Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.098 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 31 m2 tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 31 m2 127,42 triệu/m2
      CC bán nhà ngõ 3 Thái Hà, DT 31 mét vuông, 4 tầng, 3 ngủ, 3  toilet. Đông Nam. Ngõ 3 gác, 10m oto.Giá 3.95 tỉ.L/H 0364 334 ***
      Ngõ 3, Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 100 m2 tại Phố Hào Nam - Hàng Bột - Đống Đa - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      + Hạ chào nhà Hào Nam, trung tâm Đống Đa. Vỉa hè , 3 ô tô tránh nhau, phù hợp vừa ở vừa KD.+ DT: 100m2 x MT 5,2m x giá 17 tỉ+ Thiết kế : 5 tầng có ô chờ...
      Phố Hào Nam, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 24 tỷ

      24 tỷ 75 m2 320 triệu/m2
      cực hiếm - phân lô oto tránh, ngõ thông, KD Phố Hoàng Cầu, Đống Đa.(*) Trần Dũng bất động sản tr Đô: 0987 881 ***Gọi & Zalo).Bán cực gấp nhà phân lô phố...
      Ngõ 61, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội
      Đ
      Trần Dũng Bđs Triệu Đô Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Đường Tân Ấp - Ba Đình, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 33 m2 98,49 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh phố Tân Ấp 33 mét vuông, 4 tầng, MT 3.5m giá chỉ 3,25 tỉ, Ba Đình.Mô tả:Vị trí cực đẹp chỉ 5 ph sang Hồ Hoàn Kiếm, Lăng Bác,...
      Đường Tân Ấp, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 32 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 32 m2 98,44 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà riêng tại đường Nam Dư, P. Lĩnh Nam, Q. Hoàng Mai. Cạnh trường cấp 1 Lĩnh Nam.+ DT: 32m2.+ Thiết kế mỗi tầng 01 phòng (tổng có 04 PN...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tứ Liên - Tây Hồ, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 56 m2 223,22 triệu/m2
      Bán nhà Q. tây hồ - lô góc 2 mặt thoáng - thang máy - ôtô tránh - mặt ngõ thông KD đỉnh.+ Vị trí trung tâm, Hồ Tây cách vài bước chân. ngõ tương đối rộng...
      Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội
      P
      Trang Linh (bđs Nhà Phố) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng tại Đường Lâm Du - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      - Nhà nằm ở trục đường di chuyển rất thuận lợi, có thể đi từ nhiều hướng theo trục phố chính Nguyễn Văn Cừ, Lâm Du, Bồ Đề.- Khu vực dân trí cao, quy hoạch...
      Đường Lâm Du, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      Bán nhà ngõ phố Khúc Thừa Dụ, P. Dịch Vọng:- Nhà DT bìa đỏ 40m, MT = hậu = 4.4m, xây 5 tầng khung bê tông chắc chắn+ tầng 1: phòng khách + bếp+ tầng 2,3,4:...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 36 m2 135,56 triệu/m2
      * Bán nhà Cầu Giấy. 1 căn xây mới cực đẹp, thiết kế nội thất đầy đủ, công năng sang trọng, tọa lạc trung tâm phố Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy. Khu dân...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 6 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 41 m2 145,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà riêng tại ngõ 82 hồ Đền Lừ, Hoàng Mai.Nhà có 02 mặt thoáng. Thang máy nhập khẩu Fuji Hàn Quốc.+ DT: 41 mét vuông, MT 4m....
      Ngõ 82, Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, giá 13,99 tỷ

      13.99 tỷ 68 m2 205,74 triệu/m2
      Giảm 1tỉ toà nhà tại 168 Nguyễn Xiển Thanh Xuân 61/68 mét vuông x 5T Mt 4.8m 2 mặt thoáng vỉa hè 3 oto tránh dòng tiền 400tr.- ngôi nhà toạ lạc vị...
      Ngõ 168, Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Láng Hạ - Ba Đình, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 60 m2 99,17 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà mặt ngõ phố Láng Hạ.DT ngôi nhà 60 mét vuông x 3 tầng. Nở hậu. Trước nhà có sân để xe riêng.Thiết kế 3 PN, 3  toilet đầy đủ...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 8 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 55 m2 205,46 triệu/m2
      Bán toà căn hộ mini KD dòng tiền tại Hào Nam, Đống Đa.Siêu phẩm có 102, Vị trí siêu đẹp. Ngõ nông. Cách Phố và bãi đỗ xe 50m.DT: 55 mét vuông x 8...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội
      P
      Trang Linh (bđs Nhà Phố) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 32 m2 tại Đường Lâm Du - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 32 m2 114,07 triệu/m2
      - Bán nhà Lâm Du 32 mét vuông 5 tầng.- Nhà vị trí trung tâm, gần oto, gần phố Lâm Du, phố Bồ Đề, Hồng Tiến, gia thông thuận tiện đi các ngả. Cách cầu...
      Đường Lâm Du, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 10 tầng, mặt tiền 8m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 0 m2
      - Bán hotel phố Thái Hà, Trung Liệt, Đống Đa, HN.- DT sổ 126.3 mét vuông tổng DT sàn xây dựng 1400 mét vuông.- KS 10 tầng: Đầy đủ thang máy, máy...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Lân, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 48 m2 108,34 triệu/m2
      ngôi nhà phố Nguyễn Lân, Thanh Xuân. diện tích sử dụng 48m2, 5 tầng, MT 5.6m. Giá 5.2 tỉ.+ Nhà dân xây đẹp 2018 vẫn mới tặng lại gần hết nội thất bàn...
      Đường Nguyễn Lân, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 35 m2 142,29 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngôi nhà riêng tại đường Lĩnh Nam, Q. Hoàng Mai.Nhà có 02 mặt thoáng. Thang máy nhập khẩu.+ DT: 35 mét vuông, MT 3,8m. Nhà 5...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 9 tầng, 50 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 50 m2 346 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, phân lô, vỉa hè ô tô tránh - ngõ thông tứ tung, vừa ở vừa làm vp đỉnh - an sinh xã hội không thiếu gì.+ Chủ xây cực tâm huyết, 9 tầng...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!