Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.101 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 35 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt tiền Khâm Thiên ba gác đỗ cửa 35 mét vuông 5T, MT 3,8m hơn 4 tỉ contactCC.+ bán nhanh nhà mặt tiền Khâm Thiên, trung tâm Q....
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội.

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 56 m2 tại Đường Phố Lụa - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 56 m2 98,22 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lụa - Vạn Phúc - Hà Đông.DT: 51/56 mét vuông x 4 tầng.Vị trí đẹp, cư dân đông đúc, oto đỗ cửa tiện ích ngập tràn, giao thông thuận...
      Đường Phố Lụa, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 32 m2 tại Phố Phương Liệt - Thanh Xuân, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 32 m2 90,32 triệu/m2
      - Nhà vị trí đắc địa giáp Giải Phóng - Trường Chinh - ngã tư Vọng - Cạnh ủy ban nhân dân P. Phương Liệt, nhà văn hóa, trường học mẫu giáo, cấp 1, 2......
      Phố Phương Liệt, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      Nhà chính chủ: Gần Nhật Tân - Trịnh Công Sơn - Tây Hồ.+ Thông số:- DT: 60m2 x 4 tầng (nhà cũ xác định bán đất).- MT: 6.2m.- pháp lí bìa đỏ chính chủ.-...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 9 tầng, 125 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 42,6 tỷ

      42.6 tỷ 125 m2 340,8 triệu/m2
      Bán tòa VP phố Hoàng Quốc Việt 125m2 9 tầng nổi. Hầm, MT 6.5m, lô góc, oto tránh, vỉa hè rộng, hoành tráng nhất khu, phù hợp KD, VP, công ty, nhà hàng,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 52 m2 tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 52 m2 115,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà xây mới tinh phố Thụy Khuê, P. Bưởi, Q. Tây Hồ. DT 52 mét vuông xây 5 tầng, lô góc 2 mặt thoáng, phòng nào cũng có cửa sổ....
      Ngõ 460/7, Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 32 m2 tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 32 m2 96,88 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay NHÀ TRỊNH VĂN BÔDT 32m thiết kế 5 tầng, Ôtô tải đỗ cổng, Cạnh nhà Văn Hoá, gửi đc 20 chiếc otoGiá: 3.1 tỉ [có thỏa thuận]đầy đủ ...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      BÁN NHÀ HOÀNG CẦU- LÔ GÓC- oto ĐỖ CỬA 50m² 4 TẦNG MT 5.2MVị trí: Nằm trong con ngõ cạnh Q. ủy Đống Đa - sầm uất thuộc khu phân lô gần vườn hoa Trần Quang...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 34 m2 94,12 triệu/m2
      - Nhà ngay gần trục đường phía Nam, gần hotel Mường Thanh, cạnh nhà là KĐT Mậu Lương. Khu dân trí cao, vô vàn tiện ích.- Nhà đẹp full nội thất, gần oto,...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thụy Phương - Bắc Từ Liêm, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 30 m2 91,67 triệu/m2
      Bán nhà Thuỵ Phương 30m, 5 tầng, mt 3.3m, 2.75 tỉ, tầm tiền hiếm có nhà trong khu vực.+ Vị trí cực đẹp, đường rộng ô tô 40m, cạnh đường Chèm, view sông...
      Đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Định Công Hạ - Hoàng Mai, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 32 m2 117,19 triệu/m2
      Chủ đầu tư uy tín, có tâm, bán căn nhà xây mới:- Địa chỉ: ngõ 99/135 Định Công Hạ (gần hồ Định Công).- Diện tích 32m2 x 4,5 tầng; mặt...
      99/135 Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Ngọc Vân - Tây Hồ, giá 22 tỷ

      22 tỷ 65 m2 338,47 triệu/m2
      bán nhanh nhà Tô Ngọc Vân, Tây Hồ, 65 mét vuông. 4 tầng. Lô góc. oto vào nhà. KD.Giá: 22 tỉ.
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 30 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Quốc lộ 6 - Hà Đông, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 30 m2 68,34 triệu/m2
      Vị Trí Đắc Địa:Nằm ngay đường Nhân Huệ, cách chỉ 20m, sát trục QL6.Di chuyển ra bến xe ga tàu điện rất thuận tiện.Chợ, khu UB, trường cấp 1,2,3 chỉ 400m,...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 6 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Ngân - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà đẹp nhất khu vực! Chính chủ bán ngôi nhà phố Hoàng Ngân, Cầu Giấy, DT 60m2, 6T thang máy, nhà để xe oto, KD, giá chỉ 10 tỉ.Mô tả:+ Tuyệt đỉnh nhà...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      L
      Nguyễn Công Tuấn Linh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà riêng 7 tầng, 130 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 39 tỷ

      39 tỷ 130 m2 300 triệu/m2
      Phố Thái Hà, tuyến phố sầm uất nhất Q. Đống Đa, KD tấp nập ngày đêm. Giao cắt các tuyến phố Nguyễn Lương Bằng, Tây Sơn, Chùa Bộc, Hoàng Cầu, ...Ngõ to rộng...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Như Tiếp - Long Biên, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      TRUNG TÂM ĐẲNG CẤP VIP NHẤT HOÀNG NHƯ TIẾP - ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN BV TÂM ANH- căn biệt thự hotel 5*- PHÂN LÔ ĐẲNG CẤP VỊ TRÍ SIÊU VÍP - garage oto - 3 oto...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Nhuế - Bắc Từ Liêm, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 60 m2 93,34 triệu/m2
      Bán nhà Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm, oto, 60 mét vuông, nhà mới, lô góc, full đồ xịn.- Gia đình chuyển trường học cho con nên cần bán ngôi nhà tại Cổ Nhuế,...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 46 m2 tại đường Trung Văn - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 46 m2 121,74 triệu/m2
      Bán nhà Trung Văn Nam Từ Liêm TP Hà Nội 46m2 x 5 tầng, nhà để xe oto, giá 5,6 tỉ.Bán nhà trung tâm Trung Văn, Nam Từ Liêm, 5 tầng chắc chắn nội thất ...
      đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!