Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.104 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Dãy 10 căn Chính chủ cắt lỗ mỗi căn 1 tỉ.Nhà 3.5 tầng: MT KD chợ Bình tr - Đối diện Nhà Thờ Fatima, đại học Luật.Sổ hoàn công sang tên ngay - NH BIDV hỗ...
      Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Bình Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 85 m2 147,06 triệu/m2
      Hẻm 10m - vỉa hè KD - Đặng Thuỳ Trâm P. 13 Bình Thạnh 85 mét vuông 5 tầng 12.5 tỉ.Mô tả:+ Đường trước nhà 10m có lề đường 2 bên, đường nhựa ô tô ra...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 68 m2 tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 68 m2 139,71 triệu/m2
      Bán nhà Chợ Hạnh thông tây 4x17 1T3L chỉ 9.5 tỉgiá cực rẻ chợ Hạnh Thông TâyDT: 4x17m. vuông vắn không lỗiKết cấu: 1 trệt 3 lầuVị trí: thuận tiện ở và...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 56 m2 tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 56 m2 50,9 triệu/m2
      Nhà xây mới full công năng - đường Út Tịch - P. 4 - Tân Bình+ DT: 4m x 14mKết cấu: 1 trệt - 1 lửng lầu - sân thượng - 5 PN - 5  toilet.+ Giá: 2.85tỉ...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 40 m2 122,25 triệu/m2
      Nhà mới, Lạc Long Quân Tân Bình gần 40 mét vuông, 3 tầng kiên cố, nhỉnh 4 tỉ.Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 ngủ, giếng trời sáng thoáng.+ Hẻm ôtô vô...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 87 m2 tại Đường 16 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 87 m2 63,22 triệu/m2
      Nhà chính chủ đang có 5 phòng cho thuê cần bán ngay, có hoa hồng cho MG giới thiệu khách.Hẻm oto, gần chợ, gần trường học, gần siêu thị, yên tĩnh.Mỗi tháng...
      Đường 16, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 23 m2, mặt tiền 3m tại Phố Nam Hòa - Quận 9, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 23 m2 97,83 triệu/m2
      Chủ gửi.Cần bán nhanh nhà 1T 1L hẻm ba gác đường Nam Hoà, Phước Long A, Q. 9.DT: 28 mét vuông sổ CN 23 mét vuông (3,3m x 8m).Vị Trí Đắc Địa:...
      Đường Nam Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 170 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 17 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 170 m2 176,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà xây dạng villas, 12 x 16m 170m2 đường Xô Viết Nghệ Tĩnh. căn hộ góc 2 MT thoáng mát hẻm thông ôtô rộng tới 10m.Vị trí ngay ngã...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 1 tầng, 280 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 280 m2 107,15 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền NH cần bán nhà hẻm Bạch Đằng, P. 2, Tân Bình ( trung tâm khu sân bay)- DT: 8x35m, công nhận đủ 280m2, nhà cấp bốn tiện xây mới- hẻm xe ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 194 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lý Thái Tổ - Quận 3, giá 26 tỷ

      26 tỷ 194 m2 134,03 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 166/5/3A Đường Lý Thái Tổ, P. 1, Q. 3, TP.HCM.Nhà DT 194 mét vuông, Đông Nam. Nhà xây 1 trệt 4 lầu và sân thượng, nhà hẻm rộng...
      166/5/3A, Đường Lý Thái Tổ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp tại Đường Phan Văn Hớn - Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Chính chủ, tôi cần bán nhanh 1 ngôi nhà DT rất đẹp, vuông vắn.+ DT đất: 4.6 x 8m.+ Kết cấu: 1 trệt, 1 gác đúc lửng.Cách MT hẻm 1 ngôi nhà, cách ủy ban ...
      Hẻm 165, Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 75 m2 tại Đường Bùi Hữu Diện - An Lạc A - Bình Tân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      MT nội bộ Cư xá Phú Lâm C.DT: 4x19m công nhận: 75 mét vuông.Kết cấu: Trệt, 1 lầu.Giá: thương lượng.MT đường 6m Cư xá Phú Lâm C.Đặc điểm:Nhà vào ở...
      Đường Bùi Hữu Diện, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 48 m2 tại Đường 38 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 48 m2 80,21 triệu/m2
      Chính chủ Bán nhà gần chợ Hiệp Bình 50m, PVĐ100m, cầu Bình tr, Gigamall, sân bay TSN, trường đại học luật, BV chùa, nhà thờ Fatima, giao thông thuận...
      Đường 38, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thoại Ngọc Hầu, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 45 m2 92,23 triệu/m2
      Nhà lô góc 1 trệt 1 lầu, có phòng khách rộng, bếptrệt 1  phòng ngủ tầng 1 có 2  phòng ngủ, 2w, nhà có logia lớn rất thoáng mát.nhà nở hậu có...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 45 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 45 m2 71,12 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà 1 trệt 1 lửng, DT đất 45 mét vuông (4,5x10). Nằm ngay khu vực sầm uất: gigamall, chợ Bình tr, nhà thờ Fatima, đại học Luật- Kết...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 64 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 64 m2 175 triệu/m2
      chính chủ gửi cần bán ngay hẻm xe hơi 5m đường nhựa 3/2, P. 12, Q. 10.- DT: 4.2m x 16m phong thuỷ tốt.- Kết cấu: 3 tầng cách MT 20m.- Khu vực đẹp, sát...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 150 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 150 m2 99,34 triệu/m2
      Chủ cần tiền xoay vốn làm ăn nên giảm mạnh 7 tỉ Từ 22 tỉ còn 14.9 tỉ ngôi nhà sẵn kết cấu đường Lê Quang Định - Q. Bình Thạnh.* DT: 4.5m x 24m nở hậu đẹp...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 61 m2, mặt tiền 4m tại Phường 10 - Tân Bình, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 61 m2 157,38 triệu/m2
      MT Khu CC Bàu Cát Ngang 4,1x15M Không Lộ Giới Chính Chủ Trên 20 Năm KD sầm Uất 9 tỉ XMô tả:. Chính chủ 20 năm. Tiện xây sửa mới. MT NHỰA rộng 7m xe tải...
      Đường Số 1, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!