Thông tin mô tả
Hàng đầu tư - Lô góc phố Hồ Tùng Mậu -
- Chính chủ bán đất tặng nhà, phố Hồ Tùng Mậu, thuộc
- Nhà mình bán nằm trên Phố Trần Bình, cách mặt phố Hồ Tùng Mậu 10m, đường trước nhà
- Trung tâm
-
-
Giá: 12,8 Tỷ
Diện tích: 76 m2
Giá/m2: 168,42 Triệu/m2
955563
Mua bán
Hàng đầu tư - Lô góc phố Hồ Tùng Mậu -
- Chính chủ bán đất tặng nhà, phố Hồ Tùng Mậu, thuộc
- Trung tâm
-
-
Xuân Lập
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2