Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.096 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 52 m2 tại Đường Lưu Hữu Phước - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 52 m2 278,85 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phố Lưu Hữu Phước - hàng xóm vin Hàm Nghi hưởng đầy đủ tiện ích hệ sinh thái dự án nghìn tỉ 52 mét vuông 5 tầng mt 4m 14,5...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 99 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 16 tỷ

      16 tỷ 99 m2 161,62 triệu/m2
      Lạc Trung - oto - KD - phân lô cán bộ - ngõ thông.DT 99 mét vuông - MT 5,2m.Kiên cố chắc chắn - 6 ngủ đầy đủ công năng.Giá 16 tỉ có thỏa thuận.bìa ...
      Phố Lạc Trung, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Bán nhà cực hiếm khu vực Ba Đình - Kim Mã, nằm giữa Giang Văn Minh và Núi Trúc cực tiện di chuyển. Nhà nằm cực gần phố, trước nhà rộng 3m.DT 50m2 nhà dân...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chí Thanh, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 45 m2 165,56 triệu/m2
      Duy nhất phân lô Nguyễn Chí Thanh - dân trí cao - 6 tầng 45  mét vuông, MT 4.2m giá chào nhỉnh 7 tỉ với các tiện ích hiếm có:1. Bãi gửi xe cách nhà...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Phố Linh Lang - Liễu Giai - Ba Đình, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 63 m2 173,02 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt ngõ 39 Linh Lang 2 mặt ngõ oto vào nhà giá 10.9 tỉ.Gia đình cần bán nhà 2 mặt ngõ phố Linh Lang đường oto.DT 63 m2 nhà xây 4 tầng...
      Ngõ 39, Phố Linh Lang, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 46 m2 tại Phố Phan Văn Trường - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 46 m2 250 triệu/m2
      Siêu phẩm Cầu Giấy - Phân lô vip - oto tránh - Ngõ thông - KD - Vỉa hè - Thang máy - Ở sướng.- chính chủ gửi bán ngôi nhà phố Phan Văn Trường, P. Dịch...
      Phố Phan Văn Trường, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 40 m2 82,5 triệu/m2
      DT 40m2. Chỉ 3,3 tỉ phố Vĩnh Hưng, Hoàng Mai.Bán nhà đẹp giá đầu tư.Gần trường Vĩnh Hưng, tiện ích bạt ngàn.Thiết kế 3  phòng ngủ rộng.bìa đỏ trao...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 34 m2 130,89 triệu/m2
      Bán nhà Thụy Khuê, Tây Hồ - 34m2 x 5 tầng - ngõ nông rộng thoáng - trước nhà thoáng sáng - ngõ thông hồ tây - nhà đẹp như ảnh, không lỗi phong thủy nào -...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 8 tầng, 96 m2 tại Đường Võng Thị - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 96 m2 343,75 triệu/m2
      Rẻ nhất tây hồ ! Võng Thị, 8 tầng, 96m2, oto tránh, View Hồ, mặt phố, dân xây, chỉ nhỉnh 30 tỉ.- Vị trí Đẹp , cách Hồ Tây chỉ vài chục mét, trước nhà là...
      đường Võng Thị, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - Hà Đông, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 30 m2 118,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh nhà đẹp 3 tầng dân xây phố Nguyễn Thượng Hiền, Yết Kiêu, Hà Đông.- DT 30m2.- Vị trí trung tâm phố cổ Hà Đông, phân lô cán bộ, ô tô...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy, giá 12,35 tỷ

      12.35 tỷ 65 m2 190 triệu/m2
      oto tránh - KD - khu vip Cầu Giấy.Nhà 65m2 MT rộng, KD vỉa hè.Giá rẻ 190 tr/m2.Khu vực víp, ít nhà bán.Khu phân lô, ngay phố.Đi lại thuận tiện gần Đại sứ...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 36 m2 tại Đường Hữu Hòa - Hữu Hòa - Thanh Trì, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 36 m2 70,84 triệu/m2
      oto qua nhà 36 mét vuông thiết kế 5 tầng ngõ thông chỉ nhỉnh 2.5 tỉ Hữu Hòa Thanh Trì.- Tầng 1: Phòng khách, để xe, bếp,  nhà vệ sinh.- Tầng...
      Đường Hữu Hòa, Xã Hữu Hòa, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 7 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn - Long Biên, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 68 m2 160,3 triệu/m2
      Phân lô oto tránh nhà mới thang máy nở hậu nội thất đầy đủ - an sinh xã hội đỉnh cao - khu vip toàn quan chức.Mô tả:+ Vị trí đẹp, ngõ tương đối ...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      + Nhà nằm ở phố Tô Vĩnh Diện trung tâm Q. Thanh xuân, gần TTTM Royal City trung tâm mua sắm lớn nhất thành phố Hà Nội, gần các trường đại học lớn Bách...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 45 m2 tại Đường Phú Minh - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 45 m2 82,23 triệu/m2
      Chính chủ, bán chung cư, trung tâm Q. Bắc Từ Liêm TP Hà Nội - 5 tầng - 1 tum đầy đủ công năng. ngõ tương đối rộng 3m. Cách đường oto tránh 10m. Nhà...
      Đường Phú Minh, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 45 m2 tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 45 m2 97,34 triệu/m2
      - Nhà 45 mét vuông thiết kế 4 tầng, 5 PN, các phòng đều có cửa sổ thoáng mát, cầu thang, cửa thông phòng chất liệu cao cấp.- Vị trí nhà thuộc tổ 4...
      Ngõ 191, Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nguyễn Đình Thi - Tây Hồ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      chính chủ vào Nam chăm cháu đích Tôn an hưởng tuổi già cần bán nhanh nhà mặt ngõ Nguyễn Đình Thi - Tây Hồ. Vị trí siêu đẹp sát các trường mẫu giáo, cấp...