Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.104 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng tại Đường Trần Hưng Đạo - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Đường Trần Hưng Đạo P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT 64.4m2, 4m x 16m.- Kết cấu: Nhà 1 trệt lửng 2 lầu sân thượng thang máy, tặng đầy đủ nội thất cao cấp....
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 42 m2 107,15 triệu/m2
      + Vị trí: Đắc địa đường Quang Trung kết nối dễ dàng các Q. Trung Tâm.+ DT: 42m2 (3,55x14).+ Nhà 2 tầng, 2 PN 2  phòng vệ sinh.+ Nhà cạnh nhà thờ Hạnh...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 85 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Bình Chánh, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      Vị trí: Đường Đinh Đức Thiện, xã Bình Chánh, huyện Bình Chánh.- DT: 85m2.- giá: thương lượng.- pháp lí sổ hồng sang tên công chứng trong ngày.+ Kết...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Thọ - 11 - Gò Vấp, giá 4 tỷ

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      Lên sóng ngôi nhà tuyệt đẹp hẻm xe hơi 1 trục.+ Vị trí Lê Văn Thọ, P. 11, Q. Gò Vấp.+ Giá: 4.x tỉ thỏa thuận.+ DT: 4m x 13m.+ Xây dựng: 1 trệt 1 lầu....
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 27 m2 tại Đường Âu Cơ - Quận 11, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 27 m2 133,34 triệu/m2
      Nhà vừa xây, 27  mét vuông. Giá 3,6 tỉ. Q. 11, pháp lý chuẩn không quy hoạch.+ Nhà DT 3x9m.Kết cấu: 3 tầng 1 trệt, 2 lầu.+ 1 sân thượng BTCT hoàn...
      Đường Âu Cơ, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 45 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 45 m2 82,23 triệu/m2
      Tin thật 100  phần trăm nhà đường Phú Thọ Hòa, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú.DT: 4,6x10m, 45m2.Giá: 3,7 tỉ.sổ hồng riêng đầy đủ.Phù hợp mua ở, cho thuê.
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 44 m2 tại Phố Thạch Lam - Phú Thạnh - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 44 m2
      Bán nhà giảm 1 tỉ, 4 tầng, Thạch Lam, Q. Tân Phú còn 6 tỉ nhỉnh.- Định cư cần bán nhà gấp, giảm mạnh so với giá thị trường.- Sổ vuông, pháp lí chuẩn.Bán...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khánh Hội - 3 - Quận 4, giá rẻ

      Thỏa thuận 52 m2
      bán nhanh nhà ngộp đường Khánh Hội, P. 3, Q. 4. DT: 4x13m. Kết 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng.- Hẻm 6m, ô tô thông thoáng dễ di chuyển.- Gần chợ tôn thất...
      Đường Khánh Hội, Phường 3, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quảng Hàm, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      Lên sóng siêu phẩm Dương Quảng Hàm Gò Vấp ngay ĐH Văn Lang, siêu thị emart.+ Ngang 4m dài 10m, trệt lầu sân thượng, 2 PN, 2 vệ sinh, bếp, logia, phòng...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 72 m2 tại Đường Tân Mỹ - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 72 m2 137,5 triệu/m2
      MT KD ĐƯỜNG TÂN MỸ - NGAY đại học MAKETTING - P. TÂN THUẬN TÂYDt : 72/57,2  mét vuông ( 3.93 x14.56m)2 tầng Giá 9 tỉ 900 tr TLMô Tả:- Nhà...
      Đường Tân Mỹ, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 82 m2 tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 82 m2 112,2 triệu/m2
      Nhà xinh sát MT Bạch Đằng, P24, BT.DT: 5,5m x 15m x 3 tấm (82m2).Giá: 9,2 tỉ (thỏa thuận).Sát MT Bạch Đằng - ngang trên 5,5m hiếm có - thông số đẹp - nhà...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng tại Đường Điện Biên Phủ - 17 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà Điện Biên Phủ thông ra Nguyễn Cửu Vân P. 17 - Bình Thạnh.- DT: 5.5m x 20m sổ vuông nhà đẹp công nhận: 105.9 mét vuông.- K/C: Trệt + 2 lầu +...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 60 m2 62,5 triệu/m2
      Nhà bán 1 sẹc đường Số 4, DT 4x15m, giá 3,75 tỉ, nhà kết cấu một trệt, một lầu, nhà đẹp nội thất xịn xò hẻm đổ nhựa rộng 6m, 2 phòng ngủ,...
      Đường Số 4, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 50 m2 99 triệu/m2
      Chủ cần bán ngôi nhà đẹp, thoáng, an ninh đảm bảo. Nhà trệt 2 lầu sân thượng, 3 PN đủ nội thất. 4 máy lạnh, TV 52 inch, tủ lạnh side by side 2 cửa......
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 2 tầng, 48 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 48 m2 97,92 triệu/m2
      Nhà 2 tầng đúc - 2 phòng ngủ S 48m2 Hẻm thông thoáng.Lê Trọng Tấn - Q. Tân Phú.Không quy hoạch - pháp lí chuẩn.Sổ hoàn công đầy đủ - công chứng ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Em Sương Nhà Kv Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 64 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 64 m2 126,57 triệu/m2
      Bán nhà mới có sẵn HĐ thuê, vị trí hẻm ô tô thông thoáng đường Bùi Đình Túy P. 12 Q. Bình Thạnh - DT : 4 x 16m sổ đẹp , k lỗi phong thủy- Kết cấu : 4 Tầng...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 30 m2 tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Hòa Thạnh - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 30 m2
      CHÍNH CHỦ bán gấp KẸT QUÁ NHÀ 30m² 1 TRÊT 1 LẦU NHÀ MỚI 100 phần trăm hẻm xe hơi NGAY HUỲNH THIỆN LỘC VÀ LUỸ BÁN BÍCH bán gấp
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 0 m2
      Nhà vừa xây Đường Đinh Bộ Lĩnh ngay bến xe miền Đông.DT: 4x11m 43.9 mét vuông.Nhà 1 trệt 2 lầu + sân thượng trước sau. 4 PN 7  phòng vệ sinh....
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.