Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.101 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 38 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Tô Vĩnh Diện Thanh Xuân, khu phân lô oto vào nhà, KD nhỏ.DT 38m, xây 5 tầng, MT 5m, nhà xây dựng chắc chắn, thiết kế tầng 1 PN rộng...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường 21B - Phú Lãm - Hà Đông, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 34 m2 67,65 triệu/m2
      Nhà mới toanh, thiết kế đẹp, sang trọng và hiện đại.- DT 34m2.- MT: 3.86m.- 5 tầng, 3 ngủ, 3 toilet, 1 thờ, sân phơi.- Nhà cách đường oto 50m, gần chợ...
      Đường 21B, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Chuyên Nhà Đất Thổ Cư Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 50 m2 166 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Lê Trọng Tấn, giảm chào 300 tr, nội thất hiện đại, xây 5 tầng chắc chắn giá 8, xtỉ.* Vị trí:- Toạ lạc đối diện khu đô thị Park City hiện...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Hiếm Lắm Nuôn! Bán Nhà Ngọc Thụy - Long Biên.- Nhà [ dân xây - trong đê ] - tặng đầy đủ nội thất.- Mặt đường lớn oto tránh - garage 2 xe ôtô 7 chỗ và...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Gia Thụy - Long Biên, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      Bán nhà Gia Thuỵ, Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, TP Hà Nội.DT: 45 m2 x 5 tầng oto vào nhà đường trước nhà 6m cực đẹp.Chị Trinh tự tay xây ngôi nhà tâm huyết,...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 42 m2 tại Xã Đông Mỹ - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 42 m2 67,86 triệu/m2
      - Bán nhà 4 tầng Đông Mỹ Thanh Trì:- DT: 42 mét vuông.- Nhà xây thiết kế hiện đại đầy đủ công năng, ngõ oto tải đỗ cửa, ngõ thông. Cách sân bóng Đông...
      Xã Đông Mỹ, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - nhà đẹp ở ngay - sổ vuông, nở hậu - ngõ tương đối rộng rất thoáng - 100tr/ mét vuông siêu hiếm - vừa ở vừa KD.DT:...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - Phan Chu Trinh - Hoàn Kiếm, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 40 m2 235 triệu/m2
      - Nhà đẹp vị trí trung tâm, tuyến phố tài chính trung tâm Hoàn Kiếm.- Khu vực rất hiếm nhà bán, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.- Nhà xây 5 tầng kiên...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Phan Chu Trinh, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 25 tỷ

      25 tỷ 110 m2 227,28 triệu/m2
      Hàng hiếm Mỹ Đình Nam Từ Liêm, oto tránh, 1shop KD, dòng tiền 28p - 205tr/tháng, thu 2.5 tỉ, đạt 9.6 phần trăm/năm, thang máy kính, ngõ thông, 2...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 42 m2 tại Xã Đông Mỹ - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 42 m2 67,86 triệu/m2
      Xã Đông Mỹ, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 30 m2 88,34 triệu/m2
      Bán nhà 30m2 xây 4 tầng, hướng TB ngõ 1.8m 2 xe máy tránh nhau giá 2,65 tỉ có thỏa thuận bìa đỏ chính chủ gọi ngay: SDT 0936 338 ***- Xây kiên cố 4 tầng,...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 42 m2 201,2 triệu/m2
      Chính chủ chuyển ra mặt phố để tiện KD, nay cần bán ngay nhà lô góc ở khu phân lô bàn cờ tại ngõ 31 phố Hoàng Cầu, Q. Đống Đa.+ DT 42m, từ T2 - T4 đua ra...
      Ngõ 31, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 42 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 42 m2 252,39 triệu/m2
      Bán nhà phân lô - oto tránh đỗ đường Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy.* Mô tả:+ ngôi nhà tọa lạc tại trung tâm Q. Cầu Giấy vị trí vô cùng đắc địa, là khu phân lô...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 8 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Văn Dũng - Đống Đa, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 72 m2 284,73 triệu/m2
      Siêu phẩm Đống Đa - 8 tầng thang máy - phân lô - oto - KD an sinh xã hội đẳng cấp.- Nhà bán ở Võ Văn Dũng, Đống Đa, khu phân lô cán bộ cao cấp, khu hiếm...
      Đường Võ Văn Dũng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đàm Quang Trung, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 51 m2 113,73 triệu/m2
      Nhà mới - ngõ oto - ngõ thông Đàm Quang Trung DT 51 m2, 4tầng, MT 4mét giá 5,8tỉ.Mô tả:+ Nhà xây mới đẹp phù hợp ở và giữ tiền tăng giá.+ Vị trí đẹp ngay...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 76 m2 177,64 triệu/m2
      Vị trí:- Nhà có vị trí rất đẹp, đối diện Royal City, giao thông vô cùng thuận tiện. Bán kính 100m với đầy đủ các tiện ích đẳng cấp.- Nhà mặt ngõ đẹp nhất...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Cung - Bắc Từ Liêm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 32 m2
      - Nhà có vị trí đẹp, ngõ tương đối rộng rãi thoáng mát, trung tâm, đi đâu cũng tiện. Gần BV E, các trường học... Khu vực an ninh dân trí tốt. KD cắt tóc...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 45 m2 137,78 triệu/m2
      Nhà đẹp mới ở ngay - 30m oto - MT rộng - ngõ thẳng - gần hồ - an sinh xã hội đỉnh.Vị trí: Nhà ngõ tương đối rộng 2m thông thoáng, 50m ra hồ Đầm Hồng,...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!