,
3.
4.
5.
Giá: 2,18 Tỷ
Diện tích: 30 m2
Giá/m2: 72,67 Triệu/m2
955235
Mua bán
Bán nhà Lai Xá, gần Nhổn,
Vị trí: Thôn Lai Xá, Kim Chung, cạnh
2. Thiết kế: Nhà 30m2x 4 tầng, khách, bếp, 3 ngủ,
3.
4.
5.
Nguyễn Văn Hữu
Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,2 tỷ
42 m2
Đường Đa Lộc, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
14,5 tỷ
89 m2
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
17,4 tỷ
95,5 m2
Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,89 tỷ
34 m2