Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.104 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường 359 - Quận 9, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 65 m2 126,16 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán ngay nhà đường 359, Phước Long B, Q. 9.- DT: 4,5 x 17,8m = 80 mét vuông. (CN 65 mét vuông).- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân...
      Đường 359, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 5 tầng tại Phố Vạn Kiếp - 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      - DT: 4,5x15m nở hậu, vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu sân thượng. Gia chủ xây dựng tâm huyết gồm 5 phòng ngủ 5 phòng ...
      Đường Vạn Kiếp, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Hoàng Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Phú - Quận 7, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay dãy nhà trọ đang KD gồm 5 phòng tại P. Tân Phú, Q. 7. Vị trí khu đất nhà trọ gần MT đường Huỳnh Tấn Phát, chỉ mất 2 ph đi Phú Mỹ Hưng, thuận...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 80 m2 85 triệu/m2
      Chủ gửi nhà 1 trệt, 2 lầu MT KD Trục 30m Centana Điền phúc Thành, TP. Thủ Đức.Giá giảm từ 9 tỉ xuống còn: 6.8 tỉ.DT: 80m2 - DT sàn: 165m2.Có 4 phòng ...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      Lên sóng siêu phẩm căn nhà phố, ngay trục đường Bàu Cát, Tân Bình.- Vị trí đẹp cách MT đường lớn 150m, xung quanh đầy đủ tiện ích gần chợ, trường học,......
      Đường Bàu Cát, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khiếu Năng Tĩnh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 88 m2 64,78 triệu/m2
      + ngôi nhà phố đường 6m 2 oto tránh nhau, thông tứ tung+ DT: 4 x 11m.+ Kết cấu: Nhà mới 2 tầng một và lửng, nội thất đẹp+ Gồm 2 PN, 2 NVS, tầng một...
      Đường Khiếu Năng Tĩnh, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 56 m2 tại Phường 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 56 m2 92,86 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ,diện tích xây dựng: 4X14, diện tích sử dụng: 165m².Nhà 4 tấm, 1 trệt 1 lửng 2 lầu.Có sân để xe, phòng khách & khu vực bếp, 4 PN, 5...
      Phường 13, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Thới Hiệp 2 - Quận 12, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Bán nhà hẻm rộng thoải mái DT khủng hơn 100 mét vuông, ngang 5m chỉ nhỉnh 4 tỉ. Rẻ nhất khu vực, không có căn thứ 2.Dt: Ngang 5x28. Công nhận...
      Đường Tân Thới Hiệp 21, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 50 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 3m ngay Vincom Nguyễn Xí Bình Thạnh - 3 tầng BTCT 50 mét vuông nở hậu - hẻm sạch sẽ khu dân trí - sỏ hồng riêng hoàn công đủ - chỉ 5tỷ7...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 63 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Tăng Nhơn Phú B - Quận 9, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 63 m2 78,58 triệu/m2
      Chủ ngợp bank bán nhanh nhà KD Tăng Nhơn Phú B, Q. 9 - giá rẻ chỉ 4.95 tỉ TL.- Gần Lê Văn Việt, Vincom, tiện ích miễn chê ạ.- DT: 63m2.- Giá: 4tỉ95 - Giá...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 52 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 52 m2 123,08 triệu/m2
      6.4 tỉ 0933 964 *** Mình cần bán nhà Phan Huy Ích , P. 12, Q. Gò Vấp - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, THUẬN TIỆN Ở VÀ KD ĐA NGÀNH ĐƯỜNG THÔNG 8 MÉT- Giá : 6 tỉ 400 (Bớt...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 70 m2 87,15 triệu/m2
      Bán nhà 20m ra Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, TP Thủ Đức.- Nhà 2 tầng hàng xóm khu dân cư Phước Bình sầm uất.- DT: 70 mét vuông ngang 5m.- Giá: 6,1 tỉ...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 230 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 230 m2 143,48 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay biệt thự tâm huyết đang ở đường Trường Sơn , Q. Tân Bình DT : 12x20 vuông vắnKết cấu: 1 Hầm 3 Lầu+ Sân Thượng Nội thất cực kỳ...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 64 m2 tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,85 tỷ

      10.85 tỷ 64 m2 169,54 triệu/m2
      Bán nhà hẻm thông lớn đường nhựa sạch sẽ đẹp thông thoáng sạch sẽ dân trí tốt an ninh.Gần các tuyến đường nhánh hẻm lớn có giá trị BĐS cao ở Q10.DT:...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Thùy Trâm, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 80 m2 136,25 triệu/m2
      Bán nhà Bình Thạnh, bán nhà hẻm ô tô 12m có lề khu bàn cờ Đặng Thùy Trâm - Bình Lợi P. 13 Q. Bình Thạnh.- DT: 4m x 20m, sổ vuông vắn không lỗi phong...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chính - 11 - Phú Nhuận, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 90 m2 161,12 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc chính chủ - pháp lí rõ ràng.liên hệ: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 68 m2
      * Kết cấu 4 tầng đã hoàn công, hẻm ô tô đẹp, giáp khu bàn cờ Bàu Cát, Hoàng Hoa Thám, Trương Công Định, Trường Chinh, Cộng Hoà khu K300, Etown.* Nhà giáp...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 74 m2 106,76 triệu/m2
      Tòa căn hộ dịch vụ thu nhập khủng khoảng 40tr - hẻm xe hơi 5m - đang khoán 28tr/tháng full phòng - phạm văn chiêu - 74m2 - 7,9 tỉ TL.+ DT: 68m2, 3 tấm,...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!