Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.101 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 28 m2 tại Đường Trần Hòa - Định Công - Hoàng Mai, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 28 m2 88,58 triệu/m2
      28 mét vuông*2 tầng - Phố Trần Hòa - Định Công - Trịnh Đình Cửu - Nội thất hiện đại - Nhà đẹp ngõ nông.- Nhà gần hồ điều hòa Định Công rộng 2ha.- 50m...
      Đường Trần Hòa, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 90 m2 372,23 triệu/m2
      Hoàng Quốc Việt 3 ô tô trong nhà. 90m2. 6 tầng. MT đỉnh cao. Chào: 33.5 tỉ.Vị trí: KD sầm uất. Ở sướng.Nhà mới đẹp long lanh.Kết hợp vừa ở vừa cho thuê văn...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Đường An Trai - Hoài Đức, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 56 m2 78,58 triệu/m2
      Bán Nhà 56m2 x 4 tầng 3 mặt thoáng tại An trai,Vân Canh,oto tránh cách 10m,giá 4.4 tỉ,contact:0865 137 ***DT : 56mMT :6mHướng : Đôngpháp lí :...
      Đường An Trai, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 9 tầng, 82 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 17,7 tỷ

      17.7 tỷ 82 m2 215,86 triệu/m2
      Hàng cực phẩm - tầm tiền hiếm nhất khu vực từ liêm - cầu giấy - Building 9 tầng - thông số vàng - KD văn phòng - nhà để xe oto.+ Vị trí cực đẹp oto ra vào...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Thanh Nghị - Hai Bà Trưng, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 70 m2 407,15 triệu/m2
      Bán nhà 6 tầng khu Bách - Kinh - Xây đông đúc - Đường 2 chiều oto - KD cực tốt.70 mét vuông x 6 tầng, MT 4,5m.Tổng 10 phòng cho thuê KD.Rao giá 28 tỉ...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 31 m2 tại Đường Định Công Thượng - Hoàng Mai, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 31 m2 137,1 triệu/m2
      Nhà gần Cầu Lủ, đi lại thuận tiện theo hướng đường Vành Đai 3 viện y học cổ truyền Quân Đội, KĐT Đại Kim, đường dọc bờ sông Kim Giang, phố Vũ Tông Phan....
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Sài Đồng - Việt Hưng - Long Biên, giá 9 tỷ

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      Nhà ngay gần trường cấp 2 Sài Đồng, cách mặt ngõ 42 Sài Đồng 50m. Ngõ thông trải nhựa, nhà để xe oto. Khu vực đẹp nhất Sài Đồng.Nhà của chủ tịch xây...
      Ngõ 42, Phố Sài Đồng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Khoái - Hoàng Mai, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 60 m2 62,67 triệu/m2
      Cần bán nhà Nguyễn Khoái 60m2, C4 MT 5m, giá nhỉnh 3,7 tỉ.L/H ngay A Sáng.- oto đỗ cửa oto vào nhà - vị trí đắc địa - khu phân lô quân đội - xe chạy vòng...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Hà Cầu - Hà Đông, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 52 m2 201,93 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, vỉa hè 2 bên đường, sát chợ KD, oto tránh dừng đỗ ngày đêm.- Tiện ích trung tâm, cái gì cũng có. Gần chợ, trường cấp 1,2,3, trung tâm ...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Phúc Lai, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 65 m2 176,93 triệu/m2
      Phố víp Nguyễn Phúc Lai - gần hồ Hoàng Cầu - ô tô qua nhà - MT rộng - KD tốt.+ Bán nhà Nguyễn Phúc Lai, 65 mét vuông, 4 tầng, MT 5m, 4 tầng, giá chào...
      Phố Nguyễn Phúc Lai, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 82 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên, giá 12 tỷ

      12 tỷ 82 m2 146,35 triệu/m2
      Bán nhà 6 tầng thang máy - garage - ngõ oto tránh - thông Ngọc Lâm LB.Toà nhà vp thang máy - 10m ra mặt phố - ngã 4 đường 40 Hồng Tiến - ngõ thông 154 Ngọc...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 43 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 43 m2 186,05 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, phân lô Thái Hà, ngõ tương đối rộng, oto đỗ cửa, di chuyển thuận tiện, thông các tuyến phố lớn, KD, mở văn phòng hoặc để ở đều đẹp.- Nhà...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 75 m2 170,67 triệu/m2
      Phố vip Xã Đàn - sát Hồ Ba Mẫu - oto tránh - ngõ thông - tt đống đa - MT lớn - KD.+ Bán nhà Xã Đàn 75m2, 5 tầng, MT 4.8m, chào 12.8 tỉ có TL.+ Trung tâm...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      BÁN NHÀ HOÀNG VĂN THÁI - 35.2M - 4TANG - MT 5.23M - 6.5tỉ - TRUNG TÂM THANH XUÂN - PHÂN LÔ - KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN+ ngôi nhà cách phố Hoàng Văn Thái 20mét...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Điện Biên - Ba Đình, giá 8,79 tỷ

      8.79 tỷ 56 m2 156,97 triệu/m2
      Cần gấp bán nhà khu phân lô CB Cao cấp 10m oto tránh 20m ra mặt phố Lý Nam Đế : 56 mét vuông x 3Tầng 3 ngủ - bìa đỏ ĐẸP, vuông vức- Nhà nằm vị trí...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một căn nhà sang trọng và tiện nghi tại Trung Tâm Ba Đình? Đừng bỏ qua cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp tại Phố Đội Cấn! Với vị trí đắc địa,...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 34 m2 tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 34 m2 123,53 triệu/m2
      5 tầng - vị trí đẹp nhất tầm giá.- Giá chào: 4.2 tỉ.- Vị trí: Phố Võ Chí Công, Tây Hồ. Ngõ thông, giao thông thuận tiện, nhiều tiện ích.- pháp lí: bìa đỏ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Mai, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 39 m2 126,93 triệu/m2
      Siêu Phẩm Tân Mai P/L oto tránh KD ,văn phòng đỉnh. DT 39 m 6 tầng giá chỉ 4.95 tỉ+ Thiết kế 6tầng , Tầng 1 nhà để xe oto Tầng 2 Khách 1 bếp Tầng 3,4...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!